Dành cho con trai!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Vân Khanh
(Nguyễn Vân Khanh)

đã có một chủ đề dành cho con gái tại sao lại ko có một chủ đề khác dành cho con trai vậy :Con trai nghĩ gì về con gái????????

Con trai thích con gái biết chăm sóc bản thân mình . Đây không phảI là điệu đàng, theo thờI ,mà là sự sạch sẽ tóc tai , thơm tho và khỏe mạnh . Khi tự chăm sóc bản thân mình như thế, bạn đã gửI đi một thông điệp rằng bạn là ngườI biết coi trọng bản thân. Con trai thích thế !

- Con trai thích con gái có đờI sống riêng . Họ sẽ thích nếu bạn không phảI lúc nào rủ đi cũng được . Họ muốn biết rằng nếu như một mai họ thích bạn , thì bạn sẽ không phảI cần có họ suốt bên mình.

- Con trai thích con gái có óc hài hước . Nhưng đây là một trong những thuộc tính ít quan trọng nhất . Tuy vậy, hãy nhìn lạI xem, có phảI chúng ta ai cũng thích ngườI hay cườI (đặc biệt khi chúng ta đùa ) và biết pha trò, đúng không ?

- Con trai thích con gái không cố tỏ ra quá "cứng". Khi bạn tỏ ra quá cứng, bạn đã gửI đi một thông điệp rằng bạn vô vọng. Con trai muốn nghĩ rằng họ gặp may là nhờ có được bạn.

- Con trai thích con gái biết lắng nghe và cho những gì họ nói là thú vị !!! Nhưng đừng giả bộ để cố gắng lấy lòng một cậu trong khi bạn thấy cậu ấy chẳng có gì hay ho .

- Con trai thích con gái có đám bạn gái của mình thật vui . Họ muốn biết rằng nếu một mai họ phảI đi coi đá banh vào tốI thứ Bảy thì bạn sẽ không rầu rĩ. Họ thích con gái không có họ mà vẫn vui vẻ được .

- Con trai thích con gái thích họ một cách chân thành .

Nếu là bạn thì thế nào ...:D
Hãy nêu ý kiên của mình nhé!
sưu tầm!

Khanh ơi, Khanh đa zi năng wa' đấy, lập topic cho con gái rồi, Khanh còn mở cho cả bọn con trai, Khanh có thấy .......... <<< Để bọn nó lập thì hơn!!
Mà con trai vào topic của con gái hơi bị nhiều!!!!

hik, tụi con trai 04-07 được mấy mống, ngoài bẹn Phong kiến hay nhắc nhở, thằng Huy lớp P2 còn bẹn nào nữa đâu Khanh ơi:(:(

có những cái đơn giản :D

con trai thích con gái cười :D

Người ta thích nhau không vì cái gì cụ thể cả, mỗi người khi thích người kia sẽ tự tìm được điểm hay của người kia để thích thôi. Thị Nở có điểm gì hay mà Chí Phèo vẫn thích, ai mà biết được??? Đơn giản vì mình không phải Chí Phèo!!

Ấy bạn Khanh kia, lôi cái này ở chỗ nào thế hử???? :)) :)) :)) Post cho hết đi, sưu tầm gì mà ít thế? Nói chung là tớ không thích con gái quá chua ngoa (1 tí thôi thì được), học quá dốt (tiêu chuẩn của tớ là học khá giỏi trở lên), hoặc quá lùn (như bạn Nguyễn Thùy Vy lớp Pháp 1, hiện chưa lên đây)

Anh thì muốn bạn gái mình k0 cần xinh lắm nhưng mà phải nhìn đựoc, biết thông cảm, chia sẻ, tính tình thoải mái, biết ghen, biết giận dỗi ( nhưng vừa phải thui), học cũng được được một tí. Thế thôi!!!!!!!!!!

Vu Ngoc Duong đã viết:

Cười thì cũng vừa phải thôi, lúc nào cũng toét cái miệng ra thế ah!! Như thế này chứ :) , nhg ko có :)) kể cũng buồn thật!! :)>-

Phạm Lê Huy đã viết:
Ấy bạn Khanh kia, lôi cái này ở chỗ nào thế hử???? :)) :)) :)) Post cho hết đi, sưu tầm gì mà ít thế? Nói chung là tớ không thích con gái quá chua ngoa (1 tí thôi thì được), học quá dốt (tiêu chuẩn của tớ là học khá giỏi trở lên), hoặc quá lùn (như bạn Nguyễn Thùy Vy lớp Pháp 1, hiện chưa lên đây)

Nói như ấy thì ai chả thế, ít có ai quá chua ngoa, quá dốt, quá lùn như ấy nói đâu!!

Lục Mạnh Tùng đã viết:
Anh thì muốn bạn gái mình k0 cần xinh lắm nhưng mà phải nhìn đựoc, biết thông cảm, chia sẻ, tính tình thoải mái, biết ghen, biết giận dỗi ( nhưng vừa phải thui), học cũng được được một tí. Thế thôi!!!!!!!!!!

Cái này kể cũng khó, nói thì đơn giản nhg chẳng đơn giản tẹo nào!

Khẹc khẹc, topic for boys, nghe hay đóa, liệu con trai cò dành tình cảm cho girls nhìu như girls like boys ko nhỉ :-? khi thích nhau ấy

Lục Mạnh Tùng đã viết:

anh Tùng về sau tìm bạn gái chắc dễ, có nhiều cô như thế lắm :)

tiêu chuấn cao thế các anh ơi! thật ra lúc thật sự thích ai đó thì mình có thể dễ dàng chấp nhận những lỗi lầm nhỏ nhặt của người đó.Thích một người đôi khi làm gì có lý do cơ chứ!!!! =D> 8-|

Ủng hộ bạn Ngân.Một khi mình thích ai đó thì đâu cần quan tâm đến việc gì khác nữa, ngoài chuyện mình thích họ.Vả lại, mỗi người có một quan điểm khác nhau, Chí Phèo-Thị Nở, Donkihote-một mụ già nhà quê(quên tên rồi, hình như là Dunclecia), Romeo-Juliet...Ai cần quan tâm xem họ như thế nào.
To Khanh: Xem bài cậu thì hình như cậu muốn xem tiêu chuẩn của bạn nào thì phải.

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Vu Ngoc Duong đã viết:

Cười thì cũng vừa phải thôi, lúc nào cũng toét cái miệng ra thế ah!! Như thế này chứ :) , nhg ko có :)) kể cũng buồn thật!! :)>-
lúc nào cũng tóét miệng ra à :)) thế thì thôi . mai thích :))

Trần Thế Phong đã viết:
To Khanh: Xem bài cậu thì hình như cậu muốn xem tiêu chuẩn của bạn nào thì phải.

tớ post topic này chỉ để thảo luận, ko có ý gì khác cả bạn Phong à! :)

thôi nhắm anh nào thì uh đại đi , xấu hổ gì nữa! hay để bà đi làm băng nhân cho nhé!!! :x

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
thôi nhắm anh nào thì uh đại đi , xấu hổ gì nữa! hay để bà đi làm băng nhân cho nhé!!! :x

bà với biết, cháu nói ko phải là ko phải, đã biết ai đâu mà thử, cứ nghi ngờ!!!!!!!!!!! :-s [-x

hốhốhố!!!!!!!!!!!!! thế cháu chưa nghe câu nói "CUỘC ĐỜI LÀ MỘT CHỮ NGỜ " à?Có đạo luật nào cấm người ta nghi ngờ chưa hả cháu????? :-$ :eek: :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên