Dành cho con trai!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hố hố, mấy cái tiêu chuẩn đưa ra cho nó vui mồm thui chứ chẳng ai đi tìm ng` iu theo tiêu chuẩn đâu, cái rì đến nó phải đến thui mà!!!

Hôm nhìn thấy tên topic "DÀNH RIÊNG CHO CON GÁI" của Khanh, tớ lại tưởng....:D

con trai thích con gái khóc và bị đá
nhưng lúc như vây con trai sẽ nhẩy vào dỗ dành và... híhíhíhíhíhí

...theo chị để các em trai bàn có trọng lực hơn ... mấy em gái chỉ nên bồi thêm thoai .... :)) ... b-)

Nhg mừ chị Vân đồng ý theo kiểu, chúng ta chỉ câu bài chứ ko tham gia vào chuyện của bọn con trai!
Được đấy chị Vân ạ!!

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Khẹc khẹc, topic for boys, nghe hay đóa, liệu con trai cò dành tình cảm cho girls nhìu như girls like boys ko nhỉ :-? khi thích nhau ấy

Nhiều hơn nhiều là đằng kahcs, duy chỉ có 1 điều, boy thường khó bộc lộ, diễn tả được những tình cảm đó thôi :)>-
Người con gái lý tưởng là phải biết cảm thông, đừng thấy người ta chiều quá đâm nhờn, được nước làm tới là ko dc. [-x

Nhiều hơn nhiều là đằng kahcs, duy chỉ có 1 điều, boy thường khó bộc lộ, diễn tả được những tình cảm đó thôi
Người con gái lý tưởng là phải biết cảm thông, đừng thấy người ta chiều quá đâm nhờn, được nước làm tới là ko dc.

:(( Cảm động quá cơ, rơi cả nước mắt rồi nè, nhưng mà giá con trai bộc lộ nhìu hơn một tẹo thì tốt ;)

Ngô Hùng Trung Đức đã viết:
Trịnh Thanh Hà đã viết:
Khẹc khẹc, topic for boys, nghe hay đóa, liệu con trai cò dành tình cảm cho girls nhìu như girls like boys ko nhỉ :-? khi thích nhau ấy

Nhiều hơn nhiều là đằng kahcs, duy chỉ có 1 điều, boy thường khó bộc lộ, diễn tả được những tình cảm đó thôi :)>-
Người con gái lý tưởng là phải biết cảm thông, đừng thấy người ta chiều quá đâm nhờn, được nước làm tới là ko dc. [-x

.... con gái nhiều người cũng thích nhõng nhẽo .... những mà cứ thế mãi ... thì đến chị cũng phát hoảng ... chả riêng gì các em ... :)) ....b-) ... nói chung cái gì cũng phải vừa vừa thôi ..... :)>-

Nguyễn Đức Hoàng đã viết:
con trai thích con gái khóc và bị đá
nhưng lúc như vây con trai sẽ nhẩy vào dỗ dành và... híhíhíhíhíhí
mày đúng là thằng đểu
mà bao giờ mày đi thees

Bây h phải qui định gì đi chứ nhỉ 1 câu mà có 4 chứ câu thì cũng phải high quality chứ
Ít nhaats thì cũng phải như tao đây nè :p :p

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Nhiều hơn nhiều là đằng kahcs, duy chỉ có 1 điều, boy thường khó bộc lộ, diễn tả được những tình cảm đó thôi
Người con gái lý tưởng là phải biết cảm thông, đừng thấy người ta chiều quá đâm nhờn, được nước làm tới là ko dc.

:(( Cảm động quá cơ, rơi cả nước mắt rồi nè, nhưng mà giá con trai bộc lộ nhìu hơn một tẹo thì tốt ;)

phải đấy, nếu thế thì tốt quá :)

con trai thích loại con gái sống thật với mình , con gái mà cố tỏ ra hoàn hảo thì chán lắm
nói chung mình thích ai thì là do cảm tính quyết định chứ không giải thích được và cũng không nên giải thích

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên