Dành cho con trai!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Châu Phi nói rõ tí xem nào ;;);;);;)

Con gái tỏ ra hoàn hảo như bẹn Châu Fi nói tức là giả tạo rồi :-?:-?:-?

sống thành thật thì tức là ko cố tỏ ra là 1 ng` # chứ còn rì? mà nói chung nếu F hay M thích nhau theo kiểu at first sight thì thường là bị thu hút bởi những rì mà ng` ta làm hay nói :D thats true!

Nguyễn Hữu Thắng đã viết:
con trai thích loại con gái sống thật với mình , con gái mà cố tỏ ra hoàn hảo thì chán lắm
nói chung mình thích ai thì là do cảm tính quyết định chứ không giải thích được và cũng không nên giải thích
Hà ơi nghe thấy chưa :D :D

Nhưng cũng ko chắc nếu sống thật với mình thì cũng có cái ko hay giả xử "ngài" sống thật hay sống giả thì cũng vẫn là "ngài " :D :D

Hà ơi nghe thấy chưa
Mày ám chỉ gì đấy???

Gì chứ love at first sight tao chả tin đâu, cái đó chỉ là một loại thấy xinh hay dễ coi rồi tít thui :|
Hay nhất vẫn là tiếp xúc trước!!

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
Trịnh Thanh Hà đã viết:
Nhiều hơn nhiều là đằng kahcs, duy chỉ có 1 điều, boy thường khó bộc lộ, diễn tả được những tình cảm đó thôi
Người con gái lý tưởng là phải biết cảm thông, đừng thấy người ta chiều quá đâm nhờn, được nước làm tới là ko dc.

:(( Cảm động quá cơ, rơi cả nước mắt rồi nè, nhưng mà giá con trai bộc lộ nhìu hơn một tẹo thì tốt ;)

phải đấy, nếu thế thì tốt quá :)

:(( Trời ơi !!!!!!! Con trai muốn bộc lộ ra được khó lắm, chả dễ gì đâu, đứa nào đi với người ta chả run :(, cuối cùng chả biết làm gì cả, có khi cả buổi đi chơi mà chỉ nói được 4,5 câu :((

Đùa, nói chung là cái chiện thổ lộ là điều khó kinh khủng, giá mà buột miệng ra một phát liệu có phải dễ dàng hơn không nhỉ????:D

chẳng ai hoàn hảo cả :D
con gái mà mức độ hoàn hảo hơn con trai thì đáng ngại đấy :))

To sis Ngọc: kinh nghiệm không có thì em mới ước là em buột miệng một cách vô tình được chư s:D

Em đây thì chịu, chưa có dính dáng gì đến vụ đấy cả nên cũng chả có kinh nghiêm kinh nghẽo gì hết! Em thấy có người trong này giỏi về chiện nớ lắm, thế mà mọi người chả biêt!!!!!!!!!! :)) :)) :)) :)) KHANH ĐÂU, TRÌNH BÀY LUẬN VĂN ĐÊ!!!!!!!!!!!!!!

đấy, luận văn gì cơ, Khanh ui, có rì thì chia sẻ đê, sao cho mỗi bạn Huy biết thế? Phân biệt chủng tộc :eek: [-x

Phạm Lê Huy đã viết:
Em đây thì chịu, chưa có dính dáng gì đến vụ đấy cả nên cũng chả có kinh nghiêm kinh nghẽo gì hết! Em thấy có người trong này giỏi về chiện nớ lắm, thế mà mọi người chả biêt!!!!!!!!!! :)) :)) :)) :)) KHANH ĐÂU, TRÌNH BÀY LUẬN VĂN ĐÊ!!!!!!!!!!!!!!

là sao hả mày, tao hổng có hiểu ngheng :-/ :-/
chuyện này là chuyện gìe???
Mà tao chẳng có bài luận văn nao cả đâu :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên