Dành cho 11 A 2

party tổ chức ở nhà thôi chứ có phải đi ra ngoài đâu. Ở nhà thì mới thoải mái thế chứ!

đang weekend hay sao mà bọn mày lười post bài thế??
hôm nay vừa thử surfing, hay ra phết!
mà sao bọn gái Nhật hay đòi hỏi thế nhỉ???? lại cứ hay trợn mắt ah ah oh oh cứ như là ngây thơ lắm ý.

chán đến mức ko muốn làm gì thì mày biết rồi đấy...hôm nay đi làm mệt phờ râu, may mà đc hứa hẹn trả thêm tiền chứ ko tao cũng đầu hàng :( chiều con bạn lại qua rủ đi shopping đến tận tối chứ...hết ngày mà chả học hành được gì hết....

vui thế còn gì nữa. đi làm cái gì thế?? phụ đạo cho đứa nào à??

vâng phụ đạo cũng chả khổ như thế đâu :-& mày thử tưởng tượng trông 8 đứa trong 3 tiếng thì có phát điên ko?? (từ 4t đến 11t)

nhưng mà toàn bọn trẻ con, mày phụ đạo nhẹ nhàng thôi nhé, đứa nào có năng khiếu thì co thế gửi cho tao để tao kèm cặp thêm cho. Giũ sức khoẻ nhé!

Chủ đề này không noi chuyện phụ đạo cơ mà...........nó chỉ dnahf để cấc bạn tâm sự .............., dãi bày thôi.......
Hôm nay tao cũng chẳng có tâm sự gì...ngoài việc mơ về ăn chè ở Vn........giấc mơ của tao quái đản...........tự nhiên xuất hiện 1 thằng VN( tất nhiên là 1 tahwng tao khoong quen)
ắm tay nắm chân mình lúc ra sân bay.........rồi thì hẹn ước sẽ về..
Gia đình chủ của tao lại Ở VN.chia tay với tao sang Mỹ nữa chứ.........rối loạn rôiif

đấy, QA!!!! mày thấy lỗi của mày chưa?????? ko chăm lo cho con Thảo để nó ra nông nỗi thế này hả????? bỏ, bỏ hết...ko có tu nghiệp gì cả...mày chỉ chăm chăm lo chuyện của mày thôi...bỏ mặc nhân loại thế à?? ko được B-) thế mà mồm cứ xoen xoét là hay gọi cho Thảo lắm...tưởng dạy dỗ cái gì chứ....:mrgreen: :mrgreen:
Thảo...r u going to take the SAT again?? I'm going to...next Saturday :(( it's really horrible :((

mai xong xuôi cái thanksgiving một cái là tao ra sân bay đi Oregon luôn. Coi như là đi đổi gió, chỉ tội không biết trước nên không mang áo ấm từ VN, phải gạ host mua tặng cho mấy cái áo khoác với cả quần nữa mới được.
nhân thanksgiving đấy bọn mày có tặng gì cho giáo viên ko?? quà tao mang sang nhiều quá đang chất đống trong vali, chả biết cho ai bây giờ. tặng giáo viên thì ngại ngại kiểu gì, bọn nó có đứa nào tặng đâu tự nhiên mình lại tặng, bọn nó lại nghĩ mình nịnh bợ (dù là đúng như thế thật :))
chán quá, bố mẹ ở nhà đang giận tao bọn mày ạ...

sao thế hả mày?? sao mà giận? có phải hôm trước mày gọi điện về lại nói cái gì linh tinh hả? đòi năm sau về nhà chứ gì....
ngoảnh đi ngoảnh lại tao cũng đi được 3 tháng rồi...nhiều lúc muốn thời gian trôi thật nhanh để mình còn được về nhà...nhưng có lúc lại ko muốn thế vì mình chưa làm được cái gì ra hồn cả....deadlines ngày một đến gần :(( tự nhiên thấy mình vô dụng quá :((

tao đã bảo mày rồi....thanksgiving thì cần gì quà với cáp...mày cứ chờ đến xmas thì vali quà sạch bách ngay,,,tao cũng đầy 1 vali đây này :D
mai tao đi boston từ sáng sớm...chả biết đến đấy có comp mà dùng ko nữa...chúc bọn mày trước vậy...happy thanksving everybody....enjoy ur first thanksgiving ever :)

Viết cho bọn mày từ Oregon. Hôm trước phải lái xe cả ngày đi lên núi mới sờ được môt nắm tuyết. Trời ở đây đang là thu nhưng lạnh như đông Hà Nội. net ở đây chậm lắm , khi nào về sẽ mail nhiều hơn cho bọn mày. bọn mày lười post bài quá đấy!

mày đấy hả...đi chơi vui chứ..ở đây có tuyết mấy hôm rồi...khoảng 15-20 độ F....đúng ngày thứ 7 tao đi thi SAT thì nó lại dự báo là có bão tuyết mới đau chứ...sao mình khổ thế ko biết :(( chụp ảnh rồi post lên cho mọi người xem với nhé..
dạo này tao ít post bài 1 phần vì bận (sang quarter mới nên 1 đống project mới :(( ) 1 phần vì thấy chả ai post, mỗi mình tao nói nên cũng chán. Con Thảo họa hoằn lắm mới vào cho 1 câu như cái bài trên kia, nhìn thấy chán!!!

tao co post thì cũng chẳng có nội dung gi mới............ngoài một câu nham chán mệt mỏi quá............sắp thi s.a.t rồi..............dẫu biết là chẳng thay đổi được gì..............

khổ quá cơ...SAT của tao bị cancel due to that f**kin' snow storm...làm lỡ bao nhiêu việc của tao X( tưởng tượng 20/12 mọi người về nhà hí hửng nghỉ xmas mình vẫn vác bút đi thi...lỡ luôn cả chuyến đi NYC nữa..

hôm nay toa vùa thi s.a.t xong, tin hf hình nói chung may thì ăn, làm chẳng biết thế nào mà lường.............nhưng chắc chảng được tới 1300.chắc sức tao chỉ thế

khổ...tao cũng ngắc ngoải mãi ko ngóc đầu lên đc...verbal càng làm càng thấy điểm kém....tao hoãn đến 20 mới thi lại...hôm nay ở đây bão tuyết...vui lắm :mrgreen:
con QA đi chơi về chưa..post ảnh lên anh em xem với :D

hehe, biết ngay. Host tôi bảo bên NY bảo kinh lắm, bên tôi snow tí tẹo, đêm hôm trước còn đi đánh bóng rổ, vậy mà cũng bị hoãn đến 20. Chả hiểu đề nó sẽ thay đội thế nào nhỉ?

Back
Bên trên