:\^^/: Cung cấp nhiệt cho mùa đông :\^^/:

nghe tả zoi' .. bọt mép bùn cười we :))

mùa đông năm nay quái :( sáng lạnh trưa nắng nóng như hè :( chán

mày đừng tin, Trà Phương nó điêu đấy [-x bọt mép cái con khỉ [-x
nghe nói mấy hum nữa trời lại rét đấy :x

Chỉnh sửa lần cuối:
đc thế thì còn j bằng --> mấy hum trời nắng buổi trưa--> đi học về mắt nheo nheo --> dek nhìn thấy j`--> soi... mất năng suất :))

Trời như hâm x-(
Sáng sớm mát mát, trưa chiều nắng chói chang phát bực mình x-( tan học đường tối mù, mọi nẻo cắt đèn đường x-( tối đi lại có sương mù [ khoản này chấp nhận được :D ] lạnh lạnh :(( Mùa đông năm nay trốn biệt đi đâu, thảo nào toàn chuyện xui xẻo đến với mình
ghét quá ghét quá :((
Dói có sùi bọt mép đâu [-x chỉ có cái là mặt mũi đỏ gay gắt, cứ loạn cả lên " nữa nữa, cho con uống nữa " Mình đưa nó cốc lavie bảo uống đi, nó uống xong khóc loạn lên :)) :))

Phạm Ngọc Mai đã viết:
em đừng tưởng chị ko nhớ j` mà đặt điều vu khống nhá [-x :D
:D hóa ra Dói say mà tỉnh ,tỉnh mà say ...bái phục bái phục 8-}
Dói say nhg phân biệt đc lavie với rượu :)) coca với rượu pha coca :))
Mùa đông gì mà ở trong nhà lạnh hơn ngoài trời ,ngồi trong lớp lạnh run ,ra ngoài hành lang nóng cháy cả da :((

=)),nghe mọi người tả con dói say thú quá :)),chỉ tiếc là không được nhìn tận mắt :)),thú ngật ngưỡng =))
tao cũng thèm rượu,hum nào phải bám mấy bà học đại học đi uống 1 bữa mới được :D

oh!!!! h mới nhớ --> từ hum bị dị ứng chưa động đến bất cứ loại H2O nèo khác nước + chè Thanh :))

Ze cũng uống rượu à :-o ,bạn cũng muống uống nhg nó kinh quá ,vừa cay vừa nồng T_T .Mùa đông ko có zai để ôm cho ấm thì chị em ta uống rượu cũng ấm người :D

oh!!!!! cũn lâu hoh uống dùi :d hum nèo nhớ rủ Ze nhoi với :D thiếu cái này ta bù đắp cái # :d

sáng nay ra đường thất vọng kinh khủng khiếp :-w trời nắng nóng :(( mk thật.....
Vui mỗi 1 chuyện, album Lê Hiếu đẹp quá :x hoành tráng quá :x lung linh quá :x yêu anh thế :x :x :D
Khi nào đi uống đừng quên rủ Tú nhé :) Con Dói thì cho đi theo nhưng mà ngồi uống nước lọc thôi nhá [-x ko thì mệt lắm ;)) hê hê
Cầu mong ngày mai trời lạnh thật lạnh...... mà sao mình ghét thứ 2 thứ 3 thứ 4 thế :-l ghét ko tả được....
Chán
phát điên rồi

----------

mk thật đấy, mùa đông năm nay bệnh quá....

Ze ơi ava của mày ;;).... anh này trông đc đấy mày ạ ;;).... xong việc của mày rùi thì lo cho tao đê ;;) :">

oh!!!! :)) --> a e j` =)) thằng bạn tao ;)) --> nhắm hoh e :d ==> để hum nèo mày khao bạn ... mày nhắm cho :d

ồ, ra là bạn mày :x tao thík cái nụ cười của bạn ý :x ruyên thía hông bít :x :"> ở đâu đấy cưng ;;)

:D em tưởng tiêu chuẩn của Dói là béo ,lùn cơ mà :)) ,sao bây h lại chấm anh này thế
@ Ze : Liệu anh này có đc đẹp zai như trong ảnh ko ^o^ chỉ sợ ngoài đời nó khác T_T .Bạn ý cao mét bao nhiêu :-s

oh!!!!!!!! chiều cao đc cóa 1m75 :D còn ở ngoài so với trong ảnh ko khác là mấy đâu :D ==> tình hiền lành + học hành ngoan ngoãn :d --> hoh hiu Zoi' chấm đc hoh

:x :x :x đc đc :x :x :x tao thík con zdai hiền lành cho dễ bắt nạt :D
:-$ có j` mày PM hay YM choa tao :-$ :">
@ Phương : béo nhùn hay cao gầy chị đều thík hết :)) :p

Chứng tỏ Mai thik những anh đã béo nà phải béo ú + phải nùn, mà đã gầy nà phải tong teo + cao như cái sào ... :-? kì nhỉ, Mình thì chỉ thik anh nào vừa to cao đô khỏe đậm chất đàn ông thoai :D hiền lành nữa :p
Hôm nay nóng quá nhể, thầy Tuấn lại bắt mặc đồng phục rồi :) Ko biết xmas năm nay có được lạnh như năm ngoái ko....... buồn quá...

sắp cóa gió mùa đông bắc dùi :D tuy hoh lạnh như mọi khi nhưng ít ra còn hơn bây h!

Back
Bên trên