:\^^/: Cung cấp nhiệt cho mùa đông :\^^/:

thầy Tuấn kêu mặc đồng phục nhưng hum nay mặc sai đồ vẫn chẳng seo--> mừng !

lạnh ghê,tối nay giời lại giở gió :(,TV báo đêm nay 1 độ C,bà con bảo sao tao sống nổi :((,hồi ở Vn có 13 độ đã chết rét roài :((

Mùa đông j nóng bỏ mom, thik lạnh lạnh 1 tí ngủ cho nó xướng

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
oh!!!!!!!! chiều cao đc cóa 1m75 :D còn ở ngoài so với trong ảnh ko khác là mấy đâu :D ==> tình hiền lành + học hành ngoan ngoãn :d --> hoh hiu Zoi' chấm đc hoh
trời ơi :eek: tiếc quá ,còn 1 cm nữa thì đủ tiêu chuẩn của tớ rồi :eek: ,mặt thì đc rồi thế người bạn ý đô hay gầy :eek:
Ze ơi ,hỏi lại xem bạn ý đã cao lên hay chưa nhé :-? ,nếu mà đc thì em ko nhường Dói đâu :D

thì sao /:) ăn nhau là ở ng ta , chứ đến sau hay trước thì liên wa gì ,Dói với em bây h chính thức là đối thủ :D

2 cái đứa này :D tranh chấp có đầu tư ah :> may cho 2 đứa là bạn ý ko đô khỏe, bụng ko có múi nhá ko thì tổ tổ cũng xin 1 chân bon chen :p
Tởm thế, hôm nay ko mặc đf bị chủ nhiệm đuổi về... Các bác bảo vệ thấy ko mặc đf vẫn cười tươi roi rói :D Mấy hôm nay thời tiết bảo có jó mùa về mà chẳng thấy đâu, chỉ thấy nắng

trời chả thấy lạnh gì cả , hay là vẫn mùa thu nhỉ T_T , mọi năm Noel mặc 2 quần vẫn lạnh :(( , dự định có ng yêu để tay trong tay vào Noel bất thành :((
@ Dói : đừng bức xúc quá :D

Trà Phương ngố, em chỉ cần ới 1 tiếng là có ng` yêu để tay trong tay mà :>

Hâm thật, đã lùn òi còn mong có người yêu cao 1m76 :))
Nó ngố lắm Thư ạh, góp ý bao nhiêu lần không chịu khá lên
Hôm nay vẫn nóng, kiểu này đến hội trường chắc mặc quần đùi đi xem mất

:(( ới 1 tiếng mà có thằng ng yêu đủ tiêu chuẩn em cũng ới :(( số em toàn vớ phải thằng lùn ,chắc trời phạt T.T

Ai bảo em ko cao, mà tại nhìn em, chị thấy thằng lùn mới hợp, sau này nó cao lên là vừa chứ :>

ặc lại còn nói đểu ,chính vì ko cao toàn vớ phải thằng lùn nên mới mong có thằng cao để đổi đời :(( với lại em lùn lấy phải thằng lùn về sau khổ con cái T.T

oh!!!! Phương ui! bẹn ý hoh cao lên nhanh thế đâu --> cũn hoh to khỏe -> gày còm mừ :D!

tình hình thời tiết vẫn nóng vãi! :( chán!

ơ, ừ, thôi được, cố tìm 76 vậy. Hóa ra Phương cao có 1m56 thôi ah`:D

à ,thực ra :p em chưa đc đến mét 56 đâu :p ,chỉ xấp xỉ thôi ,nhg nói thế cho nó cao :p

sao lại ko /:) cả 1 vấn đề lớn :)) bây h bảo cho 1 thằng lùn tịt làm ng yêu ,nhất định ko chịu :))

Back
Bên trên