:\^^/: Cung cấp nhiệt cho mùa đông :\^^/:

:| Tú, edit ngay cái câu nói về con đi :(( xấu hổ quá :((
mà lên đây kể ko sợ Hoa bít à ;;) :p

đang ẩn mình , sẽ trở lại trong thời gian ngắn nhất :D !!

Ừa, mùa đông riêng khoản mặc quần áo rét rùi cái vẻ co ro cũng đủ thấy xinh đẹp hơn mùa hè rùi, mà nhất là mùa hè đến trg` thì lại chỉ có đồng phục, chả bù cho mùa đông ăn mặc thoải mái, thích thế còn j`. Nhg chỉ có điều mùa đông hành hạ da mình hơi kinh, hồng hào thì cũng là do nứt nẻ mà ra, ặc ặc...!

----------

Mùa đông mà hoạt động mạnh xong nóng bừng người lên đảm bảo má sẽ hồng lắm lắm, trông hay cực, lúc đấy thì ko phải là do nứt nẻ nữa mà là do ...trg người nóng wa' thui;;) :) He he thực tế là trông xinh hơn, trông có chút tự hào he`he`!!!!!!!!

dạo này tình hình là mình ko hoạt động nhiều lắm nên chẳng có nóng lên đựoc :) toàn hoạt động trí óc :)) để suy nghĩ lung tung là chính :p Cho nên mặt mũi nứt nẻ, môi chảy máu như đúng rồi :)) Nói chung là trời cứ lạnh đi, yêu trời lạnh :x :x Nhưng mà năm nay tâm trạng khác năm ngoái, cứ bị giằng xé nọ kia :-< mệt thật.....
Mùa đông chị về :x yêu thế :x có 2 sister yêu cả 2 :x

----------

chính xác là bây h đang rất buồn.....
mùa đông sao mà lại có nắng như đúng rồi :( chán. Lạnh thì phải rét căm căm âm u chứ :( lúc đấy mới thấy hết giá trị cuộc đời :D Mà lạnh thì mới thấy cuộc đời nghiệt ngã chứ :) [ Dói ơi, uống đê cho thấy đời nghiệt ngã :D ]

[ Dói ơi, uống đê cho thấy đời nghiệt ngã ]
:(( chỉ tại câu nói này của tổ tổ :(( ối giời ơi, nghiệt ngã thật.... xấu hổ quá :(

----------

mùa đông mà trời nắng như j`, ở trong nhà mình còn lạnh hơn ở ngoài :(..... mũ len, khăn len, các kiểu len.... chưa có dịp diện :(

Chỉnh sửa lần cuối:
mùa đông tổ tổ há miệng ra là đau răng :)). Dói ơi uống đi lần này em ko cản chị đâu :))
con gái mùa này xấu hơn

có mỗi TP là xấu đi thôi còn ai cũng thấy xinh lên hết !! :))
Đi ngủ đây :) !!

:| con Dói uống cái chi rựa :) rượu à :| mài đâu cóa bit uống :p uống vào là lại lăn ra thôi :)) :p

Để tớ bẩu Ngọc nghe :) đầu tiên là nó uống khoảng 3 ngụm, xong nó cười như Liên Xô được mùa cà chua :D xong nó lại cười, nó cười khành khạch ý, xong nó ngã vào người đứa bên cạnh rồi nó cười hi hí :)) thế rồi nó trợn mắt lên, rồi nó khóc theo kiểu nước mắt chảy ồ ồ ko ngừng, mồm thì lải nhải... nói chung là triệu chứng theo chu kì rồi :D
Tối nay lạnh thế, đi đường mà cứ ngồi bành trướng ra để che gió cho người đằng sau :D yêu thế :x

Ôi, em Phương Mai, em đang để avatar ai thế kia :eek: :| :)) :)) :))

Lạnh, mà mát.... cứ thế này cũng hay :>

Lạnh nên chỉ muốn ngủ thoai.
Môi thì lúc nào cũng nứt nẻ.Chỉ được cái mùa đông nên ko bị đen đi.

----------

Lạnh nên chỉ muốn ngủ thoai.:x :x

----------

Lạnh nên chỉ muốn ngủ thoai.:x :x

mọi người ở nhà mùa đông sướng nhẩy :(,chả bù với mình,ở đây lạnh lắm,lại nhớ những lần cả lũ rủ nhau bùng học,đi chơi lung tung ,gió lạnh buốt mà sao vẫn thấy ấm :((,bây giờ sang đây roài,đi đâu cũng ngồi ô tô,o còn cái cảm giác sung sướng đạp xe đạp hò hét với lũ bạn nữa...
mùa đông ơi sao buồn...:((,nhớ mẹ quá,nhớ thức ăn VN quá :((,nhớ lớp 11 trung quá :(((nhưng mà tao o nhớ MRS. Hoan đâu ;))

mùa đông Dói uống rượu vào là ấm hết Dói nhờ ;)) hôm đấy Dói lên cơn co giật ,sùi bọt mép y như 1 thằng nghiện :)) nghĩ lại là ác mộng cho đứa bên cạnh T_T
Mùa đông muốn có người yêu quá ,nhìn bọn nó ôm ấp nhau mình chỉ muốn về ôm mẹ :((

hôm đấy Dói lên cơn co giật ,sùi bọt mép y như 1 thằng nghiện nghĩ lại là ác mộng cho đứa bên cạnh T_T
này này, có điêu thì cũng vừa vừa thui chứ [-x oánh chít rờ b-).......trông mặt mũi thì ngây thơ mà điêu thì ko ai bằng [-x.... 1 là edit, 2 là chị cạch mặt em, chọn đi b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) Dói ơi,mày o uống được thì đừng có đú chứ [-X
uống rượu cũng co tốt lành giề đâu
ờ mà nhắc đến rượu tao lại thèm roài,hồi ở nhà làm con gái rươu của bố béo với mẹ già,giời mà lạnh lạnh,cả nhà tao ngồi ăn lẩu,uống vang đỏ :-<,thèm rượu wa
nói thias chứ nhiều lúc chỉ thèm mỗi ăn cơm với canh rau muống mà cũng o có :((
trời thì lạnh khiếp,sáng dậy đi học,5 độ C,ặc ặc

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Ngọc Mai đã viết:
này này, có điêu thì cũng vừa vừa thui chứ [-x oánh chít rờ b-).......trông mặt mũi thì ngây thơ mà điêu thì ko ai bằng [-x.... 1 là edit, 2 là chị cạch mặt em, chọn đi b-)
:)) em nói ko sai đâu :)) có cần em tả lại ko :D
trời lạnh lúc nào cũng buồn ngủ :( phải cái đi học thêm ngồi đông nó ấm :D

em đừng tưởng chị ko nhớ j` mà đặt điều vu khống nhá [-x :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên