:\^^/: Cung cấp nhiệt cho mùa đông :\^^/:

mùa đông ôm gái cũng sướng pải bít :x:x mùa hè đâu có cảm nhận được :x:x

phải cái ôm toàn thấy quần với áo thôi !! :))
Thời tiết lạnh rồi , chuẩn bị hoạt động nào :D

Ngô Duy Biên đã viết:
tình hình là em Mai ko để avatar nữa à :)):))

hum nay bắt đầu lạnh rùi :x và mai sẽ lạnh hơn :x:x và ngày kia sẽ lạnh hơn nữa :x:x:x ...

vẫn có 1 quan điểm cũ :)):)) mùa đông con gái nhìn xinh hơn nhìu :x;;)

Ấy za`...:-s...em là em thấy mỗi cái avatar anh THú sexy là đẹp nhất thôiii :-s.....

Lạnh lạnh lạnh :-&....

Tình hình rất là tình hình...
Mùa đông về rồi :x
Lạnh về rồi... :x
Nhưng mà người thì đi rất vội, yêu thương cũng đi rất vội........ :((

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
đâu có, mua đông trông má môi đều hồng lên :x

chứ mùa hè thì khó cảm nhận hơn :x

lạnh rồi lạnh rồi :x

egai' tìm hộ anh xong chưa ;;)
đc rồi anh ạ :)) nhg ko phải cho gặp ko đâu :))
mùa đông môi hồng má hồng là nhờ lipice :))

;;) thế gặp mất gì k ;;)

trông mặt e trong ava e gái có vẻ trẻ con lắm :))

nhờ ;;)

chắc thik kẹo :))

mùa đông thik thì thik thật :-s

nhưng mà chiều tối nay k mặc đủ, rét run cầm cập :((

:-s :-s Hôm nay, gió về bản :| Sáng ra đường, phong phanh giờ sổ mũi :(
May là, có ngày thứ 7 ở nhà, ấm chân trong chăn sướng :)) :D
H , còn bạn nào "bật quạt đắp chăn" ko :)):))

mùa đông năm nay thật bỉ ổi==> bị nẻ :(( --> da dẻ dạo này phọt phẹt wa :(( chia bao h bít nẻ là j` vậy mà --> nứt toác môi + má đỏ lên ngứa vãi :((

khiếp mày tả j` nghe như.... ghẻ ruồi ý mày 8-}
môi đỏ má hồng cho xinh :x :*

mày ko thể tưởng sự đau đớn đấy đâu --> ăn uống mất cả năng suất :((

Hơ hơ tớ cũng bị nẻ môi điên cuồng :D tức chí hôm nào cũng ngồi cắn lấy cắn để :D hôm nay vừa bị bật máu tung tóe :)) bây h đang đau chết khiếp. Kiểu như môi mình ko còn tí da nào cả :p
Nói chung là chán...

môi hồng má hồng xưa rồi :)) thời đại này là môi cam má cam :)) ,các bạn gái mới chớm đông đã nẻ nứt nẻ toác ra rồi :( thế mà con trai cứ bảo con gái vào mùa đông xinh :D bây h mới biết sự thật :D ,mùa hè là xinh nhất
@ anh zai : /:) anh lại bắt đầu đấy ,chả trẻ con chỗ nào cả ,già chán :))

Đâu, mùa đông xinh hơn chứ nhỉ, trông cứ lạnh lạnh, khô khô mà hút hồn thế nào ý :x

Buồn quá...:((..không ngờ...:((...không ngờ...:((.....lạnh ...:((...buồn nên lạnh...lạnh nên buồn...:((....

Mùa đông.....
chưa bao h thấy buồn đến thế :(( nhìn người ta đi bên nhau mà cứ nồng nộn nên :D buồn muốn cắn xé ai :-s chết mất

/:) chính vì thế mà hôm nay tổ tổ thụi cho con Thanh 1 quả đau lịm người ,rồi bắt ép ,đe dọa con phải gọi cho con Hoa hả ??? /:)
:(( đc 1 ngày nghỉ ngơi để đi chơi thì rét lòi cả mắt :((đứa nào cũng có đôi có cặp ,thậm chí có đứa 2 thằng bám theo ,mình thì nhìn bọn nó mà ứa gan ứa mật :( ước gì em có ng yêu

oai, tổ tổ thụi Thanh hồi nào :-ss mà bắt ép con gọi cho Hoa hồi nào, vô duyên [-x Mà đứa nào nghịch điện thoại tổ tổ mà vỡ cả màn hình thế hả x-( Rét mới thích chứ :) đi qua cầu lạnh muốn ngất luôn :D Nhưng mà phải cái vẫn buồn buồn thế nào ý :D chẳng nhớ hôm nay như thế nào nữa, chỉ nhớ mỗi con Dói khóc lóc thảm thiết :D và 1 cái nhà vệ sinh vô cùng hôi thối :))
Rét quá rét quá.....

giời !!! ko phải tổ tổ dọa là nếu ko gọi thì giết à /:) .Tổ tổ vứt linh tinh vỡ là phải ...con vô can. Cái nhà vệ sinh ....con ko thể tưởng tượng nổi ...nghĩ lại vẫn còn rùng mình ....kinh khủng quá
trong mùa đông này nhất đinh sẽ có ng yêu mà vẫn đạt đủ tiêu chuẩn :X

Back
Bên trên