Con trai thích gì???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Con trai thik gì???

Bạn Lộc nhanh quá nhỉ, mới có mấy ngày mà đã lập đc cái topic đông vui thế này. Cung hỉ, cung hỉ.

Con trai thích tiền bạc + gái đẹp (mình là 1 thằng tiêu biểu trong số con trai như thế này :D :D :D). Chấm hết.

Chỉnh sửa lần cuối:

;;)
_Nếu là vợ:
.Hợp với mình
.Phải thật xấu,để ko thằng nào cướp của mình
có khi sau khi lấy về lại muốn có vợ xinh để ở nhà ngắm cũng thik
:D
sau này mà có chồng chắc chắn iem lấy thằng đẹp trai :D ;;) ngắm thôi cũng được , để làm búp bê cũng ukie :))
vì một người có sự nghiệp như em là đủ;;) , vì là người theo nghệ thuật ( là tay trái ) ~~~> thường xúc động trước cái đẹp :));;)

Ko , vẫn thik những con xinh nhưng tính con đấy có vấn đề để ko thằng nào nó thèm thik ! Thế mới hay chứ ! Đảm bảo sau này con cái đẻ ra vẫn ngon lành mà cũng ko sợ mất vợ ;))

Bạn Lộc nhanh quá nhỉ, mới có mấy ngày mà đã lập đc cái topic đông vui thế này.
Anh quá khen, em đánh đúng thị hiếu dân tình thôi mà.:p
Bây h:
"Chỉ một lần thôi, muốn nghe tiếng em cười, xinh như ngàn bông tuyết kia"...

Ko , vẫn thik những con xinh nhưng tính con đấy có vấn đề để ko thằng nào nó thèm thik ! Thế mới hay chứ ! Đảm bảo sau này con cái đẻ ra vẫn ngon lành mà cũng ko sợ mất vợ ;))

tính có vấn đề lỡ sau này con cái bị thần kinh phân liệt thì sao ah 8-}
hĩ nhưng tại sao con trai lại cứ phải thik con gái xinh nhỉ ?????:-? em thấy nhiều chị xấu lắm mà vẫn lấy đc chồng rất đẹp zai :x

b Những người đấy thì siêu đặc biệt hoặc tính rất hay ..Với cả yêu 1 chuyện mà lấy là 1 chuyện e ah ! THik thì thik các e xinh nhưng lấy thì lấy các e có đủ các tố chất 1 người vợ cần :D. Mà các tố chất đấy là rì thì tùy mỗi anh , ko có sách vở ! :D

em thích bạn gái nào không nói nhiều và chỉ số IQ cao nhưng không khờ khạo và khô khan! hết!

b Những người đấy thì siêu đặc biệt hoặc tính rất hay ..Với cả yêu 1 chuyện mà lấy là 1 chuyện e ah ! THik thì thik các e xinh nhưng lấy thì lấy các e có đủ các tố chất 1 người vợ cần :D. Mà các tố chất đấy là rì thì tùy mỗi anh , ko có sách vở ! :D

điêu wa
cái chị mà coa' ng iu đẹp zai mà tao kể choa may`, cái anh đẹp zai hơn thàng bi ý. chị ý xấu nắm mà tính bình thường cực, học siu dốt, chả bít làm saolaij lừa tình giỏi thía 8-}

hê hê !! người ta gọi là bù trừ, như các cụ xưa bảo ý, vợ mà lười thì sẽ kiềm được thằng chồng chăm hoặc ngược lại ~~~> xấu thì kiếm thằng đẹp ^^
còn 1 lí do nữa ...
Những thằng con trai uyên bác ( thường xấu ) thì thường thik con gái xinh( đa số học hành bi đát và cảm phục trước kiến thức trời biển ^0^)
Những cô gái uyên bác ( thường xấu ) lại thik những thằng con trai đẹp trai,( thường xúc động trước 1 người uyên thâm và không như mấy chị lượn lờ quanh mình ) ;;)

Ô anh là anh ghét cái quy luật của em Thảo lắm ấy 8-}

Đôi khi cũng chẳng nên mong đợi swuj hoàn hảo làm gì , nhưng bù trừ thế có mà ......chết à :(

Ơ thế thằng xấu zai như em thì ko đc thik con gái ko xinh ah.:((

Có ai cấm em thích đâu , quyền của em .

Có điều là có ai thích lại em không thôi :|

Mà thường con gái xinh ( theo như quy luật đã nêu ) cảm phục những người uyên bác còn gì ,em Lộc cũng không uyên bác lắm , nhưng mà .....;))

Khip , làm rì có cái qui luật nào đâu:-?

Chị lại toàn gặp những thằng đẹp giai thì bồ nó cũng xinh lắm , ko thì nói chung thấp nhất cũng là mức ai nhìn cũng nói là cũng được hoặc bình thường. Có gặp thằng nào đẹp giai mà người iu nó bị chê là xấu đâu ??:D

Hồi trước còn kiểu chấm tính cách là chính , h có xu hướng " Đẹp thì tính còn dạy được , chứ xấu thì dạy thế nào cho đẹp lên được ?"^^

nhưng mà...sao?
Anh Híu nói thía thì mai em cắt tóc đi tu đây.:(:)-h

Cái đấy không nói chỗ đông người được vì tôi còn muốn giữ thể diện cho cậu , thế thôi :|

Con trai thích nhiều thứ ( ai cũng thích nhiều thứ ) nhưng làm sao để xác định được cho mình điều gì là thứ cần phải phấn đấu đạt được mới là điều quan trọng .
Xác nhận 1 bản dài dằng dặc những sở thích thì đâu có khó ;)

hê hê !! người ta gọi là bù trừ, như các cụ xưa bảo ý, vợ mà lười thì sẽ kiềm được thằng chồng chăm hoặc ngược lại ~~~> xấu thì kiếm thằng đẹp ^^
còn 1 lí do nữa ...
Những thằng con trai uyên bác ( thường xấu ) thì thường thik con gái xinh( đa số học hành bi đát và cảm phục trước kiến thức trời biển ^0^)
Những cô gái uyên bác ( thường xấu ) lại thik những thằng con trai đẹp trai,( thường xúc động trước 1 người uyên thâm và không như mấy chị lượn lờ quanh mình ) ;;)

theo em đấy chỉ là quy luật trong manga Nhật thôi 8-}
với lại mọi người bảo lấy vợ ko cần xinh
như thế lỡ ở nhà nhìn thấy vợ ko xinh chán quá đi bồ bịch lung tung thì sao???

Lấy vợ xinh thì vẫn thế mà :|

Có 1 số điều thuộc về bản chất thì ko thay đổi được :|

( ko phải em tự phán mà sách bảo thế :p)

Ờ ờ, topic đã đc 2 trang :D Đọc mỏi mắt lắm hông thèm đọc ;;)
Anh thik có người yêu :)). Người yêu anh chả cần gì cả :))... Chỉ cần xinh xinh (Anh thấy đáng yêu là ok ;;) ). Thông minh, Hay cười :D, Khó hiểu một chút :)), biết chăm sóc ;;) Quan tâm ;;)
zzz
Viết xong những từ trên thấy hóa ra anh yêu TIỀN nhất =))

Anh thik có người yêu . Người yêu anh chả cần gì cả ... Chỉ cần xinh xinh (Anh thấy đáng yêu là ok ).
Đọc xong dòng này thì thấy ngay dòng dưới @-) :
Thông minh, Hay cười , Khó hiểu một chút , biết chăm sóc Quan tâm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên