Con trai-con gái

Nguyễn Đức Hòa
(Rockboy)

Có một ông già mù gác hồ bơi, tuy mù nhưng ông ta rất có tài, một người nhảy xuống hồ là ông ta biết ngay là trai hay gái. Chính xác 100 %.
Một hôm có chú bé thấy như vậy mới hỏi ông :
- Ông ơi! Ông mù mà sao ông phân biệt được trai hay gái nhảy xuống hồ?
Ông già từ tốn trả lời :
- Không có gì đâu, nghe riết rồi quen thôi. Khi con trai nhảy xuống hồ sẽ nghe một tiếng " Ầm" và sau đó nghe một tiếng "Tũm" nhỏ nữa. Còn con gái khi nhãy xuống hồ sẽ nghe tiếng " Ầm" và sau đó nghe " Ục, Ục"

thâm vãi...................:))

ủa ........ thế là thế nào ......... không hiểu gì hết ........ :eek:

ko chấp nhận nổi , chắc lão này là 1 nhà sinh vật học

Cần gì phải là nhà sinh vật học:D Còn nhiều nhà khác cũng có thể phát hiện ra mà:D

hehe thâm thật hôm nào ra bể bơi nghe thử :D

hehe,ko thể ngờ được lại có ng` có cao kiến như thế

nhưng trên lý thuyêt,có tiếng "ầm" là khi cả ng` đã ở dưới nước rồi ++>"tũm" đâu ra mà "tũm" lắm thế?

thằng cha mù này chắc làm bảo vệ bể bơi cũng nên :D

Lấy thằng Hòa làm vi' dụ nó nhẩy từ trên bể bơi xuống theo chiều thẳng đứng khi nửa trên của nó xuống trước sẽ tạo ra tiếng "Ầm"....Nhưng thằng Hòa không thể xuống nước một cách đơn giản như thế nó sẽ bị mắc ở trên mặt nước bởi một vật. Thằng Hòa cố gắng cho cái đó xuống nước và nó tạo ra tiếng "tũm"...................Anh chỉ mạn phép phân tích tí, mày học Sinh + Lý chắc giỏi hơn anh nên bít nhìu là phải!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
thực ra làm gì có tiếng tũm vì cả người và cái có thể làm tũm (như lời thằng H nói ) nằm trên cùng 1 vật rơi xuống cùng 1 lúc , vì thế chỉ có thằng hòa ròi xuống nuớc mới có tiếng tũm nhưng ko phải là do vật gây nên mà là do thằng bé mắc trung tiện nên nhảy xuống nước cho âm thanh nó nhỏ , cường độ mùi yếu đi

hic em nghe mà cứ ù ù cạc cạc,kiến thức sinh + lí của các bác cao quá :(

Mày dốt lắm anh em mình khác thằng Hòa khác chứ, chân nó xuống trước thì "ùm" một cái, bộ phận kia của nó như cái gậy ý đập xuống nước chả "tũm" là gì?.....Mày nghe câu "rút gậy chém xuống nước càng chảy mạnh chưa"..........!
Ah Ah thằng Tú Béo Ụp cái rổ lùn tè ở chỗ trường Pháp...trông kinh ghê!Ha! Ha..

thằng Tuấn ăn nói linh tinh và rắc rối quá!Nghe mày ngồi phân tích" bộ phận" này,bộ phận kia cả ngày tao cũng chẳng tóm được vấn để

đúng rồi mây anh tài cao nói toàn kiến thức cao siêu,em xin vái :(

dân vườn cười đi làm bác sĩ sinh học được rùi đấy nhể!! :p

bác sĩ là thế nào bố,tiến sĩ sinh học chẳng hết :))

ừ thì tiến sĩ..

ặc tốc độ câu bài ở đây kinh thật... hèn chi số bài thằng dũng cứ lên như máy!!! :)) :D

hic..dũng ơi tiến sĩ bây giờ cũng mua được đấy,hôm nào anh em mình góp tiền vào mua 1 cái cho oai nhểy:D

oái ...... hình như bây giờ con trai ai cũng có thể thành nhà sinh học cả thì phải ......... nhưng em cũng không hiểu tại sao lại có mấy tiếng động đó ......lúc đi bơi có thấy gì đâu nhỉ ........:-?

Back
Bên trên