Con trai-con gái

cái này chỉ có những tiến sĩ như Hòa mới nghe ra được

em Thủy ko phải giả vờ ngây ngô......

em Thủy cũng là Master rồi,chẳng kém cạnh ai đâu :D

đấy là hiện tượng vật xù xì rơi xuống nước , hehe

vật xù xì ở đây là gì hả bạn Đức? :D

các bác giải thích lòng và lòng vòng..VN mà có cái kiểu Mát tơ thế này thì "có ai đi khám răng mà bị phán mắc HIV chắc cũng ko ngạc nhiên" (trích lời ku Dũng)

hhichic,ko hiểu em Hoàng Ngọc Đức nói cái gì cả.Đang nói chuyện của em Thủy tại sao lại nói đến một vật xù xì.Em muốn chuyển đề tài nói về cái vật xù xì của em Thủy ah

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
em Thủy cũng là Master rồi,chẳng kém cạnh ai đâu :D
oái ....... nói người ta thế đấy ....... em đã học xong đại học đâu mà Master ....... với cả em không học ngành này ........:D ..........

Son Nam Nguyen đã viết:
hhichic,ko hiểu em Hoàng Ngọc Đức nói cái gì cả.Đang nói chuyện của em Thủy tại sao lại nói đến một vật xù xì.Em muốn chuyển đề tài nói về cái vật xù xì của em Thủy ah

cái này là cái gì ....... xin thề là em không biết ........ nhưng nghe anh NAm nói thì bậy bạ quá ....... không nên để đầu óc mình mất trong sáng .......SYA mọi người ..........:D

oái ....... thằng DJ này giỏi nhẩy ........mày bảo tao thế à .......tao không nhận mình là thực sự trong sáng bởi mấy chuyện đó hồi lớp 9 bọn con trai đầu độc ........nhưng mà tao không hề có ý nghĩ đen tối như mấy anh ở đây .......và cả mày ......... 8-|

Ở đây có ai nghĩ bậy bạ thế? Anh Nam chưa giải thích cái vật đấy là gì mà.Chỉ có em Thủy là nghĩ thế thôi.

bảo rồi MASTER tương lai mà,triển vọng lắm :D

hìhìhì...Mấy cái chuyện này cũng đều là tự nhiên cả thôi mà...Đâu có gì là bậy bạ đâu.. Chuyện này phổ biến đến hỏi cả trẻ con lớp một ,chúng nó cũng biết vậy mà bạn Thủy lại kêu đen tối... Chặc chặc... khó hiểu đây

:D mình tưởng nhà ai cũng có vật xù xì :enlighten

Vật gì xù xì,cái vật xù xì nhà ấy là gì thế:D

hơ hơ hình như mày là người biết rõ nhất chứ hả Hòa?

Tao á,tao đâu có biết,không biết thì tao mới hỏi chứ.

Back
Bên trên