Con trai-con gái

hihi, ko được đâu, chỗ bạn bè cùng trường tớ khuyên thật với Hòa đừng có mà khoe khoang kêu gọi mọi ngưòi như thế, có tốt thế nào thì cũng fai? giữ cho mình chứ :biggrin:
Quảng cáo này nọ lại còn mời dùng thử có khuyến mãi ko sợ chúng nó ồ ạt xông vào là bạn H có tốt đến mấy cũng thành như lúc mọi người nghi ngờ ban đầu .. :shy: đến lúc đây thì chỉ thiệt thân thôi H a :wink:
Còn nếu mà H cứ nhất định muốn khoe khoang thê này thì hay là triễn lãm đi vậy, in thêm fat' Cấm sờ vào hiện vật , đến lúc đấy có muốn sờ cũng ko được chứ đừng nói là .. :biggrin:

nhưng mà ko sờ thì làm sao biết đc hàng VN chất lượng cao???

thích thì sờ vào,bạn sẽ biết ngay ý mà B-) hehe bác hòa nhỉ :D

hãy thử sờ mà xem!! bạn sẽ thích ngay mà!! nghe như quảng cáo ấy nhỉ??? mà tại sao Hòa lại phải đi quảng cáo nhỉ?? ế hàng à??

Thứ nhất ,tao không đi quảng cáo hay khoe khoang cái gì,chỉ bởi vì có người to giọng chê bai này nọ nên tao mới phản ứng thế thôi,hiểu chưa.Thứ hai là mày cứ làm như là sờ vào của tao dế đấy à,cứ đợi đấy,còn mơ em ạ.:D

hiểu rồi ! hiểu rồi!! hóa ra là Hòa thấy chuyện bất bình nên muốn chứng minh cho mọi người thấy hàng Vn chất lượng cao hả?? cũng tốt thôi!! nhưng mà này, ai ko tin ông thì cứ chứng minh trực tiếp cho ng đấy xem đê, thế là xong ngay ấy mà!!

Các bác làm khó bạn Hòa quá, hết kém chất lượng đến ế hàng. Mà tao thấy mày dùng từ "hay" quá Hòa ạ, hết xuất khẩu lại đến cục Hải quan này nọ. CHo hỏi cái, thấy bạn MP (lớp P) rất hay khuyến khích H này nọ, nghi ngờ phết, nhưng sau đó lại bảo vệ ra phết, hèm

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
hic bạn Phương có muốn kiểm tra chất lượng sản phẩm không?
Thứ nhất ,tao không đi quảng cáo hay khoe khoang cái gì,chỉ bởi vì có người to giọng chê bai này nọ nên tao mới phản ứng thế thôi,hiểu chưa.Thứ hai là mày cứ làm như là sờ vào của tao dế đấy à,cứ đợi đấy,còn mơ em ạ.
.. :-/:-/

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
hic bạn Phương có muốn kiểm tra chất lượng sản phẩm không?
Nguyễn Đức Hòa đã viết:
Thứ nhất ,tao không đi quảng cáo hay khoe khoang cái gì,chỉ bởi vì có người to giọng chê bai này nọ nên tao mới phản ứng thế thôi,D
... :-/:-/ tớ cứ tửong bạn H đi tiếp thị, ai bit đâu được đáy..

Chỉnh sửa lần cuối:
chưa biết đc!! còn phải xem lại đã!!!

ơ các chú cứ xoay quanh cái vật kinh khủng này làm gì nhỉ

Kinh khủng thì mày cắt phéng nó đi,Đức ạ.

Lạy chúa......các bác nói chuyện khó hiểu wa

khổ quá các bác cư cãi nhau,muốn kiểm tra nhau thì nói nhỏ nhỏ thôi,ai lại oang oang trước bàn dân thiên hạ thế

Các bác đang nói về cái gì đấy ạ mà sao nó mơ hồ thế:-/;)

Hoàng Ngọc Đức đã viết:
ơ các chú cứ xoay quanh cái vật kinh khủng này làm gì nhỉ
xin bố!! nó mà kỉnh khủng a`?? thế ko có nó ông có sống nổi ko hả?? ko có nó thì thà tôi chết đi còn hơn!! cả 1 nửa nhân loại đều có nó, và nửa còn lai thì lại cần đến nó!! tầm quan trọng của nó ghê chưa?? ( tất nhiên là phải trừ cái bọn gay ra!!!)

Back
Bên trên