Con gái Nga xinh nhất thế giới!

Con gái Nga xinh nhất?

• Đồng ý

Số phiếu: 19 59.4%
  • Phản đối

Số phiếu: 9 28.1%
  • Không biết

Số phiếu: 4 12.5%

• Số lượng người bầu chọn
    32
bây giờ cữ phải là Anna Kournikova ,Maria Sharapova , alsou ... mấy đứa SV ở trương nữa chứ ... Nhìn có chỗ nào để chê đây :p

Đúng đó, công nhận con gái U là xinh nhất thế giới , sau đó đến con gái nga

Bây giờ thì chắc là Nga đẹp hơn rồi .. lai lung tung mà .. Riêng ở moscow thì đi 3 bước lại gặp 1 người mẫu kiêm hoa hậu hhehehe

Anh Huy Anh ở Moscow từ khi nào, nhân lên số bước thì chắc tất cả mọi người ở Moscow đều là hoa hậu hoặc là anh gặp một cô quá nhiều lần he he :)) .
Con gái U vẫn là xinh nhất :* :* :*

về con gái thì hình như là đúng về tỉ lệ thì con gái U vẫn được đánh giá cao nhất thế giới (ko phải Nga nhé).
Có lẽ tại nó bị xâm chiếm nhiều, lai trộn giữa các dòng máu Âu- Á cho nên mới được thế. Mà ko phản đối là bọn tây cưới xong, sinh con 1 cái là đa số xề cả rồi... trông đến là xấu. >:p

Ơ, em tưởng Canada chứ anh ? :eek:

:x

Quốc tịch Canada, nhưng sinh ra ở Nga và bố mẹ đều là người Nga

Lương Kiến Quốc đã viết:
về con gái thì hình như là đúng về tỉ lệ thì con gái U vẫn được đánh giá cao nhất thế giới (ko phải Nga nhé).
Có lẽ tại nó bị xâm chiếm nhiều, lai trộn giữa các dòng máu Âu- Á cho nên mới được thế. Mà ko phản đối là bọn tây cưới xong, sinh con 1 cái là đa số xề cả rồi... trông đến là xấu. >:p
Thấy chưa, em đã bảo rồi mà, con gái U xinh nhất thế giới! :D Ủng hộ 2 tay anh Quốc :D

Nhưng mọi người biết không? Ở đây, khi nào em nấu phở, nấu lẩu hay là giả dê ===> toàn vào siêu thị mua chanh Việt (mặc dù 1 quả chanh Việt = 1 cân chanh tây), bởi chanh tây trộn cùng đồ ăn Việt (nhất là món giả dê) ===> chẳng có mùi thơm gì cả
:D :p :)) =)) Em không nói lạc đề đâu đó!

Luyên thuyên cái gì thế hả em Thu? Ý em là dê ta về ăn phở ta ấy à? :D

Đấy như anh Thành nói .. Hoa hậu thế giới lại là người Nga ( hình như bố mẹ người Nga hết, chứ không phải lai nhá ). Con gái U thấy bảo xinh nhưng có vẻ xinh theo kiểu hương đồng gió nội .. Không có được vẻ đẹp hiện đại ...

@ HoàngNam: Anh nói kiểu văn học sao chú lại suy ra tính toán như thế .. chậc chậc

Lê Hoài Thu đã viết:
Nhưng mọi người biết không? Ở đây, khi nào em nấu phở, nấu lẩu hay là giả dê ===> toàn vào siêu thị mua chanh Việt (mặc dù 1 quả chanh Việt = 1 cân chanh tây), bởi chanh tây trộn cùng đồ ăn Việt (nhất là món giả dê) ===> chẳng có mùi thơm gì cả
:D :p :)) =)) Em không nói lạc đề đâu đó!
Chanh Việt bé hơn nhưng mà thơm và đúng vị chanh hơn chanh Tây. Và đặc biệt là hợp với các mon ăn VN và khẩu vị của ng VN hơn. Ý bạn Thu về con gái VN cũng thế à :)) :p

:x

nghĩa là anh HA nói con gái Nga xinh kiểu hiện đại phải ko?chứ ko có hương đồng gió nội? :-/

Ở thành phố lớn chắc là ít vẻ hương đồng gió nội (vì Moscow là thành phố đắt đỏ thứ 3 muh)... Còn ở mấy vùng ngoại ô chắc là còn nhiều .. :D Mà anh cũng

Ảnh một em gái ở trường cũ :)

Nguyễn Phương Thảo đã viết:
công nhận là thế........như cô Cbemlana dạy tớ ấy,cô xinh lắm mỗi tội hơi béo thôi,nhưng cô trông đúng gái nga thưc sự =;
Chị Thảo ới! Chị nhầm hay sao ấy! Cô Cbetlana là người Ucraina mà!

Em thì không nghĩ như thế! Có thể con gái Nga xinh thật, nhưng xinh nhất thế giới thì em không nghĩ thế! Em cũng có biết vài chị là sinh viên Nga sang học ở VN, các chị ấy nói chung là xinh nhưng mà mấy chị ấy cho em xem ảnh bạn bè ở Nga thì em thấy cũng bt thui!

Back
Bên trên