Con đường hạnh phúc (mình sến quá :">)

Bó tay nhóc con , nhớ lần trước gọi mình là Ốc rùi , h lại Thảo :((

Bàn đi bàn lại thì em vẫn chưa có 1 ý niệm hoàn chỉnh về "con đường hạnh phúc".:-/
Nó là con đường dẫn đến hạnh phúc hay con đường tràn đầy hạnh phúc đây?:-?

Em Lộc spam kinh nhỉ , hôm qua mới 4,44K 8-|

Thực ra thì xây dựng 1 khái niệm hoàn chỉnh về con đường hạnh phúc không phải dễ , mỗi người sẽ có 1 ý niệm khác nhau về nó .
Như đối với mình,mình biết là con đường đấy ko phải là con đường dẫn đến hạnh phúc ,nó chẳng đưa tới điều gì chắc chắn, vững bền , chỉ là những cảm xúc hạnh phúc nhất thời không thể nào dứt ra được , cứ quấn lấy mình trong mỗi công việc , trong mỗi suy nghĩ , khiến mình lầm tưởng và ảo vọng ...
Làm sao biết được con đường nào là con đường dẫn tới hạnh phúc ?

@ chị Thảo : gọi là Thảo nó nghe tử tế hơn chị ạ :|

Nhưng mà nghe Thảo thì chỉ là xã giao mới gọi , ko quen lắm :D

Con đường hạnh phúc từ đầu chị vẫn nghĩ là con đường dẫn đến hạnh phúc ! :D

Lại dành bài số đẹp vào đây , bài 8000 :)

Hôm nay muốn mắng mỏ cho người ta 1 trận để sáng mắt ra ....

Nghĩ thế nào rồi lại ko nói , vì dường như người ta cũng đang tự xem xét lại mình .
Mọi việc vẫn ko hoàn toàn quá mức tồi tệ như mình vẫn nghĩ .

Con đường hạnh phúc đôi khi có thể bị chệch hướng ,mất lái , vấp phải ổ gà , ổ voi như bất kì con đường nào khác , cũng có lúc có thể bị công an tuýt còi kiểm tra giấy tờ ...

Nhưng có con đường nào trên trái đất này là con đường trải đầy hoa hồng . Cho dù đó có là con đường hạnh phúc đi nữa thì cũng sẽ lắm chông gai ,
sẽ vượt qua được thôi :)

Chỉnh sửa lần cuối:
@Hiếu :shock.......vừa mới choáng vì em lên >7k bài.......bi h lên lại thấy 8k bài 8-}

Chị thấy bi h em mạnh mẽ hơn rùi :) Có dũng khí để bước tiếp trên con đường hp của mình mặc dù có chông gai ==>tốt tốt :) Thế mới là đàn ông con trai chứ :>

Rồi sẽ vượt qua cả thôi mà :)

Oài, thì em cũng 6k bài rồi còn đâu 8-} (chả bù mình :p)

COn đường hạnh phúc dạo này khá ổn, tiến thẳng đến giải cuối năm thôi >:D<

Giải gì hả chị :)

@ chị Yến : chị sẽ còn phải shock nữa ;)

Chẳng hiểu sao cứ mấy ngày cuối năm này , nhất là gần dịp Noel dường như em thấy mọi người sống cởi mở với nhau hơn rất nhiều .
Mà 1 phần cũng là lớp 12 rồi , chẳng còn mấy cơ hội được ở bên nhau nữa , ai cũng cố gắng sống có ý nghĩa hơn :)
Biết là chẳng thể nào cho bạn bè chen vào con đường hạnh phúc của mình thì rõ ràng bản thân cũng cảm thấy hạnh phúc khi người ta thấy vui vì những gì mình đã làm :)

sẽ là 1 noel ko buồn ..........:)

Oài, thì em cũng 6k bài rồi còn đâu 8-} (chả bù mình :p)

COn đường hạnh phúc dạo này khá ổn, tiến thẳng đến giải cuối năm thôi >:D<
Dạ,nhưng cái hồi em hơn 6k bài thì em Hiếu còn chưa được 5k bài chị ạ :-s
Bi h em chưa được 7k bài em ý đã 8k bài rồi ===>thật sự là shock lắm ý ạ 8-} :D

------------
Con đường của mình dạo này bằng phẳng hơn nhưng mà ko hiểu giông bão lại đến nhiều hơn với cuộc sống :-s
Chuyện tình cảm ổn thì cuộc sống lại ko ổn :-s Thế là thế nào nhỉ :-s

Có phải là cứ giống như là 1 may mắn luôn đi cùng với 1 điều ko may mắn ko chị Yến :(

Em nhận ra rằng có rất ít cơ hội mà em được vui trọn vẹn . Lúc mình được điểm cao thì ko thể vui nổi vì .... Còn lúc người ta vui thì mình y như rằng ....

Âu cũng là quy luật bù trừ :(

Chắc là phải biết chấp nhận thôi vậy :(

Chết ,chị Yến nói thế em bị mod warn chết em bắt đến chị [-(

Muốn biết giải gì, mời sang CLB khiêu vũ HDC <:p :p

Cho em hỏi chuyện ngoài lề 1 chút .

Hôm nó thấy chị Lan trên TV ,trong cái chương trình gì mà chuẩn bị cho kì thi khiêu vũ quốc gia sắp tới :-?

Em thấy chị khá là ...già ( dặn ) so với hồi nhảy năm ngoái :-?

Nhưng có vẻ vui tươi , hạnh phúc lắm :-?

Con đường của chị có vẻ bằng phẳng phết nhỉ :p

Hehe uh, thì lúc đó đâu trang điểm gì đâu, ánh sáng cũng kém. Lấy ảnh mới không? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
em thấy ảnh rồi mà chị,sao xóa đi , nhưng nếu đấy là chị thì em ko nhìn ra , vì ảnh hơi tối và ko chụp cận mặt :) Nhưng ảnh đẹp lắm chị ạ :)
Sắp sang năm mới rồi, em chúc cho các chị trong box này, chị Yến, chị Ốc ( sướng nhớ :p ) và chị Lan sẽ luôn hạnh phúc trên con đường của mình . Và nếu trước mắt là ngõ cụt thì vẫn còn 1 con đường khác ;)

Thanx e Hiếu nhiều , và chị cũng chúc e ngày càng trở nên mạnh mẽ hơn và tìm được , lấy được những điều e hằng mơ ước ^^

Chúc mừng năm mới, con đường hạnh phúc :)

Con đường hạnh phúc của mình sắp 1 tuổi rùi nhỉ :x 1 năm đã qua, vẫn dò dẫm tìm đường 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chi bằng chúc em sớm tìm được partner vừa ý :p

Em solo rồi nè :D

Back
Bên trên