[CLOSE] Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006

Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006

• SBD 01. Hoàng Lê Vĩnh Hưng

Số phiếu: 48 6.1%
  • SBD 02. Trần Vũ Toàn

Số phiếu: 41 5.2%
  • SBD 03. Nguyễn Thái Dương

Số phiếu: 81 10.3%
  • SBD 04. Phan Việt Anh

Số phiếu: 80 10.1%
  • SBD 05. Nguyễn Minh Nhật

Số phiếu: 84 10.6%
  • SBD 06. Nguyễn Hòa Bình

Số phiếu: 26 3.3%
  • SBD 07. Vũ Ngọc Phượng

Số phiếu: 22 2.8%
  • SBD 08. Vương Hoàng Thắng

Số phiếu: 33 4.2%
  • SBD 09. Đặng Hoàng Hiếu

Số phiếu: 33 4.2%
  • SBD 10. Trần Minh Quân

Số phiếu: 12 1.5%
  • SBD 11. Nguyễn Quang Anh

Số phiếu: 3 0.4%
  • SBD 12. Trần Hữu Quang

Số phiếu: 14 1.8%
  • SBD 13. Nguyễn Hoài Anh

Số phiếu: 92 11.7%
  • SBD 14. Hà Anh Tú

Số phiếu: 11 1.4%
  • SBD 15. Nguyễn Thành Trung

Số phiếu: 27 3.4%
  • SBD 16. Phạm Quốc Anh

Số phiếu: 28 3.5%
  • SBD 17. Đào Huy Toàn

Số phiếu: 128 16.2%
  • SBD 18. Hồ Lê Việt Hưng

• SBD 19. Đinh Ngọc Lâm

Số phiếu: 44 5.6%
  • SBD 20. Phùng Văn Hưng

Số phiếu: 65 8.2%
  • SBD 21. Đinh Trọng Tiến Dũng

• SBD 22. Nguyễn Hoàng Linh

Số phiếu: 29 3.7%
  • SBD 24. Thái Minh Hoàng Hà

Số phiếu: 139 17.6%
  • SBD 25. Nguyễn Thành Việt

Số phiếu: 22 2.8%
  • SBD 26. Vũ Duy An

• SBD 27. Vương Việt Anh

Số phiếu: 76 9.6%
  • SBD 28. Tô Như Dũng

Số phiếu: 32 4.1%
  • SBD 29. Bùi Việt Hưng

Số phiếu: 8 1.0%
  • SBD 30. Hoàng Mạnh Khải

Số phiếu: 95 12.0%
  • SBD 31. Nguyễn Trí Hùng

Số phiếu: 5 0.6%
  • SBD 33. Vũ Xuân Quý

• SBD 34. Phạm Anh Tuấn

Số phiếu: 32 4.1%
  • SBD 35. Ngô Duy Biên

Số phiếu: 48 6.1%
  • SBD 37. Đặng Đức Giang

• SBD 38. Nguyễn Thọ Toản

Số phiếu: 15 1.9%
  • SBD 39. Đinh Việt Anh

• SBD 40. Lê Đức Phương

Số phiếu: 47 6.0%
  • SBD 41. Lê Trọng Tú

Số phiếu: 11 1.4%
  • SBD 42. Nguyễn Đăng Linh

• SBD 43. Lê Tuấn

Số phiếu: 18 2.3%
  • SBD 44. Nguyễn Tiến Đức

Số phiếu: 9 1.1%
  • SBD 45. Nguyễn Tiến Đạt

• SBD 23. Nguyễn Hoàng Vũ

Số phiếu: 78 9.9%

• Số lượng người bầu chọn
    789
Re: [OPEN] Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006

@ Yến: tớ cũng ko có vấn đề gì vụ hide với show đâu ^^ Chẳng qua muốn góp một ý kiến là mình thấy vậy thôi, chứ còn rất hiểu là BTC lần này đã rất vất vả, và làm được rất nhiều kì tích :x Yêu BTC nhiều :*

Oh, thế hóa ra vote của mình = 2 vote thường cơ đấy :mrgreen:

Ôi... BTC ơi... Nếu vote của mod bằng 2 vote của member thì cho em vote cho 6 người được không ạ? :D

Anyway, vote mất rồi... số lượng Mr đông quá, mà mang tính chất vui vẻ, bạn bè, khủng bố lực lượng giữa các khóa nhiều hơn là.... Tại sao không đổi tiêu chí vote cho những Mr có nhiều đóng góp cho HAO hay có bài viết mang phong cách riêng trên diễn đàn HAO... Như thế có vẻ hợp lí hơn !

-

Ngô Tố Giao đã viết:
Theo nguồn tin vỉa hè mới nhận được, mỗi vote của HDQT tương đương với 10 vote của member, 5 vote của mods và 2 vote của admins (tức là vote của admin = 5 vote của member thường, vote của mod = 2 vote của member thường.) Ngoài ra vote của trưởng BTC còn được nhân đôi nữa. Hmm vote cho ai nhỉ? :D

* Bom nguyên tử là phát minh để ... kết thúc các phát minh khác.
* Giống như sáng kiến của chị Tố Giao là:
- Sáng tạo để ... kết thúc các sáng tạo khác.
- Hy vọng để ... kết thúc các hy vọng khác....

PS: Mà nếu đó là sự thật thì nói nhỏ với Tố Giao có tính chất cá nhận thôi nhé: Nguyễn Thái Dương hay ra phết.

Hy sinh vì sự nghiệp chung!

“Tin vỉa hè” to đùng thế kia mà cũng xôn xao gớm >:)

PS: Mà nếu đó là sự thật thì nói nhỏ với Tố Giao có tính chất cá nhận thôi nhé: Nguyễn Thái Dương hay ra phết.
Anh Nghĩa có những nhận xét thật là tinh tế đấy ;;) b-)

Giống như là cái nhận xét này của anh Linh về anh Khai này :))

3. Hoàng Mạnh Khải (có phong cách cụt lủn, đôi khi cộc cằn, dứt khoát, rất đàn ông, đầy nam tính )

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Phan Trung Kiên đã viết:
Bác Linh làm quả bài viết này để lobby đây :p, đọc xong bài của bác, em biết một lá phiếu của em là dành cho ai rồi :D. Còn 2 phiếu nữa đang trong vòng xem xét :D
NPTK

:) Cám ơn em đã quan tâm, nhưng anh viết cái này ko phải để lobby đâu.

Vụ lobby là do bà bầu anh phụ trách, nếu bả rảnh có thể bả sẽ làm, anh ko được can hệ vì sẽ ảnh hưởng đến "tinh thần chiến đấu", và có thể "sai chiến lược chiến thuật".

:)

L.

Chỉnh sửa lần cuối:

anh Nghĩa nói nhỏ với chị Giao làm gì khi mà chị Giao đã 2 tay 2 thí sinh đàng hoàng bước vào cuộc thi này với tư cách bà bầu quyền lực ;;)

Đoàn Trang đã viết:
0:) Vừa bỏ phiếu xong... 0:) Mình tại thời điểm này vẫn thấy lâng lâng cái cảm giác...hưmm...biết gọi tên là gì bây giờ nhỉ?:-/ 1 phút cho cảm nhận xem nào.:) Ừm, cảm giác: trân trọng, biết ơn, hạnh phúc.0:) Cảm ơn các anh chị HĐ Ban quản trị HAO, BTC Mr HAO, và các thành viên, rồi thí sinh đã tham gia cuộc chơi vui tươi, lý thú lần này!!! Thấy thêm hiểu và yêu mọi người hơn xiết bao...

Mình đã bỏ phiếu cho 3 thí sinh yêu thích của mình (theo trình tự ngẫu nhiên): bạn Phương, bạn Phan V.Anh, và anh Linh. :*:*:*

:x0:)=D> Chúc cả làng còn lại may mắn ha! Yêu cả làng!!! =D>0:):x

Cảm động thế!

Vẫn biết là vote nào cũng quý, cũng đáng trân trọng, nhưng có những vote đặc biệt quý. Như của Trang...

Tks em!

L.

Hương Giang: anh Nghĩa nói nhỏ với chị Giao làm gì khi mà chị Giao đã 2 tay 2 thí sinh đàng hoàng bước vào cuộc thi này với tư cách bà bầu quyền lực.

* Đọc những đoạn em Giang viết, nghe như chị Giao nói có người nghe, đe có người sợ, dữ quá ta. Không biết là quyền lực thứ mấy đây, chắc Giang nghĩ oan cho chị Giao rồi. Anh chưa gặp nhưng anh đoán chị Giao có đôi mắt đẹp và hiền từ lắm.

Nguyen Hoai Nghia đã viết:
* Đọc những đoạn em Giang viết, nghe như chị Giao nói có người nghe, đe có người sợ (*), dữ quá ta. Không biết là quyền lực thứ mấy đây, chắc Giang nghĩ oan cho chị Giao rồi. Anh chưa gặp nhưng anh đoán chị Giao có đôi mắt đẹp và hiền từ lắm.

Câu khen này nghe có vẻ vô tư, nhưng thật đáng giá ngàn vàng, và rất có thể sẽ trị giá 1 vote của Giao cho thí sinh nào mà Nghĩa có cảm tình :)

L.

(*) Cái này có mà :)

Chỉnh sửa lần cuối:

:)) quyền lực thứ nhất chứ còn thứ mấy nữa ạ;;) chị Giao đe có ng sợ ko thì em ko biết chứ nói thì chắc chắn có ít nhất là em đây phải nghe rồi :")

mà em gặp chị Giao rồi nên em xác nhận là anh Nghĩa đoán đúng đấy ạ;;)

Hoàng Linh: Câu khen này nghe có vẻ vô tu, nhưng thật đáng giá ngàn vàng, và rất có thể sẽ trị giá 1 vote của Giao cho thí sinh nào mà Nghĩa có cảm tình.

* Chào anh Linh, lâu quá không tâm sự cùng anh nhưng em vẫn theo dõi từng bước chân của anh đó. Anh Linh nè, hình như em có cảm giác hai anh em có 1 cách nghĩ gì đó giống nhau về nhiều điều (không phải chỉ giống nhau vì là những người già) nhất là cuộc thi Mr.HAO này, đều mong muốn thành công tốt đẹp trên tinh thần cao thượng & vui vẻ.

* Em có 1 linh cảm rằng với cách làm việc một cách chuyên nghiệp và công tâm của BTC như thế này thì cuộc thi Mr.HAO sẽ còn nhiều điều thú vị và sẽ không dừng lại ở phạm vi nhỏ mà nó sẽ sớm trở thành giải thưởng danh giá (không biết có chủ quan không!?). Em đã suy nghĩ rất kỷ và nghiên cứu tất cả các bài viết, các file của thí sinh tương đối nghiêm túc và em nói thật tất cả đều rất tuyệt, khó vô cùng để có thể chọn ai.

* Nhưng đến giờ này không hiểu sao em mong muốn Nguyễn Thái Dương sẽ là Mr.HAO 2006 mà số phiếu của em thì lại dành cho: Anh Linh, Mạnh Khải & Hoàng Hiếu.

* Chiều về tâm hồn như lắng đọng, mình cảm thấy sống thật với mình hơn và đây là một trong những điều được viết ra lúc này.

PS: Xin lỗi có thể ngày mai mình sẽ sửa bài này.

Anh Nghĩa:x:x:x, em cảm ơn anh đã vote cho thí sinh tài năng đẹp trai dễ thương của em...:(:)((, em cảm động quá, em khóc thật đấy...hic:(:)((

Anh chưa gặp nhưng anh đoán chị Giao có đôi mắt đẹp và hiền từ lắm.

Đẹp vì buồn, mà buồn vì đa tình, Giao của em nhỉ ;)

Xin lỗi các bạn vì lỗi dô mạng cơ quan có vấn đề! thành thật cáo lỗi

Chỉnh sửa lần cuối:

Việt Nga: Đẹp vì buồn, mà buồn vì đa tình, Giao của em nhỉ.

* Nga ơi! vì câu này của Nga mà Nghĩa cười hết cở, thật vô duyên lâu lâu mới cười như thế này, các nhân viên bên cạnh giật mình thót thót nghĩ chắc ông Nghĩa này làm việc nhiều quá nên bị hâm phải gọi xe chở qua Trâu Quỳ vài hôm đây.

Cảm ơn Nga!

Chào Nghĩa, dạo này mình bận ghê gớm, ko còn thời gian để thở nữa. Hè này cũng vì bận quá nên ko về Việt Nam được, nhưng có cử cháu cbé (cùng bà nội về thăm nhà). Nhân tiện đề nghị luôn là nếu HAO có gặp mặt gì thì cho cháu bé thay mặt bố đi dự nhé :)

Về các hoạt động của HAO, ko chỉ mấy cuộc thi hoa hậu hoa khôi... (thi Mr này gọi là gì nhỉ?), mình thấy đều đạt tầm quốc gia, và sẽ có thể đạt tầm quốc tế nếu mọi người đồng lòng hơn nữa (chịu nghe nhau, vừa phê bình vừa làm :)). Thi Mis HAO và 20 năm thành lập trường, mình có đọc kỹ trên forum, rất hoành tráng :). Còn Mr HAO này thì mới đến đây đã mang tầm quốc gia rồi :)

Cám ơn Nghĩa về những lời khích lệ "đội già" :) Thú thực là ở tuổi này, có cho chạy trước vài cây số cũng ko theo kịp các bạn trẻ, nhưng cứ dự thi cho nó có... các thế hệ -> phong phú & màu sắc thêm.

Ngoài ra, ngay hôm đầu tiên, khi còn thấy được kết quả, thấy mình được 1 vote của bạn nào đó, vậy là mãn nguyện một phần rồi (ko đến mức trắng tay). Nhân đây, xin đặc biệt cám ơn bạn nào đã cho mình vote đầu tiên :)

L.

* Chào anh Linh, lâu quá không tâm sự cùng anh nhưng em vẫn theo dõi từng bước chân của anh đó. Anh Linh nè, hình như em có cảm giác hai anh em có 1 cách nghĩ gì đó giống nhau về nhiều điều (không phải chỉ giống nhau vì là những người già) nhất là cuộc thi Mr.HAO này, đều mong muốn thành công tốt đẹp trên tinh thần cao thượng & vui vẻ.
* Em có 1 linh cảm rằng với cách làm việc một cách chuyên nghiệp và công tâm của BTC như thế này thì cuộc thi Mr.HAO sẽ còn nhiều điều thú vị và sẽ không dừng lại ở phạm vi nhỏ mà nó sẽ sớm trở thành giải thưởng danh giá (không biết có chủ quan không!?). Em đã suy nghĩ rất kỷ và nghiên cứu tất cả các bài viết, các file của thí sinh tương đối nghiêm túc và em nói thật tất cả đều rất tuyệt, khó vô cùng để có thể chọn ai.
* Nhưng đến giờ này không hiểu sao em mong muốn Nguyễn Thái Dương sẽ là Mr.HAO 2006 mà số phiếu của em thì lại dành cho: Anh Linh, Mạnh Khải & Hoàng Hiếu.

Chỉnh sửa lần cuối:

* Nga ơi! vì câu này của Nga mà Nghĩa cười hết cở, thật vô duyên lâu lâu mới cười như thế này, các nhân viên bên cạnh giật mình thót thót nghĩ chắc ông Nghĩa này làm việc nhiều quá nên bị hâm phải gọi xe chở qua Trâu Quỳ vài hôm đây.
Cảm ơn Nga!

Lạc đề một chút: bậy thật, mình quên béng ko nhớ rõ là Trâu Quỳ, hay Châu Quỳ nhỉ?

Mà nếu là Trâu Quỳ thì phải chăng có liên quan gì đến con trâu nó quỳ ở đó (như kiểu Voi Phục?)

L.

Em thực sự xúc động trước những lời tâm huyết của anh Nghĩa ạ :) Em thấy anh cũng xứng đáng là một ứng cử viên tiềm năng của Mr HAO lắm, sao trước đây anh không đi thi ạ :)
Vì một HAO ngày càng tốt đẹp hơn!
Chào thân ái.

:)... thật ko còn thú vui gì vui hơn khi trong một buổi chiều buồn tẻ, lên HAO và ngồi đọc bài anh Nghĩa và anh Linh :)... đúng là Mr HAO đã mang tầm quốc gia rồi... thật hạnh phúc!

Back
Bên trên