[CLOSE] Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006

Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006

• SBD 01. Hoàng Lê Vĩnh Hưng

Số phiếu: 48 6.1%
  • SBD 02. Trần Vũ Toàn

Số phiếu: 41 5.2%
  • SBD 03. Nguyễn Thái Dương

Số phiếu: 81 10.3%
  • SBD 04. Phan Việt Anh

Số phiếu: 80 10.1%
  • SBD 05. Nguyễn Minh Nhật

Số phiếu: 84 10.6%
  • SBD 06. Nguyễn Hòa Bình

Số phiếu: 26 3.3%
  • SBD 07. Vũ Ngọc Phượng

Số phiếu: 22 2.8%
  • SBD 08. Vương Hoàng Thắng

Số phiếu: 33 4.2%
  • SBD 09. Đặng Hoàng Hiếu

Số phiếu: 33 4.2%
  • SBD 10. Trần Minh Quân

Số phiếu: 12 1.5%
  • SBD 11. Nguyễn Quang Anh

Số phiếu: 3 0.4%
  • SBD 12. Trần Hữu Quang

Số phiếu: 14 1.8%
  • SBD 13. Nguyễn Hoài Anh

Số phiếu: 92 11.7%
  • SBD 14. Hà Anh Tú

Số phiếu: 11 1.4%
  • SBD 15. Nguyễn Thành Trung

Số phiếu: 27 3.4%
  • SBD 16. Phạm Quốc Anh

Số phiếu: 28 3.5%
  • SBD 17. Đào Huy Toàn

Số phiếu: 128 16.2%
  • SBD 18. Hồ Lê Việt Hưng

• SBD 19. Đinh Ngọc Lâm

Số phiếu: 44 5.6%
  • SBD 20. Phùng Văn Hưng

Số phiếu: 65 8.2%
  • SBD 21. Đinh Trọng Tiến Dũng

• SBD 22. Nguyễn Hoàng Linh

Số phiếu: 29 3.7%
  • SBD 24. Thái Minh Hoàng Hà

Số phiếu: 139 17.6%
  • SBD 25. Nguyễn Thành Việt

Số phiếu: 22 2.8%
  • SBD 26. Vũ Duy An

• SBD 27. Vương Việt Anh

Số phiếu: 76 9.6%
  • SBD 28. Tô Như Dũng

Số phiếu: 32 4.1%
  • SBD 29. Bùi Việt Hưng

Số phiếu: 8 1.0%
  • SBD 30. Hoàng Mạnh Khải

Số phiếu: 95 12.0%
  • SBD 31. Nguyễn Trí Hùng

Số phiếu: 5 0.6%
  • SBD 33. Vũ Xuân Quý

• SBD 34. Phạm Anh Tuấn

Số phiếu: 32 4.1%
  • SBD 35. Ngô Duy Biên

Số phiếu: 48 6.1%
  • SBD 37. Đặng Đức Giang

• SBD 38. Nguyễn Thọ Toản

Số phiếu: 15 1.9%
  • SBD 39. Đinh Việt Anh

• SBD 40. Lê Đức Phương

Số phiếu: 47 6.0%
  • SBD 41. Lê Trọng Tú

Số phiếu: 11 1.4%
  • SBD 42. Nguyễn Đăng Linh

• SBD 43. Lê Tuấn

Số phiếu: 18 2.3%
  • SBD 44. Nguyễn Tiến Đức

Số phiếu: 9 1.1%
  • SBD 45. Nguyễn Tiến Đạt

• SBD 23. Nguyễn Hoàng Vũ

Số phiếu: 78 9.9%

• Số lượng người bầu chọn
    789
Re: [OPEN] Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006

hehe
thì cũng đành thôi chứ biết làm sao :D

Lê Đức Phương đã viết:
@ anh Linh: Sau khi đọc xong cái file anh gửi chính thức quyết định cắp tráp theo anh tầm sư học đạo với hi vọng: "Biết đâu sau này lại thuận tay trái!" Nhân tiện ngày báo chí Việt Nam, chúc anh và bạn hiền sắp thành nhà báo của em dồi dào sức khỏe để tiếp tục chinh chiến trên "con đường gian khổ" này :)

:) Nói thế thì ai mà dám trò chuyện!

Cái sự làm báo chí này, cần nhất là kiên trì và lăn lộn, cộng với sự kiên định, nhiều khi nhẫn nhục, ai khen ai chửi đều chịu hết :) Nhưng cũng tùy thôi: bây giờ nhà báo ở Việt Nam "ác" lắm, "oách" lắm, đi đâu ối người sợ :) (Quỳnh xác nhận ý này nhé).

Cám ơn Phương vì lời chúc, sáng sớm hôm nay anh cũng nhận được một số SMS từ Việt Nam, bạn bè đồng nghiệp chúc tụng. Anh nói đùa với mọi người: "21-6 là Ngày báo chí CÁCH MẠNG Việt Nam", mà mình hay viết những cái gai góc, trái chiều, chắc gì đã được liệt vào diện được chúc trong ngày này?" :)

Có người reply: "Ông CÁCH MẠNG ở chỗ tự nhiên đùng đùng làm trò gàn dở này, ích gì cho vợ con đâu, lại nhọc xác. Chúc mừng, là đến giờ ông vẫn chưa bị vợ bỏ ấy!"

Quả vậy!!! :)

L.

Ngô Tố Giao đã viết:
@ Các thí sinh: Khải, Linh: Đi thi, vấn đề quan trọng nhất là sự tự tin, biết mình, biết ta. Bà bầu để cho thí sinh tự mình chống chọi với mafia, là để mọi người có dịp thưởng thức khả năng thực của thí sinh, như vậy mới có ý nghĩa chứ. Nếu chưa gì đã nhảy bổ vào lăng xê, người ta lại nghĩ là thí sinh đoạt giải chỉ vì có bà bầu quyền lực, vừa mất giá trị của bà bầu, vừa làm lu mờ thí sinh. :p

Hìhì, đã ai dám nói gì đâu??? Có điều, con ko khóc mẹ ko cho bú, cứ la làng như vậy cái đã... được đến đâu thì đến :))

Ngô Tố Giao đã viết:
@ bác Nghĩa - bác cứ nói thế, làm em xấu hổ quá. Em là em nói thật, dù nhớn rồi, già rồi, con đàn cháu đống rồi, nhưng mà lòng trân trọng và ngưỡng mộ giới mày râu của em vẫn còn nồng nhiệt lắm đấy (*) ạ. Tuy cũng biết là chẳng đến lượt mình (**), nhưng mà cũng thấy hứng khởi khi thí sinh của mình lại được nhiều em gái trẻ đẹp ngoan hiền khác ngưỡng mộ. :x

(*) Rất đánh giá câu nói thành thực này của bà bầu! Nhưng (**) lại kém tự tin thế??? :)

L.

Anh Linh ơi bố em cũng thích đọc truyện ngắn của anh :D

Anh Hoàng Linh: (*) Rất đánh giá câu nói thành thực này của bà bầu! Nhưng (**) lại kém tự tin thế???

* Em thấy người thông minh hay nói kiểu ấy! bởi tự tin chưa chắc đã được mà không tự tin chưa chắc là không được mà còn được nhiều nữa chứ.

poll tạm thời close 10 phút để xử lý kĩ thuật nhé :x

Bác Linh: Thứ nhất là em Khải thì còn nhỏ, thứ nhì là bác thì đã có chốn, chưa kể đến em cũng đã yên vị rồi. Rõ ràng là chẳng đến lượt em, bác còn bắt bẻ em cái gì nữa đây?

Tiếc quá, bác Nghĩa không đi thi, nếu không em cũng xung phong làm quả bầu cho bác:D

Ngô Tố Giao đã viết:
Bác Linh: Thứ nhất là em Khải thì còn nhỏ, thứ nhì là bác thì đã có chốn, chưa kể đến em cũng đã yên vị rồi. Rõ ràng là chẳng đến lượt em, bác còn bắt bẻ em cái gì nữa đây?

Tiếc quá, bác Nghĩa không đi thi, nếu không em cũng xung phong làm quả bầu cho bác:D

* Chân thành cảm ơn Giao nhiều, Nghĩa có tuổi rồi đã có lương hưu, bằng khăn, giải thưởng do Đảng và nhà nước lo rồi. Nhưng Nghĩa sẽ ghi nhận điều này. Và một lần cảm ơn Tố Giao.

Chào Thân ái!

Hehe, cuối cùng thì hệ thống bình chọn của điễn đàn cũng đã được cập nhật lần cuối...

Giờ thì tất cả các bình chọn trở về bình thường, riêng cái bình chọn này là hide :D... Keke...

Chúc mọi người vui vẻ... em đi học thôi...

thanks anh VA rất nhiều vì anh đã vất vả với công cuộc xử lý poll cho Mr HAO :x

Hic, nhìn lên anh Khải đã thấy xa ngút ngàn, giờ lại nghe chị Giao nói "em Khải thì còn nhỏ" --> ko biết đến em thì chị Giao gọi là gì nữa nhỉ :p

Xin thông báo luôn với BTC là lúc nãy chắc do chỉnh poll nên kết quả đã show!
Em đã nhìn thấy hết keke!

Ôi mình đã bỏ lỡ thời cơ ngàn vàng :(( :(( :((

Anh Phượng ơi, cho em biết với ;;) Đổi lại em sẽ cho anh biết về vị trí hiện tại của anh trong cuộc thi Karaoke nghiệp dư trên yeuamnhac.com ;;) (tại BGK chơi thân, hôm rồi vừa đến nhà em chơi :smoking:) Thế nào anh ;;)

:(( sao em ko thấy gì hết nhỉ :(

=))... chỉ vì move nhầm topic... quẳng nhầm topic lịch offline vào box của admin... đến lúc update poll mới phát hiện ra... => mất khoảng 10 giây để edit lại cái poll này ... cứ nghĩ chị giao là người post bài, chắc thấy, ai dè chị Giao đã post xong => thu hút sự chú ý của người khác ...

Chẹp, mà em Phượng biết thì có làm đc gì đâu :D... còn hơn nửa chặng đường nữa cơ mà :p... hehe

Hí hí, em cũng thấy cả rồi, phải chạy sang Game Show dự đoán mới được :D.

Phượng ơi có gì rỉ ra tí thông tin cái nhể :D

@ Quang: em ơi :d ... cái poll này chỉ chọn ra 8 người thôi, còn 12 người do BGK chọn đấy :> ;;)

Hì, khoe ra cho mọi người thèm thôi chứ có rỉ ra thì cũng chả để làm gì vì kết quả thay đổi nhanh lắm!!!
@Anh Thư: trao đổi ghê nhể, em có đi thi đâu, tò mò quá! Anh không tiết lộ đâu, mà anh cũng chả cần biết về vụ bên YAN làm gì. Mình sẽ đạt đúng những gì mình xứng đáng, biết sớm chả để làm gì. Lúc nãy anh nghía đc số phiếu anh thuộc dạng gần chót, buồn mất 3s đấy, nên tốt nhất là không ai nên biết làm gì!

Thế cho em hỏi số phiếu của 1 ng thôi có được ko ;;)

Back
Bên trên