CLB Võ thuật HAO

Đỗ Việt
(doviet)

Thành viên danh dự
CLB Võ thuật HAO đang cần sự giúp đỡ của các học sinh hiện đang học tại trường, nếu em nào có hứng thú với võ thuật và có khả năng giúp đỡ CLB một phần nào đó thì mời tham gia nhé!

em đang mấu đi học võ đây.Nhưng mà CLB võ thuật thì làm cái gì ạ????dạy võ ah

He he, đồng ý với anh LTViệt là em chỉ có võ mồm thôi. Hỏi chút là nếu bây giờ học võ thì có nên không và nên học võ gì ?? Em bị cận nên trước không đi học võ, cũng hơi tiếc...

Em có học Võ: Karatedo đến đai đen 1, nhg em bỏ roai`, có giúp được gì ko anh????

hừm, hiện nay em có đang đi học võ, là một học viên mới thôi, học shojinri Kempo, chắc nhiêu người chưa biết loại võ này, đây là một loại võ của Nhật, hiện chưa được phổ biến lắm ở HN và VN,nhưng học thấy rất thú vị, trên tg thì loại võ này cũng khá nhiều người biết đến
hiện lớp võ của em cũng đang có ý định dán tờ giấy giới thiệu lớp võ trên bảng thông tin trường để cho hs Ams có thể xem và đi học ^^

Em:karate suýt đen(vì khi thi lên thì nghỉ)Làm được gì anh?

Đỗ minh phương đã viết:
hừm, hiện nay em có đang đi học võ, là một học viên mới thôi, học shojinri Kempo, chắc nhiêu người chưa biết loại võ này, đây là một loại võ của Nhật, hiện chưa được phổ biến lắm ở HN và VN,nhưng học thấy rất thú vị, trên tg thì loại võ này cũng khá nhiều người biết đến
hiện lớp võ của em cũng đang có ý định dán tờ giấy giới thiệu lớp võ trên bảng thông tin trường để cho hs Ams có thể xem và đi học ^^
Em có thể tìm thấy thông tin về Shorinji trong CLB đấy Phương ạ ;)

Nói chung mọi người chưa học võ cũng không sao, đây là CLB thảo luận thôi mà. Chỉ cần mọi người thích võ là được, welcome :)

Mọi người có thể vào bằng đường dẫn ghi ở phần chữ kí của anh, hoặc vào thẳng CLB Võ thuật thuộc CLB Thể thao: http://www.hn-ams.org/forum/forumdisplay.php?f=174

Chúc cả nhà vui :)

Vì hiện tại anh cần có nhiều thành viên để thực hiện một số kế hoạch bên ngoài, chứ không chỉ trực tuyến nữa :)

Khiếp, sao các bạn girl võ nghệ đầy mình thế, không dây đâu
To anh Việt: Không thích võ được không ạ :D. Anh nhớ tăng cường cho mấy cái thơ tình nhé kẻo nó chết yểu vì dạo này thằng VA ít lên.

Không thích võ thì vào rồi thích ;)
Anh đang lo chuyện CLB để tổ chức giải nữa, mấy cái tình thơ để lâu cũng chưa bốc mùi đâu :D

Mỗi người hoc 1 loại võ khác nhau , cho tổ chức giải thì đánh nhau hầm bà lằng ah anh ? ( Ngân )

Đấu võ đài, hình như em có đọc 1 bài của anh Tuấn Anh gì đó, kể về việc người học các môn phái khác nhau đánh hầm bà lằng (kết cuch thì hình như Boxing thắng thì phải)

Võ đài tự do mà em. :) Kiểu free style, mỗi thằng 1 kiểu, nó mới giống thật được. :)

Ha ha, vui thật đấy, có khi tạp pí lù đánh nhau loạn xạ lại hay :)). Boxing thắng hả, dĩ nhiên môn đấy trâu nhất mà :)). Thế không có sumô hay sao thế, môn đấy vô địch là chắc :))

Mày nhầm rồi, đấu võ đài ko giống thế. Sumo cũng có luật, 2 người đứng trong 1 vòng tròn, ai đẩy người kia ra thì thắng.Còn đấu võ đài là đấu cho knock out, thể hình ko đóng vai trò quyết định.Ko có môn nào mạnh nhất cả.Thực ra, theo tao thì moay Thái và Wrestling đấu dã man nhất (nhưng ko phải mạnh nhất).

Đỗ minh phương đã viết:
Mỗi người hoc 1 loại võ khác nhau , cho tổ chức giải thì đánh nhau hầm bà lằng ah anh ? ( Ngân )
Tất nhiên bọn anh đâu thể làm ăn bừa bãi thế được! Đợt tới tổ chức Taekwondo trước, rồi còn lại tính sau.

Iem thấy nhìu bạn đi học võ Vĩnh Xuân phết. Nghe nói Lý Tiểu Long lúc mới bắt đầu cũng học võ í đấy. Bạn iem bảo võ í chỉ dành cho phái nữ tự vệ trước phái nam thui vì toàn đánh vào chỗ .... của phái ....
Nếu anh Việt cần để iem bảo tụi bạn tham gia hưởng ứng.
Dạo này iem chịu khó đi hỏi thấy girl nào cũng võ nghệ đầy mình phát ớn. Khéo lúc đấu võ đài lại toàn girl chiến nhau thui thì hay phải biết ( có girl nào học võ sumo ko nhẩy ?)

Back
Bên trên