CLB Võ thuật HAO

chòi, Ngân, mấy loại võ có làm sao đâu :-", tao với mày tập đối kháng, mấy sempai toàn bảo nhìn như karate đấu với boxing là gì :))

To Kiên: Chính xác, LTL từng là môn đồ VX. Trong lịch sử từng có Sumo nữ, nhưng không nhiều.

Có em anh ơi! Em học Wushu từ hồi mẫu giáo, hồi đó suýt được đi Trung Quốc để huấn luyện, chỉ vì nhảy cao thấp hơn bọn nó, thế là đành phải ở nhà! :(:)(:)(:)(( Wushu quá tuyệt! Con Khanh hồi xưa tập thể dục (cũng mẫu giáo, cùng trường em), nhưng nó không thích đi TQ nên không thi!

Ặc!! đồng môn chú em ơi :D Anh cũng phải bỏ tập vì bị bắt đi huấn luyện ĐT quốc gia ở TQ. Xem Taolu mãi chẳng chán nhỉ ;) Bên Sanshou thì anh không khoái, vì có khác gì đấm bốc đâu :p

Chời chời, nhìn anh Việt văn thơ lai láng thế kia mà cũng võ nghệ cao cường nhỉ :)). Cho em hỏi cái lão trong avatar của anh có phải anh không đấy ?? :D
Sao nhiều người biết võ thế nhỉ, em chẳng biết tí gì :(

Hơ, dám gọi anh là "lão", gõ đầu bi giờ :D

Anh đã bảo bây giờ chưa biết võ thì không quan trọng, cái quan trọng là có thích tìm hiểu không :)
Luôn chào đón những ai có hứng thú đến với võ thuật ;)

He he, tớ học VX này, võ VX ko dành riêng cho ai cả, tớ học cùng 1 con bạn, đánh nhau suốt.LTL lúc trước có học Vĩnh Xuân , sau từ các kinh nghiệm võ học thu thập được tạo nên triệt quyền đạo.
Nhưng anh việt ơi, giải Takeawondo thì chỉ dành cho những ai học cái đấy thôi, mà em thì học lâu rồi, chả biết còn nhớ tí gì ko, làm sao mà tham gia được.

Vì không thể trộn lẫn các môn võ vào với nhau, nên bọn anh đành phân ra thành nhiều giải. Trước tiên phải tổ chức giải Taekwondo thành công đã. Môn này lượng môn sinh đông mà.
Tiếp theo, nếu giải này thành công, thì tính tiếp các môn khác em ạ.

Tán thủ hay chứ đại ca! Taolu cũng hay không kém!
Giải Teakwoondo định tổ chức bao giờ? Tổ chức bên Pháp à? :)):))

Ặc, tổ chức bên Pháp thì cho ma tham gia à ?
Huy vào box CLB Võ thuật, đọc bài thảo luận về giải Taekwondo thì biết.
Hic, chẳng ai ủng hộ :((

May quá!Em đang tìm lớp học võ đây.Thế học võ gì hả anh? Lịch học như thế nào? Khi nao tổ chức được anh nhớ thông báo trước để còn chuẩn bị.

Nếu Huyền tìm lớp học võ, có lẽ em còn phải đợi thêm hơn 1 tháng nữa anh mới có quyết định chính thức về CLB võ của trường được. Còn nếu em muốn tìm 1 lớp võ bất kì, thì mời vào box CLB Võ thuật trao đổi thêm với mọi người!
Có vấn đề gì cần hỏi thì gửi thư cho anh vào địa chỉ [email protected]
Chúc vui :)

Không biết tại sao em Huyền gõ lung tung, nhưng mà dù gì cũng cảm ơn vì nhờ em mà anh tìm lại được cái topic :D

Back
Bên trên