CLB Khiêu vũ [cảm nghĩ về buổi học thứ n]

Ok thoai, tùy theo sở nguyện của bạn Phong :D:D:D
Bạn thích sàn nào, bạn dẫn các em với tớ đi nhá ;;);;);;)

@Võ: Lớp Đoàn trường mà nghỉ (giả dụ) thì em đi học mấy chỗ khác ý, nhiều nơi dạy khiêu vũ lắm, thiếu gì :D:D:D:D Mày mà không luyện tập, nó cứng người ra, không nhảy đẹp được, anh oánh mày chết :D:D:D:D

Học ở đâu cơ? Mà hè này phụ huynh kéo đi nghỉ mát tùm lum thì có đi = niềm tin ý.

Uầy, tango học bùn cười vật, đi, đi, quay, gối chùng, ngực ưỡn. Trông anh Huy với cô đi chân cẳng như xoắn quẩy :))

Thía là còn chưa xoắn đâu em ạ! :D Em mà xem chuyên nghiệp nó nhảy, anh đố em đoán được đâu là chân của nam, đâu là chân của nữ ;;);;);;) Với điều kiện cả nam cả nữ đều mặc quần :)):)) Cùng màu:))

Mà hè năm nay của bọn em là còn thoải mái chán, đi nghỉ hè xong rồi về học, thiếu gì thời gian:D

Phạm Lê Huy đã viết:
Thía là còn chưa xoắn đâu em ạ! :D Em mà xem chuyên nghiệp nó nhảy, anh đố em đoán được đâu là chân của nam, đâu là chân của nữ ;;);;);;) Với điều kiện cả nam cả nữ đều mặc quần :)):)) Cùng màu:))
Cái này thì em ko rành :))
Ối anh ơi đc đi chơi chán về học tiếp thế đã tốt. Hết hè này là em 1 đi ko trở lại rùi, ý em là có trở lại n còn lâu lắm, có học nữa = mắt :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
:eek::eek::eek: Con píe này lại giống thằng ku Võ à[-x[-x[-x
Chúng mày bây giờ biến hết, để anh mất hết mấy đệ chăm ngoan nhảy đẹp à:(:)(:)(:)((

Em nhảy đẹp với ai?
Biến đi đâu mà anh lo. Thằng Võ là tâm huyết với dance sport lắm. Em cũng thía, có điều năng lực :(( Anh phải tự hào là có đệ tử ở tận chân trời xa lắm mới đúng chứ :(

Mà em là em nào thía? Hôm CN em nhảy với ai, để anh còn hình dung! :D
Mà 2 đứa đi thi Mr&Miss hả ;;);;);;) Tài năng chắc là..... phải không :D:D:D
Thế thì cố lên nhá, anh rất hy vọng đôi chúng mày vào đc vòng trong, lúc đấy để anh dồn toàn bộ kỹ thuật vào cho, không nhất hơi phí:)):))

Hehe :D !
Sao lại lôi em vào bàn tán gì thế :> !

Vụ Mr & Ms Ams ngày mai: thằng Bull bí thư đã đăng ký "giùm" em 8-} !
Nhưng có lẽ mai bùng + ngủ ở nhà :)) !
Làm wái gì có năng khiếu mà thi mới chả thố :)) !

10h đến học nhảy bt :)) !

Em là cái con, ờ, chả nhớ hum đấy mặc cái j nữa. Cái con nhảy với cái thằng cao = nó ở ngay cạnh anh ý. Úi, lạy chúa, em ko đi thi đâu, còn thằng võ thì bị bí thư bốc thăm trúng òi :))

Ô Võ, anh không đùa đâu đấy, phần tài năng thì chưa phải thể thiện tài năng đâu, BGK chỉ hỏi về tài năng của em thôi! Em đi đi, không đc bỏ!

Mày bỏ anh mách cô Lan không cho đi học nhảy nữa!

NHỚ PHẢI ĐI ĐẤY, nhảy đẹp thế mà không đi thi à[-x[-x[-x

Thôi em xin :)) !
Mai em đến xem thôi :)) !
Thi thố gì chứ :)) !

Xem chán roài đi học nhảy :)) !

Chỉnh sửa lần cuối:
Với tình hình này thì chắc có ......... anh dạy mày nhảy thôi, chứ sáng mai, Đoàn trường xin hết dãy nhà ăn rồi :D
Có để anh dạy thì anh dạy cho;;);;);;)

Nhớ đến đấy, mà đâu phải mình em, còn bạn nữ kia nữa cơ mà! :x:x:x

Là con zai, phải biết giữ chứ TÍN :D:D:D:D

Bạn nữ nào a :)) !
LT lớp em á :)) !
Nó bùng là cái chắc :)) !
Ko lẽ em đến solo tài năng của cả M lẫn M :)) !

ặc ặc vãi soài thế :)) thằng võ đi thi mr&miss à :))

thi tài năng định thi khiêu à :eek::eek::eek:
khiêu mà ko đúng đôi là khó lắm đấy ku :D:D:D:>:>:>:>

mà ông anh huy có vẻ cưng thằng này gớm nhể :)) thế bảo nó đi giảm cân giùm em cái, trông cọc cạch phát khiếp b-(

Nói giè tao đấy /:) !
Tao "đi thi" M&MA là có phải tự nguyện đâu /:) !
Vụ tài năng thì chắc điền là nothin' thoai :)) !
Làm đêk có gì mà tài mới chả năng :)) !

Hờ, túm lại là hum nay mày + con trưởng bùng cả đôi, đẹp vật đấy.
Tao đồng ý với con P là mày nên giảm cân đi, trông mày nhảy với nó :(. Thứ lỗi chứ tao rất e ngại cho cái chân của nó bị mày giẫm vào :(

Ớ cái bọn này, dám nói xấu đệ anh à [-x[-x[-x[-x
Thằng Võ khá lắm, anh ngồi đợi từ 8h sáng đến tận 5h chiều mà không thấy cái mặt mày!
Thấy có đứa bảo mày đến xong rồi về luôn, nấp nấp ở cái cây gì đấy! [-x[-x[-x

Có ai bảo mày khiêu ngay ở đấy đâu mà mày sợ! Mà ở đấy có mỗi anh có chuyên môn, mày sợ cái đêk gì! [-x[-x[-x

Buồn chưa, hy vọng vào mày mãi kìa :(:)(:)(:)((

Thoai, cố gắng luyện tập khiêu cho nó tốt vào, không cần giảm cân đâu, mày cao thế, béo thế là ổn rồi! :D:D:D Khiêu nhiều nó tự giảm cân!

Back
Bên trên