CLB Khiêu vũ [cảm nghĩ về buổi học thứ n]

Nói đúng wá đi. Ơ, em nói thật mà, ko điêu 1 câu nào. Mà anh Huy tưởng tượng ah, em chỉ bảo bọn nó dán mắt vào anh chứ cóa bảo bọn nó dán mắt vào ass của anh đâu, cứ khéo chuyện :)):)):)):))
Hè này chưa bít em cóa học đc ko, mún :(( quá :))

:)) Cả nhà, sắp có giải DS rồi... ;) Chuẩn bị đội ngũ tập luyện cái nhẩy??? :D

hoho :)) !
hết buổi mai chắc em nghỉ luôn :)) !
mất đôi roài :)) !
chán :)) !

hy vọng trình độ như htại đủ để sang UK giao tiếp :> !

[-x[-x[-x Còn khướt, đi học mà buổi nghỉ buổi đi như em, anh cá là sang đấy học lại từ đầu:)):)):))

Mày có biết, Anh vô địch thế giới về dance sport đấy:)) Cứ cẩn thận:))

Ờ, với trình độ hiện nay của mày thì Võ ah, tao e rằng mày chỉ làm nát chân con bé nào vô phúc đi với mày thoai :))
ANh Huy bổ túc thêm choa bọn em đi. mai còn ko bít cóa đi học ko nữa cơ, nhục vãi :(( Đang học thi, phụ huynh cứ gọi là :(

Ớ, còn thi gì hả Linh:eek::eek::eek: Giờ này còn thi để có mà vỡ mồm à:eek::eek::eek:
Nếu anh có thời gian thì anh bổ túc, nhưng báo trước là chỉ ở trình độ của anh thôi (cực sơ đẳng):))

ùi :)) !
a.Huy mà sơ đẳng thì bọn em chắc là ..... sơ đẳng mạnh ý chứ :)) !

P/S: mai sợ em ko có đôi :-s !
HF :(( !

Võ Tuấn Anh đã viết:
ùi :)) !
a.Huy mà sơ đẳng thì bọn em chắc là ..... sơ đẳng mạnh ý chứ :)) !

P/S: mai sợ em ko có đôi :-s !
HF :(( !
khổ thân thằng võ
:))

Thế nào rồi, bao giờ thì lớp Đoàn trường mới nghỉ:-/
@Võ: Mày không thể hiểu cái sơ đẳng của anh nó.... sơ đẳng đến mức nào đâu:)):)):))

THì sở đẳng mạnh còn j nữa :)):))
Ờ, nếu anh có thời gian. Nghe bất khả thi quá cơ :( Hè anh còn bận đi phởn, rồi còn bận đi với gái, các em cứ gọi là chờ dài cổ.
Hum nay mày nghỉ vì Hf nghỉ hả Võ?

:D Bây h cô Lan tăng ca 2 buổi/tuần.

8h - 10 sáng thứ 3 và thứ 7, ;) học chugn với P2 và T1 0407 nhé

Sợ ko học đc òi :(( Lớp Lý học tăng cường hè thế nào ý nhở Võ nhở? Táng 7 học òi mà hình như học 5 buổi sáng 1 tuần, cóa mà học = niềm tin ý. Đành chờ anh phong xem lớp Đoàn trường tn típ thoai :(

Lý 1 học đội tuyển à:-/:-/:-/ Ặc, chết khiếp!
@Linh: Anh làm gì có gái mà theo dịp hè:)):)):))
Nếu cứ lịch sáng như thế thì có khi anh đi được! Lại còn 2 buổi/tuần => quá thuận lợi:))

Òi, chán ghê cơ. Mà như anh Huy ko cóa gái mà theo ý ah? Ứ tin :p
Ko phải học đội tuyển mà cả lớp phải học. Ông Thạo quả là dã man b-(

ôi :)) !
lịch mới :)) !
học = niềm tin mất :)) !
thế là hết :)) !

hóa ra ko phải mỗi lớp mình khổ,tưởng là 22/6 vác sách vở đi học là cực hình mà lớp Lý 1 còn khổ hơn T__T

Hè hè, lớp Lý thì vô đối òi :))
Các trường khác đi học sớm lắm, bạn Chi yên tâm :))

bạn Chi có bảo ko yên tâm đâu nhưng bạn Chi ko cam lòng đi học thêm sơm thế >________<

Back
Bên trên