CLB Khiêu vũ [cảm nghĩ về buổi học thứ n]

lớp em học rhumba rồi nhưng mà kết hợp tay với chân có vẻ kó quá, tay của nữ cứ loạn cả lên
@anh Huy:ko có gì,em chỉ sợ chỉ sai thôi

Chỉnh sửa lần cuối:
Võ Tuấn Anh đã viết:
Hehe :D !
Mai lại đi học roài ^^ !
Mong cả tuần :)) !

@a.Huy: biết tên nhưng mà quên roài anh ạ :)) !
Tên tiếng Anh ý! Cô dạy cả tên tiếng Anh à:eek::eek::eek::eek: Hay tiếng Việt :):)

Buổi vừa rồi học hăng quá hoá sai tùm lum 8-} !
Hiz hiz :| !
Bị cô mắng tơi bời :(( !

--------

@a.Huy: em nghe cô bảo đấy là bước "phăng" ................ :D !
Ko bít thế nào nữa :p !

Đấy là cách gọi nôm na thôi :)):)):)) Cô (+ hầu hết mọi người) bao giờ chả gọi là bước "făng"

"făng" = fantésie (tiếng Pháp), có nghĩa là biến đổi đi, khác, mới hơn so với cái cũ, cái cơ bản đã có :D

Mọi người thường dùng từ "făng" (nói tắt của t.Pháp) để chỉ mấy bước không phải là basic và khó hơn basic :D Em học tên tiếng Anh đi, đúng với những gì thế giới họ quy định, roài đi học kỹ thuật, lâm li li kỳ lắm =D>=D> Hay nhưng mà chả thực hành được là mấy :D

Lâu lắm rồi mới vào topic này,tình hình học nhảy thế nào rồi mọi người?

Đầu tiên cũng định đi học nhưng rùi không có đôi nên nghỉ luôn. Bi giờ thấy tiếc tiếc!

:)) Hôm nay xuống học nhảy cùng 10P2, vui phết! :D Lớp Đoàn trường 30/4 bị nghỉ ! Chán quá! :((

nhảy với P2 thì dĩ nhiên anh Phong phải vui rùi,anh ới,hè có lớp nào ko để em đi nèo

Đây đây đây, quảng cáo quảng cáo :D:D:D
Em Minh Anh có học không, anh dạy cho ;;);;);;)

@Phong: Chuẩn bị tinh thần tháng 8 này chiến đấu nhá :)):x:x:x
Phải tập trung thêm nhân lực đấy, nếu khôgn lại thiếu, thi lại hỏng thì buồn lắm :D

Thế tình hình là lớp đoàn trường kéo dài đến bao h nhể? Học mãi cũng mới bít có mấy điệu thui? Hè có lớp nào ko đi chơi với nào?

ờ đúng rồi, hè có tập nữa ko vậy :(

mà tháng 8 có vụ j` thế :D:D

errrrr mà tình hình là tháng 6 này thằng võ bay rồi 8-}8-}8-}, có ai chịu nhảy cả em ko nhở :(:(:(:(:(:(

Ố, ku VÕ đi đâu thế:eek::eek::eek:
Không được, phải ở VN đi chứ, để anh còn xem nó nhảy, có khi nó còn đi thi được giải ý chứ! :(:)((

Võ nhảy trông ngộn vật, cứ như sắp sửa tông vào ng` ta đến nơi ý. :)):)):))
Bạn Phương nhảy với cô thui :D

chuyện học với P2 lại chẳng vuii à?anh Phong nhỉ:)) ;)
nhưng mà hoc Tango khó quá,nhảy loạn cả lên :|

Ùi ...... :)) !
Con Link vs HF nói giè tao thế :)) !
Đi đâu mà đi :)) !
Ở nhà học nhảy cho sướng :)) !

Hehhe, được bữa học với các em, vui quá xá:D:D:D

Thấy có em Võ nhà mình triển vọng quá, cao to đẹp zai, đi thi nhảy, không được giải hơi phí! :D

Cả em gì mà cô Lan bảo ý, chuẩn bị tinh thần vào "tuyển" nhảy của trường đi thôi:D:D

Hiz hiz ...... :| !
Lớp Đoàn trường hết tháng 5 là giải tán òi :(( !
Chán ơi là chán :(( !

A.Rùa + a.Huy có kế hoạch đi chơi đâu ko :> !

:)) Ai bảo giải tán, nếu thik thì học tiếp! :D
Đi chơi hả? Anh em mình học xong Tango thì đi tụ tập nhảy nhót ở vũ trường đê! :p Lành mạnh nhá!
@ Đậu: Vui... :X

Back
Bên trên