CLB Khiêu vũ [cảm nghĩ về buổi học thứ n]

Võ Tuấn Anh đã viết:
Em đây :)):)):)):)) !
Có nhất thiết phải gọi nick ra ko chị :)):)):)):)) !

----------

Em xì-pam ghê quá :)):)):)):)) !
chết :-ss em Ti đừng mách mẹ chị cái avatar của chị nhé :p rồi chị không nói gì với cô Hà về em Trang đâu :p hì hì :p :">

anyway she will know about him, but not right now. let's wait 'til March! ;) I'll be home!

chị Nga đã viết:
chết :-ss em Ti đừng mách mẹ chị cái avatar của chị nhé :p rồi chị không nói gì với cô Hà về em Trang đâu :p hì hì :p :">

anyway she will know about him, but not right now. let's wait 'til March! ;) I'll be home!

Đc òi :)):)):)):)) !
Nhưng trước tiên chị sửa hộ em cách gọi cái :)):)):)):)) !
Em lớn òi :)):)):)):)) !

Hy vọng lại đc học :)):)):)):)) !

Khá máu òi :)):)):)):)) !

Chỉnh sửa lần cuối:
@Em Đậu: Cô dạy đi bước vuông hay chéo hả em?

@E Trang: Dạo này cũng thấy mấy bạn Hoá1 nhảy nhót gì đó trong phòng ăn bán trú! Chắc là lớp tự phát:D Anh thấy đang học Boston hay sao ý:D Mà lại là Boston chéo! :D
Thấy có 1 bạn năm ngoái cũng đi học lớp Đoàn trường, cô năm ngoái dạy đi chéo, thế là chắc năm nay dạy lại cho mọi người cũng là đi chéo :))

mod linh đã viết:
thế có ai định đi thi ko :D
có thi thì tớ đi ngay :D máu lắm rồi :D
nhưng 5h chiều thứ 2 học được chết liền 8-}8-}8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Còn 8h nữa là học òi :)):)):)):)) !
Vui nhở :)):)):)):)) !
Ko hiểu ông bà già có thèm gọi dậy ko :)):)):)):)) !

@L mod: tớ ko ham :D:D:D:D !

ui ui, chị đề nghị em Ti ... à nhầm :p em Võ :> em Ti! :p đi ngủ ngay, không chị alo mẹ Hà lên tóm cổ đè vào giường rồi gọi em Trang sang "xử lý" đấy b-) :eek: ;;) :">

-

Boston cô Lan dạy năm ngoái bước chéo đúng rồi. ra sàn cũng bước chéo :) or thẳng :p nhưng cô Lan dạy hơi ít phăng, mà chị thấy người ta chả đi cơ bản mấy đâu :D chả biết có đúng không :p nhưng các em gái cần tập cho biết bước là được rồi :x sau này bạn trai dẫn hết các em ạ :D còn các em nam ;;) vấn đề nan giải phết :mrgreen:

=D> =D> Xong một điệu rồi =D> =D>
Hôm nay lớp vắng, một mình tao nhảy vs 3 thằng :)):)):)):)):))

Cn tới anh mới đi học lại được, tuần trước phải về quê, khổ quá! Em nào buổi trước học, kể lại cho anh cô dạy những gì với! :))

Ui chòi :D !
Học vui lắm đại ka ạ :D !
Khổ thân đại ka ko đc đi học :D !

--------

Mờh em vừa thấy cái mẹt của anh trên TV :)) !
Me xanh :)) !
Ngồi cạnh Long con trông vui nhộn cực :)) !

Đúng là Phong nhà quê,:)) về quê bán lợn lấy tiền mua quà VAlentine hả anh?

Láo toét, Minh Anh dạo này bật nhỉ! Hôm trước học điệu gì mới chưa? Cô vẫn bảo CN này học bình thường chứ?

Ko bình thường thì em chết mất +__________+ !

Muh chưa học điệu mới đâu anh ạ :D !
Ngày kia mới học Chacha :D !

Ặc, có vẻ cái món Chacha hơi bị quý đấy nhề :)):)):)) Đợi mãi mà cô chưa cho học :)):)):))
Thôi thì món ngon càng đợi lâu càng thèm, đến lúc "ăn" sẽ thấy ngon miệng hơn hẳn:D

À, nhắn em nào trong lớp khiêu vũ muốn tham gia giải KVTT Thành phố thì chiều CN (ngay cái chiều mà các em học nhảy lớp Đoàn trường), vào lúc 4h30, mời các em có mặt ở nhà ăn bán trú, chúng ta cùng tập luyện :x:x:x:x:x

a.Huy đã viết:
Ặc, có vẻ cái món Chacha hơi bị quý đấy nhề :)):)):)) Đợi mãi mà cô chưa cho học :)):)):))
Thôi thì món ngon càng đợi lâu càng thèm, đến lúc "ăn" sẽ thấy ngon miệng hơn hẳn:D

Anh Huy nói thâm hiểm thế :)):)):)):)) !

---------------------------------

Tình hình là mai học òi :)):)):)):)) !
Ko hiểu có đi đc ko 8-}8-}8-}8-} !
Ốm 2-3 ngày nay òi +________+ !
Ko đi học thì phí quá :(:)(:)(:)(( !

cả tuần mong nhất ngày chủ nhật để được đi khiêu đấy :D
Thích khiêu quá cơ :x:x:x:x

Back
Bên trên