CLB Khiêu vũ [cảm nghĩ về buổi học thứ n]

Mày ơi, lớp mình tinh thần đoàn kết cao, lại có cùng quan điểm cho nên là nghỉ hết cũng đúng thôi! Tao cũng tiếc lắm nhưng mà vướng quá ko đi được, với lại lớp mình chẳng ai đi nữa rồi!

Oh oh, dạy cho hs nhưng giờ phụ thuộc vào gv thì nói làm cái qué gì +____+
Dù sao các bạn vẫn học được cũng vẫn còn may chán :)

Chỉnh sửa lần cuối:
HIc, chiến ý cao quá! :( Mết hết hy vọng vào DSers của 05-08 rồi! :(:)(:)((

Chiến ý là gì thế hả anh :))
Em nghĩ nếu đổi lại giờ học thì bọn em sẽ học ngay :(

Thì anh gọi anh Phong thân mến của các em mà đã thấy anh ý đâu :(:(:(
Chiến ý là các em cùng không học được lớp CN , nhiều quá, nên trở thành "chiến ý" cao:)):D

Anh H. càng giải thik càng 8-} :)):)):)):)) !
Thế bao giờ học bù đây anh :)):)):)):)) !
Cả tuần mong chờ CN thì lại nghỉ mất :)):)):)):)) !

Chỉnh sửa lần cuối:
@Võ: Anh cũng đang mong lắm, 1 là do cô cũng... (nên tự hiểu, không nên viết ra), 2 là cũng do mọi người học mấy buổi đầu chưa được ý thức lắm (nên tự nhận khuyết điểm), nên cô cũng không hài lòng lắm (điển hình hôm anh đến có 2 em zai bị đuổi :()

Mọi người còn muốn tiếp tục thì cố gắng nhờ Phong, hoặc ai đấy trong Đoàn trường, nói với cô mấy tiếng để cô tiếp tục "chăm lo" cho lớp, rồi sắp xếp giờ hợp lý! Anh thấy các em lớp 10, đang chưa phải lo lắng nhiều về thi cử, mới vào trường còn rỗi rãi nên cố gắng học nhảy, chứ đợi đến 11, "già" rồi, suốt ngày học (với đứa nào chằng may dính vào mấy cái thi thố:))) thì chả có thời giờ đâu mà học nhảy :(

Sao con bạn em nó bảo đi học nhảy ở nơi khác nóa lại dạy ko giống cô mình dạy hử anh :(
Tình hình là em (sắp) phải nhận ông anh họ với mấy bà bác dạy nhảy cho :))
Chứ mới học xong có 1 điệu đã phải bỏ lớp thế này cũng tiếc lắm nhưng mà hum có tgian +________+

Liên CE đã viết:
Võ vẫn đi học à???
Uh :D !
Vẫn học :D !

MA V đã viết:
Đúng hôm mình nghỉ thì cô không dạy, hay thật.
Thế thì lần sau ấy đừng có nghỉ nữa nhá :)) !

a.Huy đã viết:
@Võ: Anh cũng đang mong lắm, 1 là do cô cũng... (nên tự hiểu, không nên viết ra), 2 là cũng do mọi người học mấy buổi đầu chưa được ý thức lắm (nên tự nhận khuyết điểm), nên cô cũng không hài lòng lắm (điển hình hôm anh đến có 2 em zai bị đuổi :( )
Úi zòi :)) !
Em ko hề mắc khuyết điểm nhá :)) !

mọi người đi học nhảy vui thế....thik lắm nhưng không đi được, mẹ mà học nhảy ở đâu thì cho con đi với nha

Võ Tuấn Anh đã viết:
Uh :D !
Vẫn học :D !

Thế thì lần sau ấy đừng có nghỉ nữa nhá :)) !

Úi zòi :)) !
Em ko hề mắc khuyết điểm nhá :)) !
khoan khoan, cho chị hỏi ;;) chị nghĩ đi nghĩ lại mới thấy tên chú quen quen :mrgreen: không biết chú có phải em Ti con mẹ Hà không? :p

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
khoan khoan, cho chị hỏi ;;) chị nghĩ đi nghĩ lại mới thấy tên chú quen quen :mrgreen: không biết chú có phải em Ti con mẹ Hà không? :p

Chị nỡ nào gọi nix ra thế :(
Đúng bạn ý đấy :p

chị Nga đã viết:
Em đây :)):)):)):)) !
Có nhất thiết phải gọi nick ra ko chị :)):)):)):)) !

----------

vợ đã viết:
Chị nỡ nào gọi nix ra thế :(
Đúng bạn ý đấy :p
Em xì-pam ghê quá :)):)):)):)) !

@em Trang: Không giống chỉ là không giống ở cái thứ tự các bước em nhảy thôi, còn thì theo chủ quan anh nghĩ là giống nhau, nếu có sai khác thì có thể sai khác 1 số động tác nhỏ thôi, chứ còn động tác cơ bản, siêu cơ bản thì chắc chắn là không thể khác nhau được.;)
Hoặc có thể khác nhau ở chỗ: nơi này dạy khoảng 10 động tác, còn chỗ kia dạy đến tận 20 động tác, ví dụ thế;)

Anh cũng đã đi học 2 chỗ rồi em ạ, thấy nó cũng giống nhau cả:D

@Võ: UH thì anh bảo chung mọi người là như thế, đâu có bảo em:D

@ALL: Anh hôm nay đã nói chuyện với cô Lan về tình hình lớp học nhảy của Đoàn trường rồi, cô bảo cô nghỉ tuần trước vì cô ốm quá, không đi được, cô hứa sẽ tiếp tục duy trì lớp này :D:D:D
Anh cũng kể là "có rất nhiều đứa phải đợi cô đến hơn 1 tiếng" rồi:)):))
Cô cười:D

a.Huy đã viết:
@em Trang: Không giống chỉ là không giống ở cái thứ tự các bước em nhảy thôi, còn thì theo chủ quan anh nghĩ là giống nhau, nếu có sai khác thì có thể sai khác 1 số động tác nhỏ thôi, chứ còn động tác cơ bản, siêu cơ bản thì chắc chắn là không thể khác nhau được.;)
Hoặc có thể khác nhau ở chỗ: nơi này dạy khoảng 10 động tác, còn chỗ kia dạy đến tận 20 động tác, ví dụ thế;)

Anh cũng đã đi học 2 chỗ rồi em ạ, thấy nó cũng giống nhau cả:D

@Võ: UH thì anh bảo chung mọi người là như thế, đâu có bảo em:D

@ALL: Anh hôm nay đã nói chuyện với cô Lan về tình hình lớp học nhảy của Đoàn trường rồi, cô bảo cô nghỉ tuần trước vì cô ốm quá, không đi được, cô hứa sẽ tiếp tục duy trì lớp này :D:D:D

Thế này thì nhất cô roài :)):)):)):)) !
Đến pó tay :)):)):)):)) !

Hờ +_________+ !
Quay đi quay lại đã 1 tuần roài :)):)):)):)) !
Ngày kia học nhá :)):)):)):)) !

Số lượng đi học như hôm trước là đẹp quá rồi! Chỉ mong mọi người cố gắng đi đủ là ok! :)) Tuần này anh đang ở quê lúc đó, các em cố gắng tự tập nhé! :)) Nhớ vào lớp đúng giờ đấy! Chúc các em có buổi học vui vẻ!

Anh P. trốn tránh trách nhiệm nhớ :)):)):)):)) !
Nhỡ cô làm 1 phát như CN tuần trước thì sao :)):)):)):)) !

Phạm Lê Huy đã viết:
Đùa ,cô này tàn nhẫn ghê nhở8-} 8-} 8-} 8-}
Thế tuần này có học không? Em hãi hôm trước quá rồi:-s :-s :-s
Ốm rồi :(:)(:)(:)((

Back
Bên trên