Class of '08 - prepare for your college education

bạn Vân Anh yên tâm đi, tầm này năm ngoái tớ còn chưa biết du học nó ntn cơ :)) thế bạn có định thi ĐH VN ko?

@ bạn Khanh: khả năng cao thì cũng còn tùy, có phải cứ học UWC ra là thành thiên tài đâu mà chỗ nào cũng nhận, cố mà học IB tử tế rồi SAT rồi blah blah, trường lúc xét tuyển còn interview chán chê....
mà sao đọc bài bạn Khanh mỏi mắt quá 8-} tớ thấy HAO có font tiếng Việt mà ko bạn ko dùng 8-}

@ bạn Vân Anh: bạn Quang Hưng bạn ý được nhì Quốc gia rồi thi cũng chả lo j, Gà nhờ :))

@ Gà: mà này, tôi thấy thẳng bạn lớp tôi nhất lý quốc gia với đi Apho nữa (khoe tí :))) nó ko phải thi TN , hình như cẩ ĐH nữa. Còn giải nhì như ông chắc cũng được miễn TN phải ko :-/ Thấy tình hình 0508 thi ĐHVN rất là trắc trở...trượt cái rồi thi với 0609 thì ....

Chỉnh sửa lần cuối:
mà được giải qg là miễn tốt nghiệp ah, thế bạn nào đc. giải qg xong accepted thì nhất nhỉ , sao sướng thế.

Chỉnh sửa lần cuối:
Câu này thì tớ biết Phương ạ
Vẫn phải thi tốt nghiệp chứ. Thấy chị tớ bảo là phải có bằng tốt nghiệp thì mới đc vào học mà. Dĩ nhiên là lúc mình vào học thì mới có giấy chứng nhận tốt nghiệp thôi chứ chưa có bằng :-j nhưng nói chung là vẫn phải thi.
Dù ở đâu thì ai mà muốn vào ĐH mà chẳng phải tốt nghiệp câp 3 phải ko

nhìn chung đc miễn TN nếu vào thi vòng 2 QG, nhưng mà khi nhập học ở bển ng ta vẫn sẽ yêu cầu điểm thi TN, vậy đằng nào cũng vẫn phải thi.
--->Phương: Gà vẫn thi ĐH này :d

Chỉnh sửa lần cuối:
thấy bạn Phương hỏi là bâyh ôn SAT II để tháng 5 thi thì có muộn ko :d ko muộn đâu, chuyên lý nữa thì lại càng ko lo, có khi chưa đến 1 tháng ôn xong rồi ý chứ ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ , vào topic lớp tôi ah :))
nhìn vào SAT II, Maths I Maths 2 với Phys thực tế là ko khó mấy về mặt kiến thức nhưng thời gian thi ngắn, lượng kiến thức rộng... với cả tôi đang bận thi cử deadline lung tung bên này, thêm cái ee to đùng nữa....8-|

sozi mọi ng em/ tớ viết lảm nhảm câu bài quá :">:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Phương: Cứ thi đi. Chuyên Lý thi math 1 math 2 phy là đúng bài rồi. :))

Trc a ôn có tháng rưỡi, nhưng a chỉ học đung các ngày CN.:))

Nói k ngoa chứ cày 1 đến 2 tuần cũng thi đc. :|

À Depauw còn admit DMinh lớp tớ EA. :D

Em kia thấy trên VA viết là enroll trg khác ròi. :))

Mà sao ô nào đi Mỹ tóc cũng dài thế?:-/ Cắt tóc đắt lắm àh? :-s

Hé hé em tóc ngắn vl ra này =))

Ngồi chờ kết quả mà sốt ruột quá, chả có nhận được cái gì từ ai hết, phát này rejected hết rồi =))

Ở làng tớ là $ 14 cắt tóc, nghe nói là thế :| Vì là nghe nói nên chả bao giờ thèm chạy ra xem thử nữa cả. Với lại, chẳng lẽ lại chạy ra cắt tóc, nhuộm đầu luôn cho đỡ tiếc $ 14 :-?

HM xinh thế :x Model UN hả ấy?

các ấy giai mua tông đơ mang theo mà tự xử :D lăn tăn gì

đời nhiều thằng tư bản lắm chị ạ 8-} Hôm trước thằng bạn e ở Boston máu chiến đi cắt tóc hết $100 8-} ko hiểu thằng bé cắt tóc như thế nào luôn :| Ở nhà nghe mà xót thay cho nó ;))

HM xinh thế :x Model UN hả ấy?

các ấy giai mua tông đơ mang theo mà tự xử :D lăn tăn gì

Oh thanks bạn Nga. Uh, Model UN đấy. "Ở làng tớ" cắt tóc hết $20 cả thuế :)) Mấy chị con gái bảo ở VN con gái đi tỉa tóc cũng hết nhiêu đó, thậm chí còn hơn:eek: Nhưng so với ở nhà con trai đi cắt tóc VND 5,000 thì...:-<
Tông đơ tự xử thì quá bằng tự sát hả Nga :))

KPN bi giờ còn hơn cái ava;))

Back
Bên trên