Class of '08 - prepare for your college education

Quin oi sao an noi lo.lieu~ the' kia :p

----------

happi birday <:p em/ bà-tôi/Nga-Khỉ, xưng hô cứ gọi là loạn hết cả lên :D

CMSN chị Nga :D :D :D

------------------------
Nhân tiện đang nói về fee waiver, em hỏi luôn 1 tí: vậy nếu mình submit Application online thì fee waiver send sau in paper ạ? :-\ Thế thì có được ko ạ? Vì em chỉ send application trước deadline thôi, còn lại em send package, đến sau deadline 2 tuần.
À, EMS từ VN sang Mỹ thì mất khoảng bao lâu ạ? Có bị mất lạc ko ạ?

ko xin đc fee waiver từ thầy Tuấn ah :| sao thế :| hình như thầy ko thạo tiếng anh, lần trước phải nhớ đứa bạn tớ phiên dịch. Xin của cô Oanh đc ko ???

College, oh college/How much I want thee/for college, oh college/will strengthen me/and with a degree in hand/I will change this land/and make a better life for you and me.
------------
cho mình hỏi thủ tục xin cái dấu vào cái học bạ với, có khó ko mọi người :D học bạ có phải dịch từ trước ko :D

ối, cám ơn mọi người lắm lắm lắm lắm!!! xúc động ghê gớm ghê gớm! nhân vật chính mấy hôm cuối tuần di trú lên Cambridge, ăn chơi tụ tập đàn đúm ghê lắm, nên mặc dù lù lù ở trong trung tâm của academia đấy, ở trong campus học viện kỹ thuật Massachusetts MIT danh tiếng đấy, thế mà bị mất net, chẳng online được lúc nào! thế là tớ đã bắt đầu tuổi 18 của mình với những ngày mải chơi vô cùng hư hòng! mà là với ai, với toàn Harvard, MIT, Wellesley... đấy! hehe

mọi người cho tớ/em hỏi có trường nào nhận ED sau ngày 15/12 không? xin một vài cía tên với :D

Chúc em nào ED sắp tới thành công. Thời gian nhanh quá, đã 2 năm rồi từ khi mình chuẩn bị gửi ED application... Quá nhanh...

Cho em hỏi là em nhận được Confirmation Ticket của TOEFL nhưng ko reply cho nó thì có bị làm sao ko ạ? Mai em thi roài ~.~

không nhớ là như thế nào, nhưng cứ đọc cái email đấy, nếu nó ghi là phải click vào cái link nào đấy thì mới click, còn 0 thì thôi
Mà nhớ là chỉ phải in cái email đấy ra rồi đem đến chỗ thi thôi ;) không phải lick clọt gì đâu

Tình hình là give-up Richmond rồi :(( :(( :(( 1 đối thủ nặng ký cho kỳ ED tới đã được 2200 SAT 1 :(( :((

:O nhắg ơi thôg tin chíh xác ko đấy để bạn còn give up lun thể :(

Chỉnh sửa lần cuối:
seriously ;)

nhưng đồng chí này ED nên RD chắc là không bị ảnh hưởng nhiều lắm ;) các bạn cứ apply đi, mất gì đâu ;)

uhm mất $35 tiền fee và côg sức ngồi complete form chứ mất j` nữa. Nghe nói mỗi trường thường ko nhận nhìu HS cùg 1 nước. Nếu co 1 thằg VN đc nhận kỳ ED thì RD vẫn ko bị ảh j` thật à :eek:

Có ai biết cách nào đăng kí thi SAT standby mà chắc chắn được thi ko :((
( có một đứa bạn tớ nó đang muốn đổi từ SAT I sang SAT II tháng 12 này. Nếu mà nó đổi được liệu mình có cơ hội đăng kí được ko :(( Hay chí ít là lúc mình đến thi standby thì đến sớm hay thế nào đó để được thi chẳng hạn =(( Help =(( )

Cho e hỏi với :| ED có ảnh hưởg đến RD ko ạ. VD 1 trường mà đã nhận 1 VNese ED roài thì có phải khả năg e đc admit cùg với scholarship sẽ giảm đi nhiều phải ko ạ :((

Cho e hỏi với :| ED có ảnh hưởg đến RD ko ạ. VD 1 trường mà đã nhận 1 VNese ED roài thì có phải khả năg e đc admit cùg với scholarship sẽ giảm đi nhiều phải ko ạ :((

Năm ngoái bạn HIếu CVA đc ED Colgate rồi mà Pnam vẫn đc RD colgate đấy. :D
App thì cứ app, thế thôi. <):)

Quắc ơi vứt em cái YM của 2 anh ý với :|

Em cũng ED Colgate đây :-<

Back
Bên trên