Class of '08 - prepare for your college education

bạn Nga update list trường nhá.
sau một hồi điên điên rồ rồ, thì bạn Nga quyết định RD 3 trường:
1. Bates
2. Bryn Mawr
3. Wellesley
(ABC order)

nhưng sáng nay đi gặp college counselor tuyên bố thế thì cô ý tái hết cả mặt và cuống cuồng lên plan B tức thì. chúng tớ quyết định là sẽ include một vài trường khác hẳn 3 trường kia, để sau này tớ còn có cái mà lựa chọn. vậy sẽ là một urban school around Boston, big university, tuy nhiên vẫn phải có close relationship between students and professors. initially, chúng tớ chọn ra được 2 trường là Boston University với 1 Education Program gì đấy mà có cực ít freshman vào mỗi năm, giống như 1 small school giữa lòng 1 trường lớn. thứ 2 là Tufts, ngay cạnh Cambridge. không biết các bạn ở đây, đặc biệt là bè lũ ăn chơi Boston-Cambridge có recommend trường nào nữa không?

Em chẳng phải bè lũ ăn chơi Boston-Cambridge 0:), nhưng mà chị thử Brandeis xem :D ( hình như cũng gần đó :-s ngồi nhà như em ngắm bản đồ thì đúng là chả biết đường nào mà lần :"> có sai chị Nga thông cảm :)) với em cứ cái gì ở MA là gần Boston hết =; 8-| ).
Với cả ở đây có ai biết Trinity College ko cho tớ hỏi với :-/ ngoài những thông tin trên website, có ai có biết các anh chị sang đấy trước nói gì về nó ko :D

Có phải là UNIS Liễu Giai không ạ?
UNIS nào ở Liễu Giai :-/ Tít dưới Hồ Tây ông Hùng ạ :D Có ghi đc ở trên admission ticket mà /:)

Trinity được cái là toàn em xinh thôi :)) :)) Hình như là 2nd best trong số liberal arts thì phải :x :x :x Bạn Nghĩa vào trường này thì tha hồ 8-> 8->

chị đang học ở MA và không hề gần Boston chút nào đâu em :))

Elmira cũng nhiều em xinh lắm :D 70% ở đây là nữ :)) đi đâu cũng nhìn thấy gái xinh :))

Trường mình ở NY nhưng mà sang Canada còn gần hơn đến NYC :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
năm nay chả em nào đoái hoài conn nhỉ :)) (kết luận rút ra khi thấy số lượng email và add nick gần như là 0 :))) j/k :p

chị đang học ở MA và không hề gần Boston chút nào đâu em :))
:O thế sao trên bản đồ nó chỉ có vài centimet nhỉ =))
Trinity được cái là toàn em xinh thôi Hình như là 2nd best trong số liberal arts thì phải Bạn Nghĩa vào trường này thì tha hồ
\:d/ \:d/ :)) Nhưng mà các bạn nữ xinh có yêu cầu phải tuyển các bạn nam "xinh" ko :-s nếu mà có tiêu chuẩn đấy thì chết tớ à =((
Thế ngoài có các bạn xinh ra thì ấy còn biết gì về nó nữa ko :-/ Share tớ với :">
@ Chị phương: con trai việt nam hình như mới nhận có mỗi anh Khánh đúng ko ạ :-s

năm nay chả em nào đoái hoài conn nhỉ :)) (kết luận rút ra khi thấy số lượng email và add nick gần như là 0 :))) j/k :p

conn :-? đấy là tên trường hả chị ? :D cho e add nick đi, như thế thì đâu gọi là gần như là 0 nữa :X
hix mọi người sao đã chọn được trường hết rồi à. Có ai giúp em / bạn với :(( Em/ bạn đang bùng nhùng giữa 1 loạt những trường thấy trường nào cũng hoành tráng. Ở Vn thì chẳng có counselor nào mà hỏi, chỉ biết hỏi các anh chị đi trước thôi. Deadline thì đang đến gần biết làm sao

Em đang thích Conn đây :)) quen 2 ̀ Alumnae ở đấy :D em Add chị cái nhé!

:O thế sao trên bản đồ nó chỉ có vài centimet nhỉ =))

\:d/ \:d/ :)) Nhưng mà các bạn nữ xinh có yêu cầu phải tuyển các bạn nam "xinh" ko :-s nếu mà có tiêu chuẩn đấy thì chết tớ à =((
Thế ngoài có các bạn xinh ra thì ấy còn biết gì về nó nữa ko :-/ Share tớ với :">
@ Chị phương: con trai việt nam hình như mới nhận có mỗi anh Khánh đúng ko ạ :-s
không cần đâu, chỉ cần lừa tình là được rồi ;;)

Help please

:( :(

Mọi người đâ ai xin fee waiver chưa? Em chưa biết xin chữ ký của ai đây, hình như thầy Tuấn k chịu ký? Mà Điện thì ... hồi đi xin hồ sơ thi CNgữ đã thấy sợ :-S

Đúng rồi, đã bạn nào xin được fee waiver chưa:-ss chẳng biết ai sẽ ký cho cả:( hôm trước đi xin thầy Tuấn không được
Ngày trước các anh chị xin ai?

Ơ sao lại ko ký. Ko ký để chết à. Đang định đi xin ............... "________"
Thế hồi trước các a các chị nói khéo thế nào để thầy cho thế ( chắc là đứa đi xin nói ko khéo chăng 8-})

Hồi em/tớ/anh xin fee waiver toàn xin chủ nhiệm, mà cuối cùng có sao đâu :D. Mọi người xin chữ ký thầy cô chủ nhiệm cũng được, không nhất thiết phải Điện với Tuấn làm gì :)

----------

Ùi chị WR lo linh tinh, Conn năm nào chả hot, chả qua năm ngoái tự nhiên nhận mỗi 1 người nên là năm nay mọi người hơi lo lo 1 tí thôi :-j

chị lo gì đâu, đang tìm hiểu thị trường giá cả để còn lo cho tay trong đấy :p

ừ mà sao năm trước Conncoll nhận ít thế?

Back
Bên trên