Class of '08 - prepare for your college education

I'm all out of nowhere :)) No chatting here plz, leave it for '08.

Chỉnh sửa lần cuối:
Haha xem 4 trang em thấy chả '08 nào chen vào nổi .... Em định học ĐH VN đã, rồi nửa năm sau mỡi apply , hoặc 1 năm j đó ... gap yr cũng đc ... Kệ cứ vào đây chơi ... chỉ sợ k đc học cùng các bạn ... rồi nó lại tốt nghiệp trước mình ... buồn chít ...

Chỉnh sửa lần cuối:
:) Mọi người cho em hỏi, nếu bây h đc offer scholarship vào private high school, mình đóng tầm 8k, hết năm nay đi 1 năm lớp 11 rồi quay về VN lớp 12, tức là app cùng 0609, thì có nên không nhỉ :D em đang cân đo đong đến cái pros với cons của nó quá :p ai có lời khuyên hay ý kiến gì thì cho em với được ko ^_^

hoành tráng thế còn gì. đi đi em, chần chừ gì nữa.

Cái mục quay về VN cũng hơi khổ đấy, em Nga cứ xui bừa thế :p Học bên đấy xong lại chui đầu vào môi trường XHCN yêu quí thì ... ^:)^ Đó là một mặt của vấn đề, còn em Hà cứ cân nhắc.

P.s.: mình 08 này :">

anh tốt nghiệp rồi thì không phải 08 :)) anh là gap year thôi :p các bạn PG thì may ra còn được tính vào, nhưng cousin thì chắc là không bị đúp đâu nhỉ :D

mà học xong là phải về chứ :|

học 1 năm thôi rồi bắt buộc phải quay về đây học 12, finish high school ở bên này chị ạ :-?
mà sao anh Nam Anh bị chậm 2 năm cơ ah :-? anh này có phải anh hồi trc đc WCG ko ah :">

chị biết rồi. kiểu ASSIST chứ gì? cứ đi chứ em ;) toàn được trường tốt mà :)

thì đúng em đi ASSIST mà :D bây h đang ngồi viết app essay cho nó :p hình như tháng 2 hay 3 gì đấy mới có kq trường nào nhận mình :)

thế những trường có khả năng nhận vinh dự được em Hà vào học thế ;;)

năm nay Loomis nhận Hoàng Lê Thanh Trang
chuyeê hoá tổng hợp 8-}
thật là khủng khiếp

WCG là gì ạ?
ah mà sao năm nay ASSIST nhận nhiều thế? 12 người lận.

@Hà! tớ không thi vì cái này không đc full. :D. có được thì cũng không đi được, vậy nên không tham gia cùng. Thằng QA lớp tớ cũng được \:d/

Này mọi người, TOEFL thi từ tháng 1 đến tháng 8 vẫn được à? Một bạn của tớ ở Mỹ đã hỏi và được trả lời là 0 có chuyện. Chỉ có khoảng từ 9 đến 12 thôi.
Nghe đâu là như thế :D

Back
Bên trên