Class of '08 - prepare for your college education

Unacceptable ID
If you do not take acceptable ID to the test center, you will not be permitted to test.

The following are examples of unacceptable ID:

Social security card
Credit card (including one with a photo)
Parent's driver's license
Birth certificate
Expired passport
Yearbook
Written physical description of yourself (without photo), even if written on school stationery and signed by a counselor or principal.
Please note: Test center supervisors are under no obligation to admit students who bring unacceptable identification. Admittance to the test center does not imply that your form of identification is valid or that your scores will be reported. All cases of questionable identification are subject to review and approval, and may result in scores being canceled.

Đấy là vì em đọc trên CB nó bảo thế mà :( Social security card là CMND còn j :-?

em ơi là em ơi!! chị đang ngồi trong lớp, suýt sặc khi đọc cái trả lời này của em =)) thế em apply Bates đi rồi năm sau chúng mình hội ngộ ở Maine, tha hồ cho chị làm gừng, cho em ăn cay, nhá! :))

chị thi sau các bạn nửa ngày ạ. và chị thề, lần thi thứ 3 rồi nhưng chị gần như chưa bao giờ biết học ôn thi là cái gì :((

Lâu lắm mới lên HAO spam 1 tí. Hehe năm nay nhiều bạn apply bates nhờ, thích thế. Hôm nọ có nguồn tin là năm nay có khả năng Bates sẽ nhận 3 freshmen, các bạn cố gắng nhá, năm sau vào chơi với Quân cho vui :D, vì chị Trâm với chị Kim Anh sắp đi abroad rồi :|.
Mình mới vào trường được có 1 tháng, nhưng mà truly in love wit it ( at least là so far). Bài vở thì nhiều nhưng mà nói chung là cảm thấy the joy of being challenged, thích cực.
Ai có thắc mắc gì về chuyện apply hay bài Why Bates hay về Bates in general thì cứ bảo tớ 1 câu nhá 0:) .

@Chị Nga: =)) =)) oh thật tình cờ và thật bất ngờ là em cũng thả câu Bates =)) =))Chết, thế này có khi trong bài Why Bates phải có "món gừng cay của chị Nga trong cái rét cắt da của Maine" mất =)) =))
em! chị bị sặc lần 2 và chị thực sự mong được gặp em ở Bates! chị ED1, 15/12 sẽ có kết quả (trừ phi là defer :p). hay là em cũng ED1 luôn đi cho nó máu ;;) nhá nhá :x

Lâu lắm mới lên HAO spam 1 tí. Hehe năm nay nhiều bạn apply bates nhờ, thích thế. Hôm nọ có nguồn tin là năm nay có khả năng Bates sẽ nhận 3 freshmen, các bạn cố gắng nhá, năm sau vào chơi với Quân cho vui :D, vì chị Trâm với chị Kim Anh sắp đi abroad rồi :|.
Mình mới vào trường được có 1 tháng, nhưng mà truly in love wit it ( at least là so far). Bài vở thì nhiều nhưng mà nói chung là cảm thấy the joy of being challenged, thích cực.
Ai có thắc mắc gì về chuyện apply hay bài Why Bates hay về Bates in general thì cứ bảo tớ 1 câu nhá 0:) .
tớ có thắc mắc là bạn định cho tớ ngủ thế nào đây? thế là chúng ta thống nhất ngủ cùng 1 giường có phải không nhỉ? b-)

túm lại là bạn ở chỗ nào để tớ đến còn biết đường mà tìm :((

Quân chỉ ở phòng đôi phải không :p Nga nhớ kiểm tra lại nhé, vì tớ được ưu tiên ở phòng 4 mà chỉ có 1 roommate thôi :)

Hehe bạn Nga không muốn thế đâu, tớ hôi lắm. Có thích thì nằm cùng với thằng roommate của tớ í ;)) ;)), nó crazy asian girls lắm hehe. b-)b-).
Địa chỉ của tớ : Clason House Room #4, 239 College Street, Bates College Lewiston ME 04240. dorm phone: 207-795-5158. Cell chưa có :((, bọn điên Social Security Office nó ngâm file của tớ 1 tháng rồi :((

cậu Quân có 1 em năm nay ED Bowdoin còn gì, thỉnh thoảng tạt qua chơi với nhau cũng đc :)) lại còn phải đi mơi các em apply Bates ;))

hừ, bạn Quân, tớ ghét con trai hôi lắm. ấy bảo bạn Jose đi tắm đi. nhớ deodorant, nhớ. mà ấy phải ý tứ đi ra khỏi phòng cơ... ;))

bạn Nam, phòng 4 với 1 roommate tức là 2 vacant beds tức là tớ có đến cũng nằm một mình à? không được không được! =))

Anh chị cho em hỏi, em định apply Occidental thì có khó ko:D:D

Hình như cũng thấy trường đấy hơi ki bo nhưng em tại vì thích ở Cali nên nhắm mắt nhắm mũi:))

Học dốt như em liệu có nên "làm bừa" trường top ten ko ạ (làm bừa thôi:p) hay ko nên tốn công sức làm gì, anh chị cho em tí lời khuyên:D:D

Chị Hải Anh lớp chị đc Oxy, em thích thì hỏi chị ấy:D Mà Ben Affeck là hs cũ đấy:D

các bạn làm bài SAT thế nào rồi

lần này thi như #%#@ đổi địa điểm thi, đổi phòng thi, đã thế làm 20 min tí nữa bị đuổi, đen vãi đạn #$%#$%

cho hoi co ai apply vao St John's uni ko?
truong nay theo dao, minh vao ko biet no co bat minh theo dao ko nhi?
truong nay deadline rat muon cho IS, 1-MAY

Luc minh apply bon no co contact voi high school cua minh ko? To/em dang ex ma :|

Ừ, tớ cũng đang thắc mắc thế :D Tớ thấy Wheaton College rất hay, nhưng mà nó là trường cho Christian. Ko theo đạo có vào được ko nhỉ :-/
Thực ra với mình, càng Christian càng hay :x bởi vì ko phải mấy khi được nhìn thế giới dưới con mắt của những người theo đạo thiên chúa đâu. Mình vô đạo, 12 năm nay sống theo quan điệm đạo nho và đạo phật rồi, 4 năm tới mà được ngắm nghía Thiên Chúa thì tuyệt :X Có điều chẳng hiểu bọn nó có cho ko nhỉ :">

Theo tớ biết thì vào học ở các trường đạo có sao đâu :D nó cũng chẳng có luật bắt ép mình phải thế này thế nọ đâu
Tuy nhiên hình như ngày xưa có ai bảo học ở 1 trường có chữ St. ở đầu thì có part-time job là quét nhà thờ và thình thoảng thì phải đi nhà thờ nữa :))
@ Nghĩa: Lim bảo ngắm nghía thiên chúa tức là sao:p Nếu nói về cái nhà thờ thì ngắm 1 ngày là xong :p còn nếu nói về religious belief thì cũng có thể ^^

đến >80% dân số Mỹ là Christians mà. Các bạn thích thì cứ thử, chẳng có vấn đề j` đâu. cộng với sống trong môi trường Christianity cũng mở mang tầm mắt lắm :D vui mà, thoải mái đi :D

tớ đang học trường đạo đây này :D cực thích luôn. nhất là cơ hội đi làm community service cực nhiều. christian cũng có 1 số tư tưởng hay :)
yên tâm nó k0 bắt bạn theo đạo đâu, nhưng mỗi tuần có thể dự 1 church service.

Back
Bên trên