Class of '08 - prepare for your college education

Thôi nào, các bạn đừng chat nữa. Làm hỏng topic của các em. Nga với Trang, đã quyết chí ra đi du học thì cũng phải chịu 1 tí chứ ;) 2 người như nhau cả, chê nhau làm gì :)

@Hà em: ơ chị đúng là có 1 chú bạn ngày ngày phải dậy lúc 7h để gọi chị dậy đi học, xong rồi ngủ tiếp :D nhưng mấy hôm nay chú ý đang bận làm research, sáng nào gọi chị dậy cũng lơ mơ lèo nhèo, thương lắm :p nên chị đành tha :">

@Dô: :(( mày không thấy tao :(( à :(( ironic!!!!!

@Picky: ừ, bạn Nga trẻ đẹp thông minh sexy quyến rũ. dĩ nhiên là thế rồi. đây là TIÊN ĐỀ. tiên đề, biết chưa? về học thuộc lòng đi!

@Nam: bố khỉ, cả lũ ở đây, từ Dô cho đến em Hà, Phong, và ấy đều là vào nhầm nhà nhá :)) class of '08 có mỗi tớ thôi, quỷ ạ =))
mà tớ nói cái Trang thế là che dấu nỗi lòng của tớ :(( ôi gái PhD!!! 10 năm đằng đẵng nữa để kết thúc sự nghiệp học hành!

Bạn Phong có thói quen hỏi câu hỏi tu từ, còn bạn chồn hôi béo ú quả thật có thói quen being sarcastic ;;).

Bạn nào thi SAT thứ 7 này nhỉ :D Chúc các bạn bình tĩnh tự tin để có một buổi đi thi vui vẻ sảng khoái nhé :D

@Dô, cả chị Nga nữa: Mọi người yên tâm, gừng càng già càng cay :p mà không biết các bạn thế nào chứ tớ là tớ thích ăn cay lắm =)) =))

In addition to the parts of the common application, we require two supplements:

a graded writing sample in the English language from the last two years of secondary school. If you are unable to submit this we will process your application without an additional essay

Mọi người ơi hỏi cái.:D
THế này là sao:
1/ writing sample là cái jề ?
2/ trên đã bảo là required, dưới lại ghi là If u r unable to submit... thế là có thì có ko có thì thồi àh?

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình gap year đây, ED 1 Grinnell, các em buông tha chị với, em Cảnh Mai Hương ấy:((

@bạn Quốc: giải thích là ở VN ko có cái ấy, chọn 1 đề trong 6 đề thay vào.

Chỉnh sửa lần cuối:
@ chị Hoài Anh: em có làm j chị đâu nhở :-? em đâu có nhớ là đã làm j :-? phải đến cả tuần chả đả động j đến cái topic này :-? Kỳ lạ thế :|
ah :-j :-j :-j chị réo cả họ cả tên em lên làm em cứ tưởng làm j nên tội :| :-s :-ss Ai chứ em thì chị quan tâm làm chi :)), cứ thẳng tiến thôi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Em biết vì sao rồi mà:p
Chúc tất cả những người thi SAT thứ 7 thi thật tốt:*
Năm nay có ai ED Colby ko?

Cuối tuần này tớ thi diện Stand by. \:d/
Có chỗ thì dc vào thi, ko có chỗ thì ngậm ngùi đi vìa.

Thi chính thức tháng 11. :D
Gud luck y'all.

Bạn nào thi SAT thứ 7 này nhỉ :D Chúc các bạn bình tĩnh tự tin để có một buổi đi thi vui vẻ sảng khoái nhé :D

@Dô, cả chị Nga nữa: Mọi người yên tâm, gừng càng già càng cay :p mà không biết các bạn thế nào chứ tớ là tớ thích ăn cay lắm =)) =))
em ơi là em ơi!! chị đang ngồi trong lớp, suýt sặc khi đọc cái trả lời này của em =)) thế em apply Bates đi rồi năm sau chúng mình hội ngộ ở Maine, tha hồ cho chị làm gừng, cho em ăn cay, nhá! :))

chị thi sau các bạn nửa ngày ạ. và chị thề, lần thi thứ 3 rồi nhưng chị gần như chưa bao giờ biết học ôn thi là cái gì :((

ừa,loại mày thích trai già như cái anh trong avatar chứ gì :))

Mọi người cho hỏi cái, SAT 2 thì mình thi xong một môn nếu cho nghỉ bao nhiêu phút rồi làm bài tiếp theo ạ? Nếu chỉ thi 2 môn thì khoảng mấy h thì đc tha?

Nữa, các bạn thi xong SAT 1 cho tớ hỏi cái đề ẹc xây với nhá :D

ừa,loại mày thích trai già như cái anh trong avatar chứ gì :))

Mọi người cho hỏi cái, SAT 2 thì mình thi xong một môn nếu cho nghỉ bao nhiêu phút rồi làm bài tiếp theo ạ? Nếu chỉ thi 2 môn thì khoảng mấy h thì đc tha?

Nữa, các bạn thi xong SAT 1 cho tớ hỏi cái đề ẹc xây với nhá :D

A cũng thi 2 môn và cũng định hỏi câu ý. :p

NHưng a nghĩ nếu là mỗi 2 môn + thủ tục chắc tầm hơn 2.5 tiếng.
Còn nghỉ giữa 2 môn thì ko biết.:)

_____

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic...thi SAT phải mang thẻ học sinh mà, CMND là unacceptable :(( :(( :(( Hic...mai tớ thi roài làm sao bi h :(( :(( :(( Ai thi roài cho em hỏi cái, mang CMND có được ko :(( :(( :((

@ Hoa: :-O :-O Ai bảo ấy là unacceptable thế? Đi thi SAT chứ có phải đi bar uống rượu nợ đâu mà nó đòi thẻ học sinh trường Ams để cắm :-/
Có cả 2 thì tốt rồi còn ko thì CMND thôi. Hồi trc tớ thi SAT II là vậy. Chắc SAT I cũng rứa. Check in cùng bàn mà! Có 2 chị ng` VN, 1 chị phụ trách SAT I, chị kia SAT II.

@Chị Nga: =)) =)) oh thật tình cờ và thật bất ngờ là em cũng thả câu Bates =)) =))Chết, thế này có khi trong bài Why Bates phải có "món gừng cay của chị Nga trong cái rét cắt da của Maine" mất =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên