Chuyện tình đẹp nhất của 01-04 và 02-05

Nguyễn Thùy Linh
(thuylinh6)

Anh Hoà đã học lớp 12 , vô cùng bận rộn chuyện học hành thi cử song với tâm hồn "lãng mạng" sẵn có , anh vẫn không quên kiếm cho mình một mối tình vắt vai để có cái mà nhớ về thời cấp 3 "ngây thơ , trong sáng " của mình .Anh rất đỗi yêu quý Hiếu Minh , một chú bé đáng yêu kém anh 1 tuổi . Ngày ngày đến trường , 2 người quấn quýt bên nhau , dù Hiếu Minh đã có bạn gái rất dễ thương nhưng anh Hoà vẫn không nản lòng . Anh tự nhủ : " Yêu có nghĩa là không bao giờ phải nói rằng rất tiếc song nếu không bảo vệ được tình yêu của mình thì đó quả là một điều đáng tiếc !". :x
Thật đáng khen , đáng khâm phục và cảm động cho tình yêu mãnh liệt của anh Hoà ! :eek: Một buổi chiều đẹp trời , phong cảnh gợi tình và nên thơ , anh Hoà rủ Hiếu Minh ra ngồi dưới một gốc cây gần sân bóng rổ , thấy Hiếu Minh quá chăm chú nhìn Khỉ chơi , anh Hoà thấy cay cú trong lòng .Anh đang ghen ! :)) Anh lập tức đòi Hiếu Minh cho ăn chung chiếc kẹo mút , Hiếu Minh dỗi hờn không cho bởi đang mải vui sướng nhìn Khỉ ném vào mấy quả rất "rùa" mà Hiếu Minh nghĩ là do cái kẹo bigbaboll rơi dưới đất Hiếu Minh vừa đưa cho Khỉ . Anh Hoà rất giận :" Thằng Khỉ có gì là hay mà cưng nhìn ngắm nó kĩ thế , chân nó không đẹp bằng chân anh đâu , cưng không thấy là lúc nào anh đấu bóng rổ cũng vừa tranh thủ gãi mấy chỗ ngứa vừa vén quần lên khoe đùi cho cưng xem à ?" . :)) Hiếu Minh vẫn thản nhiên ăn kẹo mút và cười duyên với mấy anh trên sân bóng .Anh Hoà bèn dỗ : " Hiếu Minh ngoan , cho anh ngậm chung với , không thì anh hôn em đấy ...".Hai người giằng co nhau một hồi , anh Hoà cũng đã cố ý thơm lên má Hiếu Minh được một cái và cướp được chiếc kẹo mút Hiếu Minh đang ngậm dở , hả hê vừa cười vừa nói : " Hehe , cho cưng chừa !" . :* Hiếu Minh nũng nịu :"Bắt đền anh đấy !".Anh Hoà thấy vẻ mặt hờn dỗi của Hiếu Minh trông quá dễ thương nên vỗ về cho ăn chung chiếc kẹo mút - chiến lợi phẩm của mình . Hiếu Minh trong lòng sung sướng bỗng thốt lên :"Em ghét anh!...". ;;)
Đó quả là một tình cảm "trong sáng ", sâu sắc và đẹp đẽ nhất của khoá 01-04 và khoá 02-05 AMS từ trước đến nay .Hãy đến sân bóng rổ trường AMS , nơi gần căng-tin , khoảng không gian thoáng đãng , mộng mơ của những cặp tình nhân AMS và hội những người bỏ tiết hay lên muộn , vào những giờ ra chơi , những tiết học đáng chán hay những buổi chiều tối trữ tình , bạn sẽ dễ dàng gặp đôi uyên ương nổi tiếng này ... :x Thật đáng thương thay cho anh Hoà của chúng ta , anh yêu đơn phương , một tình yêu mù quáng không dễ gì quên được bởi "Người ta mất một giây , một phút , một giờ hay dài hơn để yêu một người song có thể sẽ phải mất cả cuộc đời để quên đi người ấy ".Nhưng hãy thành tâm chúc phúc cho anh Hoà bởi anh đã vô cùng dũng cảm khi dám yêu , dám sống thật với lòng mình , điều mà không phải ai cũng làm được , nhất là những người yêu đơn phương , giữ trong lòng mối tình câm không dám nói ra ... ;)

Nghe có vẻ thật lắm đấy , mọi người tin hay không thì tùy , em không có kinh nghiệm post chuyện cười , mà nó cũng có nhìu câu thật lòng nên không buồn cười lắm thì phải .Để học hỏi mọi người dần dần , ok?

Nhưng đúng là Hiếu Minh và anh Hòa trông rất đáng ngờ phải không mọi người ?
Không có lửa làm sao có khói ?

dáng là em ko bit gì rồi , Hòa với Long thú từng hun nhau trên sân bóng đấy

Ôi trông Hòa thế mà lăng nhăng thế nhỉ? :D

Ặc... :eek:... bịa giỏi vãi ạ... :))... đúng là có nhiều kinh nghiệm có khác :))... Thế đã nhằm nhò gì với thằng Long thú với thằng Lích Tú béo nhờ :))

Anh Hòa đọc xong cay cú quá không nói được câu nào nữa à ? :))
Hiếu Minh ơi , anh yêu bò hơn hay là yêu anh Hòa hơn vậy ? :eek:
Anh nói đi , chuyện tình cảm cần rõ ràng , đừng để cho anh Hòa hi vọng quá nhìu rùi lại phải thất vọng thì tội nghiệp ! ;)

Mà anh bảo em có nhìu kinh nghiệm gì cơ ? Kinh nghiệm trong chuyện tình cảm ư? Không có nhìu lắm đâu vì em cũng yêu dơn phương ...hichic... :((

hic hic...bé Linh đựoc lắm...đọc truyện này thấy ghê quá.Không ngờ là lại bị cái kẻ bên cạnh đâm lén...đau thật

Anh còn thấy Long thú và thằng Hòa cùng nhau múa cột ở cái cột bóng rổ ý........!

Nếu không thì chưa có gì đáng kể đâu , đừng đem ra so sánh với tình cảm mãnh liệt của anh Hòa dành cho Hiếu Minh

Mà anh Tú béo bảo là anh ý sẽ múa cột có kèm thoát y vũ để phục vụ chị em phụ nữ trong ngày 8-3 đấy . Mọi người nhớ đón xem nhé !

Và anh ý cũng hỏi là mọi người muốn anh ý thoát y một nửa hay là hoàn toàn , em khuyên là đã làm thì làm cho chót , em sẽ tặng hoa .Hehe... :)) ;)

thoát y là chuyện nhỏ ,ngày nào cũng làm rồi ,chỉ có điêu làm cho ai xem thôi

hic..ngồi cạnh Tú béo suốt ngày xem nó thoát y rồi Linh ạ,có xem thêm thì cũng thế thôi.Chỉ phát tởm thêm thôi,Mà Tú béo sở hữu 1 cái vòng 2 lí tưởng lắm:D

Ghê nhỉ , nhưng mà em tò mò lắm cơ ;) , anh ấy hứa rồi cơ mà , không được nuốt lời đâu đấy , cho hỏi anh Tú béo bí quyết có vòng 2 đẹp là gì vậy :eek: .Dù sao cũng mong được chiêm ngưỡng 1 lần để mở rộng tầm hiểu biết . hehe :))

rat zui moi em dến lớp anh xem cái vòng 1 lý tường như màn hình tivi phẳng của hòa

he he..chú em nhầm rồi độ này anh tập tành chăm chỉ lắm,khôgn như trước đâu.thế chú em nghĩ sao về cái vòng 1 mà đến chị em phụ nữ cũng phải thèm thuồng của chú hả?:lol:

Hai người bít rõ nhau nhỉ , đáng ngờ quá đi mất ! Nhất định phải được chiêm ngưỡng vào hôm 8-3 , có bán vé không hả anh Tú , hay là biểu diễn free cho chị em xem ?

Back
Bên trên