Chuyện tình đẹp nhất của 01-04 và 02-05

Tú béo đựoc cái ga lăng với chị em phụ nữ lắm:D

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
he he..chú em nhầm rồi độ này anh tập tành chăm chỉ lắm,khôgn như trước đâu.thế chú em nghĩ sao về cái vòng 1 mà đến chị em phụ nữ cũng phải thèm thuồng của chú hả?:lol:

Anh Hòa nhá, có muốn lấy vợ nữa không [-x Thật chẳng ra cái thể thống gì cả :mrgreen: Em đi với anh thể nào người ta cũng đánh giá cho mà xem :mrgreen: :))

he he có sao không nhóc,anh vô tư thế này mà :D có sao đâu,không ai rước thì thôi,ta sẽ sống 1 mình suốt đời,không làm khổ ai,mà cũng không ai làm khổ mình được:p

Hô hô Hòa em nói gì thế!!!!!Đừng tự dối lòng mình như thế chứ.......chuyện tình của mày với Hiếu Minh đổ bể rùi àh. Không sao em ạh, mày đừng sống một mình nhá, để anh kiếm cho mày một thằng để mày nương tựa.

Lão này câu bài ghê quá. MÀ sao mọi người cú trêu thằng Hòa với HM thế nhẩy? Bọn nó có partner hết cả rồi,chơi thân với nhau thế để người yêu nó yên tâm,o ghen nữa thì tôt chứ sao :D

Tú béo hôm nay lịch sự nhể,còn ghi Zung cơ đấy keke:D

hờ hờ có mỗi con gà mà o chém dc mà đòi 'hôi đồng' hả ông anh? MÀ sao anh o dám chiến 1 mình ah? :D

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
Lão này câu bài ghê quá. MÀ sao mọi người cú trêu thằng Hòa với HM thế nhẩy? Bọn nó có partner hết cả rồi,chơi thân với nhau thế để người yêu nó yên tâm,o ghen nữa thì tôt chứ sao :D
Uh, thôi bây giờ không kể chuyện anh Hòa và HM nữa, kể chuyện anh Dũng nhé ;;)

he he,chú Dũng ở bên kia có làm chuyện gì mờ ám không hả?

To Hòa :hơ hơ mày có thấy ai lại đi tự nhận là mình đi làm việc mờ ám o? Phải o nhận thì mới làm việc mờ ám dc tiếp chứ :D câu hỏi vô nghĩa quá

To Hòa :hơ hơ mày có thấy ai lại đi tự nhận là mình đi làm việc mờ ám o? Phải o nhận thì mới làm việc mờ ám dc tiếp chứ :D câu hỏi vô nghĩa quá

Đấy anh Hòa thấy rõ bản chất chưa b-( Rõ xấu hổ :)) :p

Ờ há,tại cứ tưởng ai cũng trong sáng và thánh thiện như mình:D cho nên hỏi câu thật thà thôi mà:p

hà hà,hòa ơi đến thật thà như tao còn chưa dám nhận thế,mày đã tự nhận nào là trong sáng,nào là thánh thiện rồi......Hehe nói với tao thì tao còn cho qua chứ mày đừng nói với nguời khác thế,họ cười cho đấy :D

hà hà,hòa ơi đến thật thà như tao còn chưa dám nhận thế,mày đã tự nhận nào là trong sáng,nào là thánh thiện rồi......Hehe nói với tao thì tao còn cho qua chứ mày đừng nói với nguời khác thế,họ cười cho đấy :D
heheheheheehhehehehehehe, em cười đây này :)) Hai ông dở hơi toàn cãi nhau những thứ củ chuối :)) Hết việc :mrgreen:

he he,ai cười cứ cười,ta tự nhận thấy sự trong sáng của mình...nên ta không có gì phải xấu hổ cả:D

Back
Bên trên