Chuyện Quách đại ca :)) [S]

Lê Hoàng Giang
(get rid of it)

Thành viên danh dự
Quách đại ca bị rơi máy bay giữa sa mạc, đang lúc cực kì khổ cực vì cái đói, cái khát. Quách bỗng nhìn thấy một con lạc đà. Quách biết rằng mình chắc chắn sẽ không thể qua khỏi, nên chú ta quyết tâm phải .... một phát trước khi chết. Quách tiến tới con lạc đà, ghì nó lại, nhưng con lạc đà thì khỏe, còn Quách thì vì quá ốm yếu nên không thể làm gì nó. Đang lúc đang vật lộn, Quách thấy Liên Hương đang tiến về phía mình. Hương đến bên Quách và nói một giọng dễ thương: " Anh ơi... Em cũng bị lạc. Chắc anh em mình không qua khỏi đâu anh ạ. Em đã nhìn thấy tất cả rồi, em cũng biết anh muốn gì. Em sẽ giúp anh chuyện đó.". Quách sướng rơn, quay ra nói với Hương: " Vậy cô giữ 2 chân sau con lạc đà hộ tôi cái"

Chỉnh sửa lần cuối:
chết thật thôi:Bố , khai thật ra con có phải là con của con Hương ko hay là con của..........con lạc đà

Híc, lù lù ra thế kia còn không hiểu hả Hương :(

Giang đang nói chuyện trong hồi kí của mình ah, ốm yếu như ai phải nghỉ thể dục haha

NÀO NÀO, MỜI MỌI NGƯỜI ĐẾN LÒ LUYỆN CÔNG PHU "****" CỦA PTTH CHU VĂN AN, (MASTER: TRẦN HỒNG NHUNG) ĐẢM BẢO CHẤT LƯỢNG SAU 3 NGÀY RÈN LUYỆN, NỘI CÔNG THÂM HẬU HẲN LÊN :)) :)) :mrgreen: :biggrin: :D :)) :)) :mrgreen: :biggrin: :D :)) :)) :mrgreen: :biggrin: :D :)) :)) :mrgreen: :biggrin: :D

1 minh chứng rõ ràng nhất là em LINH--> sau 3 ngày mà túi lúc nào cũng đầy ..áo mưa..:)):)):))

Tiếc là em không đăng ký tham gia cái câu lạc bộ này :p

Tất nhiên là phải có, nhiều là đằng khác :))

Tất cả những ai trình cao đều có thể thực hành cùng hết :)) :)) :))

:)) Tao muốn thực hành với nhiều em cơ, càng nhiều pu**y thì di*k càng nhiều kinh nghiệm :))

Back
Bên trên