Chuyện kể Nguyễn Sơn Nam

thôi thì đổi tên topic này thành 'lò dạy tiêng Pháp cho nhanh'....Quảng cáo lộ quá....Thôi thì em đi học mấy con nguoi Pháp trương em cho đỡ mất tiền....:D

hehe,học mấy con người Pháp thì sau mấy khóa chắc chả học được chữ nào mà lại mệt mỏi

Nam ơi, chữ "attendre" trong cái chữ kí của câu phải chia ra chứ không để inf được đâu :D

hehehe thằng nam ngu chưa,attendre phải chia chứ,ông thế mà cũng bày đặt đi pháp,động từ lại để nguyên ko chia;;)thế mà cũng lên đây to còi với mọi người,quê nhé;;)

Ê thế Tuyên cung biết tiếng Pháp ah? Em Pháp nàp dạy cho đấy?

hehe,ừ nhỉ,quên mất,hehe,ngượng quá,ngượng quá!Mà thằng Tuyên nghe thằng Khôi nhắc nên mới biết,chứ không biết thế nào được!Tuyên ơi,bao h rỗi gọi điện cho tao đi,anh em lâu ngày chưa nói chuyện tử tế được

Tuyên cò quê quá.Hết Seagames bố nó rồi còn đâu mà chẳng chịu dổi sign gì cả.chẳng update gì cả.

em bé này sao ai cũng gọi là ku nhẩy? Thì sign nó to đùng ra đấy,lại còn đỏ chót thì để ý chứ sao hả em?

Em Phương hóa ra lại hay xét nét thế nhỉ? :eek:

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Phương còn gọi các anh là ku nữa là anh cho biết thế nào là KU đấy

hehe,kể ra nếu mà gọi KU Nam,KU Khôi thì nghe cũng ngồ ngộ nhi?

Í ẹ, em gọi thì hay, nhưng mà mấy ông anh gọi nhau thì... rõ lố :lol:

Nam mày thử cho em P biết thế nào là ku đi :lol: Tuần sau tao gọi điện cho mày,có gì nhắn PM hoặc mail,yên tâm
Dung:người ta để sig thế đón SG năm sau luôn,cho đi trc' thời đại :D

Ối trời đã quê lại càng quê....Hehe,2 năm nữa mới có SG cơ...hahaha

Mà SG sau fai là SG 23 chứ ??????

Tuyên ơi,tao đang ở xa thế này làm sao cho em Phương biết được,chẳng nhẽ gửi mẫu vật về nước ah,uh,có gì nhắn trước cho tao nhé

Mẫu vật gì thế hả anh Nam???...

Nhưng mẫu vậy mỗi người khác nhau từ kích thước đến hình dạng ,có fai ai cũng giống ai đâu

Back
Bên trên