Chuyện kể Nguyễn Sơn Nam

mày biết chuyện gì của minh lúa và châu béo mà kể đến sáng;;) ông ko phải vào hùa,thấy người sang bắt quàng làm họ đâu.

he,chang biet thang nao hua vao truoc,khong phai thay em Chau beo xinh xan ma dinh vao tan dau

này này càng nói càng lạc đề à nhà , sao ko nói em Châu xinh xắn đi lại cứ tương em Châu "béo" xinh xắn là làm sao hả? tủi thân quá đi ! khối người mong mà chẳng được đấy như con Ha` THu chẳng hạn :D:p

Nguyễn Minh Châu đã viết:
sao ko nói em Châu xinh xắn đi lại cứ tương em Châu "béo" xinh xắn là làm sao hả? tủi thân quá đi
hehe,béo có cái xinh của béo,việc gì phải tủi thân

éng, mắc mớ giè tới tao mà lôi tên tao vào hả. suốt ngỳa nói về bạn biè mà mắm mắm mắm X-(àh, tiện thể nói về nước mắm, hum nay đi hội chợ mua nước mắm, tao chọn được hộp nước mắm có thưởng 10.000đ, may thế ko bít:D nhưng lúc đi về rút túi kiểu gì rơi luôn. đúng là đời trớ trêu, chả cho ai cái giè:)|

đã bảo mà , cá mắm chỉ đến thế thui , trình "lùn " không chấp !:D
trùi ui ! mãi mới thấy anh SN nói được câu hay nha :"nhehe,béo có cái xinh của béo,việc gì phải tủi thân "
cảm ơn nhìu ! anh Tuyên học tập đê ! đúng là có đi Tây có khác !:p

:lol: :lol: :lol:
Pháp giờ lộng hành trên đất này à
Mod đâu, anh Kiên đâu, sao del mỗi bài em mà ko chịu del bài mấy Ku này :madflame:

em ơi,câu bài ra chỗ khác mà câu hoặc gửi mess nhé,em câu nhiều del là phải,tị nạnh gì mọi người

Oạch
Chính những ng` nhắc nhở ng` khác ko câu bài cũng đang câu bài mà
Điển hình như anh Tuyên đây này
Nghiêm túc gì đâu mà cũng bày đặt nhắc nhở :p

trong này đâu có câu hả Phương ! :p chỉ là bàn luận vấn đề thui hehe ! không cần del , bài kia chắc bà lạc đề nhiều quá nên bị del ! sự thật nên chấp nhận ! đừng nóng :p

:lol: chẳng bao giờ tui lại nóng vì những cái tương tự thế đâu :lol:
(Ở đời biết spam thì phải biết chấp nhận :D)

bạn Phương nhà mình thật am hiểu ! người nhớn roai` !^_^:D

hehe,bon anh dang noi chuyen hay tu nhien em Phuong nhay vao xen ngang,vo duyen qua nhi :p

VÔ duyên thế thôi
còn anh Nam nữa, ở đời phải biết mình là ai chứ :nono:
( :lol: :lol: :lol:)

hehe,day la topic noi ve anh ma,muon biet anh la ai thi lien lac truc tiep voi anh nhe

:lol: Đúng là anh Nam ko ở VN nên ko hiểu câu em nói rùi
"Ở đời phải biết mình là ai" là 1 câu đang rất được hâm mộ bi giờ đó :D

uh đấy, Nam ơi, cậu với mình toàn ở vùng 77, xa VN lắm làm sao biết rõ bằng em Mai Phương được.
"Ở đời phải biết mình là heo", Phương nhỉ? :D

Hehe,cong nhan tu vung 77 cua anh em minh vao Paris con xa nua la ve toi Viet Nam!The em Mai Phuong da biet minh la ai chua

nhìn bạn ý xinh thế mà lại bảo anh ý là " heo" :D chít thật !:D
anh Nam ơi ! ở vùng 77 câu nào nổi tiếng nhất , đừng nói với em là câu : " voulez vous couchez avec moi" nhá ! :p

ah câu này nghe quen quen.Nếu em o nhầm thì nó nghĩa là 'do u want to sleep with me'????...hic,em o ro,có gì anh Nam chỉ bảo em vớí....

Back
Bên trên