Chuyện kể Nguyễn Sơn Nam

Của ai chứ của Dũng thì sợ là chẳng thằng nào nó dám nhận chở giúp :D

Lần trứơc anh Nam cũng dọa gởi mẫu vật 1 lần rùi
Cái hồi muốn em làm mối cho cái Châu ý, nhớ ko :))

hehe,sao mày lại nói của thằng Dũng to đùng hả Tuyên,tao tưởng nó bé tý

ANh Nam ơi đừng có ăn cơm gắp mắm cho người thế chứ....hehe

Trời ơi,đã dốt văn thơ ca dao thì đừng nói,lại cứ hay khoe chữ cơ!Chuyện bé to gì đấy là do vợ mày kể cho mấy thằng con trai lớp anh biết đấy

Hehe,thế anh Nam cũng dc vợ em kể ah?? Em tưởng vợ em chỉ kể cho mấy đúă con trai lớp anh thôi :D

Em Phương cũng hiểu chứng tỏ cũng...bậy kinh

Ờ, thì động viên vậy,trong box vườn cười bây giờ,ngoài bậc trưởng lão TMT và những cây hài HMK,NSN,DTTD xuất hiên 1 gương mặt tài năng và đầy triển vọng,đó là em NMP.
Với chiều cao khiêm tốn o ai nghĩ rằng em là 1 con người rất hóm hỉnh và rất tích cực trong việc ' câu bài'.
Nhân dịp năm mới sắp đến,thay mặt box vườn cười,tôi xin trân trọng tuyên bố,giải thành viên trẻ năng đọng năm 2003.

hehe,vợ mày kể cho anh nghe đầu tiên Dũng ạ,nói là lấy mày cũng như không,con trai gì mà(hehe,cái này bọn con trai lớp mày cũng nói đấy nhé)

keke,thử hỏi xem có đứa nào lại tự nhận là mình đã...rôi o?Anh lạ thật,chẳng nhẽ vợ em lại đi kể với anh chuyện vợ chông nhà em ah?

chuyện tế nhi thế mà các chú cứ nói to như vậy ah` :))

Ờ các cháu còn bé, đừng nghe mấy chuyện người lớn này nhé....Không tôt đâu... :D

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
Ờ, thì động viên vậy,trong box vườn cười bây giờ,ngoài bậc trưởng lão TMT và những cây hài HMK,NSN,DTTD xuất hiên 1 gương mặt tài năng và đầy triển vọng,đó là em NMP.
Với chiều cao khiêm tốn o ai nghĩ rằng em là 1 con người rất hóm hỉnh và rất tích cực trong việc ' câu bài'.
Nhân dịp năm mới sắp đến,thay mặt box vườn cười,tôi xin trân trọng tuyên bố,giải thành viên trẻ năng đọng năm 2003.

Tên của em ý (NMP) là ... Nguyễn Mai "Câu", tức là câu bài, hiểu chửa ?
Đừng nhầm thành ... Nguyễn Phao Câu nhá ! :D

sao anh nói em ý nặng thế,đành rằng em ý hay câu bài nhưng có tinh thần xây dựng như thế cũng đáng khen,tuổi nhỏ làm việc nhỏ :D

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
sao anh nói em ý nặng thế,đành rằng em ý hay câu bài nhưng có tinh thần xây dựng như thế cũng đáng khen,tuổi nhỏ làm việc nhỏ :D

Đùa chút thôi mà ! Chứ anh đâu có ý mắng mỏ ai, MP nhẩy ?!

Back
Bên trên