Chuyện Hiếu Minh

Bùi Ngọc Dũng
(bndung)

Điều hành viên
Hiếu Minh sau một thời gian chơi bời trác táng, bị bệnh về da ở ngay "chỗ ấy". Minh sợ quá phải đến bác sĩ khám, bác sĩ chỉ thị phải phơi nắng nó hằng ngày. Không muốn da bị cháy nắng, Minh ta bèn nghĩ ra cách là ra bãi biển vắng người, đào một hố cát sâu và nằm xuống chỉ đưa "cái ấy" lên thôi.

Một ngày đẹp trời, Minh đang giấu mình trong cát để "phơi" thì có hai bà cụ già là Trang shit và Minh Hà dạo chơi bãi biển. Hà tinh mắt thấy "nó" nhô lên khỏi bãi cát, bèn kéo Trang shit và nói.

- Em ơi, em có biết cái thứ mà ngày xưa mình độ 13, 14 tuổi cái thằng anh rể làm mình hết hồn không, rồi tới khi mình trên dưới 20 thì bao nhiêu thằng đổ xô tới hiến dâng, khi mình 30 thì phải đi tìm mới có, đến năm 40 thì mình phải tìm mua nó, và 50 thì mình phải cầu nguyện từng đêm để nó tới với mình và 60, 70 như mình bây giờ muốn có phải là phép lạ, vậy chứ bây giờ em ơi, nó lại mọc đầy rẫy tùm lum ở đây nè em, em đưa chị con dao để chị cắt nó về, tối nay chị em mình cùng ngắm .....!!!!!!!!!!

=)) :)):)):)):)):)) chết chưa anh Minh :)):)):))
iu chú Dzung :x :* >:)>:)>:) đáng đời anh Minh ai bảo trêu em , [-x h chú Dzung cho anh ..tàn đời zai >:)>:)>:)

Oak Oak :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) Thế anh Minh không phản ứng gì để yên cho cắt à...

akak b-( :)) :)) :))...chú Dzung ác lắm nhá :)) :)) :))... chết chết :D:D:D... gây sự với ai thì còn được chứ gây sự với em Nhung thì... :-ss... chết, dại quá :-ss..

@QDũng: cái đầu anh có ngoi được lên đâu??? /:)... ngoi được lên thì chắc cũng bị chặt luôn :-& :))

sao lại cứ phải là 4 sao??? :)) :)) :)), mong lên 5 sao cho nó tròn :))... anh đang cố gắng 5 sao đây ;;)

Lái xe ơi là lái xe...ai lại tìm cách phơi nắng thế bao giờ ko? ít nhất phải thò cái đầu lên cho ng` ta ko bị tưởng nhầm là cây ko chủ chứ! dại quá lái xe ơi!!!!!!!!

mọc 1 cái thì đem về ngắm chứ nếu mọc tùm lum như cây dại thì cắt đem về làm ngẩu pín ăn còn đỡ phí hơn

Lái xe ơi, em Hương còn định làm ngẩu pín kìa.......khổ thân lái xe của tôi!!!

em Hương lại nhầm rồi... làm gì có mọc tùm lum ở đâu mà đem về làm ngẩy pín đâu??? :)) :)) :)) /:)

Giao ko bênh lái xe còn đi trêu thêm nữa à??? :((

b-) sao với chị Giao anh Tâm nhẹ nhàng thế b-)
tình hình là nó đâu có mọc tùm lum , có mỗi 1 cái trên bãi biển , thế nên chị Hà mới vội vàng cắt ngay , cắt nhanh đến mức chủ của nó cũng ko biết là đã bị cắt :))

uầy
con Trang chứng kiến à
có khi nó cắt chứ k0 phải chị Hà đâu

nằm ko thò mặt ra mà nó cũng đứng như cây à. thằng này bệnh thật.

:)) em cũng có câu hỏi như anh Nghĩa :)) nằm khổ sở dưới cát cả ngày trời nắng nôi em tưởng nó cụp như lá chuối chứ :))

Trời, mod Tâm giao lên post bài ầm ầm ở VC này, hic, chắc vì thương thằng Chào Mào quá đây mà :))

Hic, mà đúng là em Nhung câu bài cứ gọi là khỏe, số bài TB chỉ sau Đăng Linh thôi :p, hic, thế mà vẫn ôn thi ĐH ổn, bái phục bái phục :D

lại đến lượt thằng Toàn vào đây chim lợn :))... mày đi sao ko nói tao biết??? :D

Back
Bên trên