Chuyện Hiếu Minh

hehehe, đi thì cần gì phải nói. Mà giải nghĩa từ chim lợn anh ơi :D

:)) :)) :))... chim lợn tức là chim lợn, việc gì phải giải thích :))...

khổ chị Hà tuổi già sức yếu nên ko nhanh nhẹn cắt ngay mấy...chị ý đang định chạy ra cắt thật nhưng nhanh mấy thì nhanh cho 1 ng` già như thế thì làm sao đuổi kịp đựoc em NHung...khổ ghê...thế là em Nhung là ng` chiến thắng có đựoc chiến lợi phẩm mang về...buồn ghê gớm!!!:)) Thương lái xe lắm cơ

Em Hà việc giè phải buồn :D Cái ấy ấy cắt về thì chỉ làm được món ngẩu pín thôi :))
Ngắm thế quái nào được mà ngắm :p

he , ôn thi ĐH là ôn thi ĐH , chơi là chơi , mà ...câu là câu :)):))
chị GIAO :(( lúc đó em ở nhà, ngồi trc' màn hình , sao .....lấy đc ạ :(( :( ước gì em lấy đc :))>:)>:)>:) em về cho thành cháo luôn >:):-? hay phơi khô làm ..thuốc ...:-&:-&:-&
:))

:)) phơi khô làm thuốc á? í kiến hay đấy, nhưn em quên là pảhi có vấn đề gì thì HM mới mang ra phơi chứ...thuốc thế này thì chữa được gì nhẩy? hay là làm mứt đi em ạ....!!!:))
xin lỗi lái xe nhiều lắm:x

:((
mứt thì ai ăn hả chị :(:( thôi, phơi khô, rồi đem về bán cho hiệu thuốc , để họ dùng làm thí nghiệm :)):))
nhỉ , lúc đấy chị em lại có $ để mua mứt :>:>>:)

b-)... trêu anh zai thế à??? oánh phát chết liền giờ... b-) b-(

:(( anh oánh em chết , thì em kéo theo anh luôn :>
em chết , thì anh cũng chuẩn bị mua ...đê \:D/ ...
.bồ chính bồ phụ đâu hết rồi , bạn Khánh ơi , súng sẵn sàng 2 tay nhé \:D/ >:)>:)

Bui Ngoc Dung đã viết:
Hiếu Minh sau một thời gian chơi bời trác táng, bị bệnh về da ở ngay "chỗ ấy". Minh sợ quá phải đến bác sĩ khám, bác sĩ chỉ thị phải phơi nắng nó hằng ngày. Không muốn da bị cháy nắng, Minh ta bèn nghĩ ra cách là ra bãi biển vắng người, đào một hố cát sâu và nằm xuống chỉ đưa "cái ấy" lên thôi.

Một ngày đẹp trời, Minh đang giấu mình trong cát để "phơi" thì có hai bà cụ già là Trang shit và Minh Hà dạo chơi bãi biển. Hà tinh mắt thấy "nó" nhô lên khỏi bãi cát, bèn kéo Trang shit và nói.

- Em ơi, em có biết cái thứ mà ngày xưa mình độ 13, 14 tuổi cái thằng anh rể làm mình hết hồn không, rồi tới khi mình trên dưới 20 thì bao nhiêu thằng đổ xô tới hiến dâng, khi mình 30 thì phải đi tìm mới có, đến năm 40 thì mình phải tìm mua nó, và 50 thì mình phải cầu nguyện từng đêm để nó tới với mình và 60, 70 như mình bây giờ muốn có phải là phép lạ, vậy chứ bây giờ em ơi, nó lại mọc đầy rẫy tùm lum ở đây nè em, em đưa chị con dao để chị cắt nó về, tối nay chị em mình cùng ngắm .....!!!!!!!!!!

.. khổ thân anh YSH :)) =)) .. lần trước đã bị em hàng xóm cuỗm mất .. :)) ... vừa mới đi "salon beauty" về đã bị "trấn lột" tiếp tập 2 .. :)) .. =)) .. thôi cả đời anh Hiếu Minh chỉ có thể làm female được thôi :)) .. =)) .. sống phải biết chấp nhận anh YSH nhé .. :)) .. :)) ..

[-x[-x[-x bạn Thủy nhé , nói anh zai tớ làm female cả đời à b-(b-(b-(
b-) >:) anh zai tớ sáng láng thế này :x , chị Hà nhìn thấy nó ghi tên YSH nên mới cố tình ...vắt phựt 1 cái >:) :))
đấy , nổi tiếng là khổ thế đấy :))

.. khổ thân bạn Nhung .. :)) ... bao nhiêu các anh thì không nhận làm anh trai .. lại đi ôm 1 ông tàn phế bại liệt về làm anh trai bao h không :)) =)) :)) ....

:(:(:( anh zai ơi :(:)(( anh váo oánh chết bạn thủy đi , nói xấu anh kìa ;;);;);;)
he , bạn thủy chả hiểu sự tình gì cả [-x
anh zai tớ thế nhưng là tài năng tiềm ẩn đấy ;;) các chị chạy theo dài dài ==> tớ cũng đc bon chen ;;);;)>:)>:)>:)

Back
Bên trên