Chuyện bùng học nào

Trịnh Thanh Hà
(spotted_lambie)

Theo mọi người thì cái chiện học sinh xách cặp ra khỏi lớp trong những giờ học mình không thích hoặc nhảy cửa sổ ra ngoài có phải là chiện kinh khủng lắm không? :-?

Nhưng mà đời đi học, ai lại không bùng đâu, đúng không??? có lẽ lên cấp III thì cái gan bùng học nó sẽ lớn hơn cấp II rồi!!

p/s; chỉ là bàn luận thôi, đừng có oánh giá em là chưa vào năm đã tư tưởng chiện bùng :D

nói thật, từ xưa đến giờ, chưa bào biết bùng học là gi!!!Chứng tỏ mình ngoan thiệt là ngoan
Nhưng mà tao thấy chuyện bùng học cũng là chuyện bình thường thôi, nhiều đứa bùng phết, nếu cuộc đời mà ko bùng học thì hơi phí!!Tao thấy mình đã phí cả 9 năm rồi, thôi thì cho phí nôt 3 năm nữa rồi lên đại học, thi đỗ rồi thì muốn làm gì thì làm à!!!!

hơ hơ, bạn Khanh nì rõ khôn các bạn á, kêu gọi mọi ng` nên bùng để nâng cao mình ngoan :))
tớ là tớ thấy chuyện bùng chả có rì là hay ho hết á. h nào mà bùn ngủ quá, như GDCD chẳng hạn thì cùng lắm là tớ tán với bọn xung quang hay lựa chỗ quang đãng mà đọc truyện, bùn ngủ lắm thì ngáp vài cái cho qua ngày. chứ ngu rì mà bùng học, vừa nơm nớp lo vừa mang tiếng :D
I disagree!

bùng học là nghề của mình B-) :D

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
hơ hơ, bạn Khanh nì rõ khôn các bạn á, kêu gọi mọi ng` nên bùng để nâng cao mình ngoan :))
tớ là tớ thấy chuyện bùng chả có rì là hay ho hết á. h nào mà bùn ngủ quá, như GDCD chẳng hạn thì cùng lắm là tớ tán với bọn xung quang hay lựa chỗ quang đãng mà đọc truyện, bùn ngủ lắm thì ngáp vài cái cho qua ngày. chứ ngu rì mà bùng học, vừa nơm nớp lo vừa mang tiếng :D
I disagree!

bạn QA ơi, tớ ko có ý đó đâu, có nhiều lúc tớ định bùng lắm nhưng ngồi nghĩ một lúc thì ko bùng được nữa, công nhận là nơp nớp lo!

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
I disagree!

bạn QA ơi, tớ ko có ý đó đâu, có nhiều lúc tớ định bùng lắm nhưng ngồi nghĩ một lúc thì ko bùng được nữa, công nhận là nơp nớp lo!

:eek: bùng mà còn lo thì tốt nhất là không nên bùng :D, người ta bùng để được tự do chơi bời thoải mái chứ mà lo lắng thì ............... thui đi :p. Mà bùng có gì xấu đâu nhỉ 8-| , chỉ không tốt thui :)>- , anh bùng 1/3 số tiết mà có sao đâu :D

bùng học tập thẻ bao giờ cũng vui hơn bùng 1 mình ...

em chăm ngoan :D thế này bùng làm rì cho phí thanh danh. mà bùng học cũng chả có rì hay ho mà khoe cả :)
bùng là cái trò vô bổ ơ, bùng đc 45' rồi thì làm đc cái rì? chán ốm.bùng học là cái đứa vớ vẩn ơ :))

em chăm ngoan :D thế này bùng làm rì cho phí thanh danh. mà bùng học cũng chả có rì hay ho mà khoe cả :)
bùng là cái trò vô bổ ơ, bùng đc 45' rồi thì làm đc cái rì? chán ốm.bùng học là cái đứa vớ vẩn ơ :))
đúng là giọng điệu của ngừoi chưa bùng học :)) :))
tuy nhiên chúng ta ko nên bùng học nhìu wa' , cái gì cũng nên có điểm dừng là tốt nhất ...

khà khà!cả đời mình chưa biết bùng học là rì mà chỉ biết nghỉ học 1 số tiết mà quên xin phép thầy cô thôi!ấy là tại tớ nhỡ nghỉ học!Hà nhẩy!:D
Con què này nói cũng ăn cái không đúng ơ!Thay vì tỏ ra là 1 người ngoan ngoãn ngồi trong lớp học mặc dù cái tiết đấy chán òm thì thà xách cặp ra khỏi lớp quách đi cho nó xong chuyện!
Lúc đấy ngồi trong lớp cũng chỉ nói chuyện phiếm linh tinh rồi chơi đùa thì thà chúng minh ra khỏi lớp đỡ mất trật tự của lớp mà lại cảm thấy thoải mái ơ!
Nói thế thôi chứ mình cũng chỉ bùng dc những tiết vớ vỉn chứ còn mầy tiết chính thì có cho tiền may ra mình mới bùng!:D!cũng hơi sợ

năm nay thì học hành quái gì, chơi xả láng đê, mất hăn 1 năm đầu to gấp 3 rồi

Uh, lớp 10 mấy ông bà ý cho điểm khó bỏ bố, bùng cho sướng !!!

Bị viết bản kiểm điểm thì xuống căngtin nhờ các cô kí hộ cho còn bị mời bố mẹ thì chịu :D. Hồi trước có thằng nào lớp 12P2 được lên trước toàn trường vì giả làm phụ huynh xin nghỉ đấy.

Theo mọi người thì cái chiện học sinh xách cặp ra khỏi lớp trong những giờ học mình không thích hoặc nhảy cửa sổ ra ngoài có phải là chiện kinh khủng lắm không? :-?
Có! có! kinh khủng lắm!! vì lớp 10 anh học tầng 3, lớp 11 và 12 thì tầng 2... :)) :))

Chuyện bùng học khóa nào cũng có. Khóa 01-04 bọn anh thì hình như nổi tiếng nhất là lớp Lý 2, còn Pháp 2 thì là... thày cô bùng :D

Đỗ Việt đã viết:
Chuyện bùng học khóa nào cũng có. Khóa 01-04 bọn anh thì hình như nổi tiếng nhất là lớp Lý 2, còn Pháp 2 thì là... thày cô bùng :D

wow, hay thế, thầy cô bùng à, em bắt đầu cảm thấy thích rồi đấy!!!
Thầy cô có bùng nhiều ko????Nếu thế thì làm sao mà bọn em có kiến thức được
ac ac, nói mấy câu vô nghĩa quá, các thầy cô bùng thì chẳng còn gì sướng bằng, mong sao năm mình học co nhiều thầy cô bùng vào!!:)):))

tiết nào thích thì học,kô thích thì thôi ,ra ngoài làm tí bi-a điện tử cho nâng cao tình cảm anh em :)) mình quen con ghi sổ ghi đầu bài,có hôm bùng có 5 tiết thấy tên mình trong sổ là nghỉ ốm :))

+ ơi năm sau anh học sáng là có nhiều điều kiện nâng cao tình cảm anh em rồi :D

Back
Bên trên