Chuyến đi SAPA của ĐT ams!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hơ, mỗi heo có 1 mặt chứ, còn nhiều mặt là sao nhỉ ?? y học tiến bộ à ?? :)

Đúng là dạo này bọn mình ít vào đây quá nhỉ!

Thôi đừng câu bài thế nhé :D lộ liễu quá! :D Lần sau nếu có muốn câu bài thì phải ra vẻ khuyên người khác đừng câu bài ý!
Như tớ đây này! :))

AAAAAAAAAAggggggggggggg............. :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar:

Đã bao lâu rồi không còn thời gian lên hờ ao..
mọi người có vẻ lên đều đặn, đẻ bài đều đặn nhỉ.
ngày 28-07 là sinh nhật tôi, mọi người xem trong tuần ấy có rảnh ngày nào ko thì tôi mời tới nhà tôi đập phá.( vỡ cái gì là đền cái ấy đấy nhé)
hehe

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
VIỆT ơi, hôm T6 buổi sáng tôi phải đi học, tôi quên mất nên ko đi tập cùng ông được.hẹn hôm khác nhé.

SN tôôôi hehehe

mọi ng chắc lại đi T4 hả, nghĩ xem là sẽ đi đâu chơi nhé, tui nghĩ đi chơi là chính, ăn uống chỉ là phụ thôi
đúng ko bà con??????
Việt ơi, gửi tôi password member đi dongmhoang a còng zahuu chấm côm nhá
hehe
chả biết bao giờ mới lại lên được..........

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hẹn đi tập hôm khác nhé! Không sao đâu!
Chúc cả chuồng vui vẻ nhé!!! :)

Mọi người đừng ngạc nhiên nếu nhìn thấy dòng thông báo tớ đã sửa bài mọi người nhé, tớ sửa lỗi chính tả thôi. :)

Uhm, mọi người xem có thể rời vào thứ sáu được không, trèo sang tháng 8 một ngày ...
Tại mấy ngày trước đó, Nhung phải đi học, đi thi, loạn lắm, mệt lắm, mà chắc chắn là không được đi đâu ...
Chỉ nói vậy thôi ...

uh,tao cũng nghĩ vậy đấy.Cu cứ yên tâm đi.Đi sn muộn 1 ngày nhưng lời chúc thì chắc chắn vẫn sẽ đến đúng ngày mà.:D Thứ 4 thì từ bây h hơi bận.Mấy lần trước vì đi chơi với mọi ng` nên tớ và LG+nhìu ng` # nữa đã xù học đó(xấu hổ wa' :p)!
----Mà hiện h trang HMO có "vấn đề " về điều hành nên Loan đành post bài vào đây vậy!
-----Chuyện cả nhóm tập trung là đk rất vui để mọi ng` trò chuyện,tâm sự và dù có fai? trả 1 cái giá thế nào đi chăng nữa thì chắc mọi ng` cũng đồng ý thôi.Nhưng mình nên nghĩ tới chuyện lâu dài của những buổi tụ tập như vậy.Đây là chuyện tế nhị lắm lắm.Tụi mình tập trung để gặp nhau,trò chuyện ,chơi bời là chính chứ ăn uống thì ko wan trọng lắm.Vì vậy nên Loan nghĩ rắng lần sau có tập trung tại nhà ai đó thì Loan ủng hộ ý kiến của CC là chỉ nên ăn cơm như bình thường thôi.Như vậy thì vừa tiết kiệm lại vừa ấm cúng.:D Loan ko biết những dòng trên có làm fat. lòng những ng` rất "tâm huyết" với chuyện thực đơn (như Nghiêm chẳng hạn :D)hay ko nhưng đó là những suy nghĩ thành thật của Loan.
----Loan cũng biết rằng 15/7 đã xảy ra chuyện gì và Loan cũng như tất cả thành viên còn lại của HM ko muốn thấy 1 vài ng` trong nhóm khủng hoảng cũng như mối wan hệ của nhóm theo chiều hướng như mọi ng` lo sợ như vậy vì Loan biết mọi ng` còn rất yêu quí nhau.Rất khó còn có thể tìm thấy 1 tập thể gắn bó với nhau như vậy trong đời mỗi người nữa.Có phải không nào?

giả vờ là ko có gì nhé. suỵt suỵt.
Mọi người ơi, thứ 4 đến nhà Nghiêm bơi nhá, sau đó còn bàn luôn chuyện
đi làng trẻ và vài chuyện khác.
Thôi, nói một cách đơn ging và mong mọi người cũng lành lại.
Như em chi đi dưỡng bệnh, (dưỡng cái ấy...) chắc sẽ đỡ hơn nhỉ?
HEO MỌI TỒN TẠI
và chết ở một ngày khác, không phải bây giờ.

bây giờ, tớ lại cảm thấy yêu mọi người rồi, gạt bỏ nỗi buồn riêng, đi sờ các cái cục của mọi người thôi...
ĐỀ nghị mọi người YÊU nhé

Hẹn thứ 4 tất cả tới nhà tớ lúc 8h30 nhé.Ăn đơn giản thôi,đi bơi buổi sáng và bàn một số công việc quan trọng(đảm bảo sẽ thích).
Tớ sẽ chiêu đãi tất cả món kem tớ tự làm.

Lạ nhỉ, sao tự dưng lại xuất hiện một buổi họp ở nhà Nghiêm vào thứ Tư thế, là thứ Tư nào, còn sinh nhật Đồng thì sao ???
Nghiêm ơi, nói chi tiết hơn một tẹo đi ;)

Trời ơi, tại sao việc ăn uống lại không quan trọng chứ.
Loan, Đồng (ví dụ )không thấy là mấy vụ ăn uống đã gắn cả nhóm vào, không còn cơ hội nói chuyện riêng à, ăn thì mới có hứng mà chơi chứ, lại còn được làm cùng nhau nữa. Nhóm mình khác các nhóm khác cũng một phần là vì như thế mà.

Chắc là Hoàng có việc gì “khẩn” lắm, muốn ăn nhanh nhanh chóng chóng để còn làm việc cùng các bạn ý mà ;) Hoàng nhở ? :p

sao co....em di duong benh ha ? co gi dau ma phai duong
em vui hon bao gio het......
ai dam bao em buon the ????? cha co cai kai gi xay ra voi em hom 15/7 ca ....toan chuyen ngo ngan ....bay gio, em vui lam....

tèn tén ten ...
biển đẹp....
thế này , chuyện chiếc xe đi qua con đường làng heo hút ....một cậu bé đứng giữa đường lạy lục bên cạnh ông bố nằm xoài trên đường cùng cái đầu bê bết máu xin đi nhờ xe lên bệnh viện ... xe vốn đã chật ...ái ngại ...đắn đo ...giá mà tiếng nói có trọng lượng ...giá mà quyết liệt hơn..xe đi ...vỡ vụn ...ám ảnh...thằng bé vẫn lạy lục ...ám ảnh ...
vui....
biển đẹp...
uh....đi Thanh Xuân ...ý nghĩa ...đi tìm .. ở đâu ? ....
vui...
cười....
biển...
mấy từ trên cát bắt đầu từ chữ....
quên rồi ...
hết rồi...
sóng lên rồi ...
cậu bé vẫn lạy lục ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back