Chuyến đi SAPA của ĐT ams!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tran Trung Quan đã viết:
Trời ơi, tại sao việc ăn uống lại không quan trọng chứ.
Loan, Đồng (ví dụ )không thấy là mấy vụ ăn uống đã gắn cả nhóm vào, không còn cơ hội nói chuyện riêng à, ăn thì mới có hứng mà chơi chứ, lại còn được làm cùng nhau nữa. Nhóm mình khác các nhóm khác cũng một phần là vì như thế mà.
ui trùi ui,ông Quân ơi!Ông đã đọc kĩ bài của tôi chưa mà lại hiểu nhầm như vậy chứ?:D Tôi nói là nói đơn giản hóa những bữa ăn trưa của tụi mình = cách thay các món ăn cầu kì = 1 bữa cơm trưa bình thường thui. :D Chứ ko có ý là ko ăn ! Ăn cơm thì ta có cảm giác như là trong bữa cỗ sum họp cả đại gia đình vậy đó!Thỉnh thoảng mình sẽ đổi bữa(;))= 1 vài món cao cấp (cái nì fai? nhờ đến NGhiêm thui)!Chứ đâu có cấm ai ăn đâu! :D
----Híc,mọi ng` ơi,thứ 4 nè tui+Lynh +Dung fai? đi học tới 11h cơ.Híc híc,vậy là mất cả buổi sáng với mọi ng` rùi! :( Sau khi đi học xong thì tụi tớ về thẳng nhà Nghiêm vậy nhé! Mọi ng` chờ nhé! ;)
----hehe,"tình hình chiến sự vùng vịnh " đã bớt căng thẳng làm cả nhà nhẹ nhõm rùi !:D phù!!!!!HM vẫn online !!!!

---Chị hoa mắt chóng mặt như ng` trong avatar của em ý Chi ạ! :D NHưng sao fai? xin lỗi vậy? :D Thoải mái thui mà!

cai avatar của em Chi: vai lời bình luận: xỉn xìn, ngang ngang, sầu sầu (chuyện hiển nhiên), dờ dờ, mờ mờ

Thấy mọi người lại lên post bài rồi, vui quá....
À, thứ 4 này nhờ ai xuống đón chứ tớ quên mất nhà Nghiêm là chỗ nào trong hàng chục cái nhà giống nhau rồi. :p
Còn vụ măm măm thì vấn là "bữa cơm thân mật cùng gia đình" chứ hả? Hì hì.
Thế nhé,chúc cả nhà vui vẻ :X

Tặng mọi người (và hai người)

Hey ya ya.....

Em của tôi ở giữa dòng đời
Môi nở nụ cười mà con tim thổn thức
Giọt lệ chảy dài từ nơi khoé mắt
Vẫn mỉm cười, mong dâng hiến niềm vui

Hey ya ya.....

Em của tôi ở giữa dòng đời
Hãy tạm tắt đi nụ cười êm dịu
Để cho tôi một cơ hội nho nhỏ
Lấy tặng em mẩu hạnh phúc con con

Phượng hôm nay coi bộ cũng tâm trạng nhỉ, thơ thẩn ghê quá :p
Nhắn Dung : Dung ơi Dung, mày có nhờ ai dẫn mày vào nhà Hoàng thì nhờ hộ luôn tao với, tao mới chỉ biết sơ đường vào nhà Hoàng sau hôm đến nhà Kiên thôi, chứ cụ tỉ ra sao thì chịu, loanh quoanh lạc thì khốn ...

À, còn khoản ăn uống, Nhung cũng thích ăn cái gì thân mật đơn giản một tí. Nhưng nghĩ lại, ăn gì thì ăn, như hôm đến nhà em Diệu, nhìn mọi ng ười đứng trong bếp đông quá, luôn chân luôn tay, đành mang tiếng quay lưng lên gác chờ đi dọn dẹp :( :D Mà như hôm ở nhà Việt c ũng khá ổn đấy chứ, không vất vả lắm.

Ngày thì nhật thực
Ðêm thì nhật nguyệt
Sông thành sa mạc
anh thì hư vô
.............................
[/img]http://us.greet1.yimg.com/img.greetings.yahoo.com/g/img/sn/haidar09.jpg

ặc ặc, sao girl nào cũng có thời kì , (chĩnh sác là chu kì (thích đĩa )Nhật thực??? nhỉ.

Troi ,...avtar cua em hay vay ma....no la buc "tieng thet" cua munch...
khoi dau cua truong phai "bieu hien " ....manh liet...manh liet...

nhìn tối om om, xì xì, chẳng rõ (cứ méo méo) :D hehe, ờ, đúng, bề nổi và chìm

Tớ đang ngộ độc vì chính món do mình nấu.Oẹ.............

Thôi thế là chết rồi ! Chính thân chủ còn bị ngọ độc huống hồ người khác ...... oẹ (bắt chước) :D.Mà món Hoàng nấu là món gì vậy ? (biết để lần sau còn đề phòng ...Hì hì....
To Nhung : mày ơi, mày đang cầm đĩa Nhật Thực đấy à ?Bao giờ cho tao mượn với.Lần tao nghe là nghe ở nhà cai Lynh.Hic,lúc đó tao đang ăn bún đậu với mắm tôm và mía nữa hay sao ý. Nói chung là tao nghe 1 lúc sau sợ wa' ko ăn được nhưng bây giờ lại thấy thích thích.bao h mày mang cho tao nhé.Ok?Còn chuyện đường đi thì hay là nhờ Nghiêm xuống đón nhỉ ? :D

Ui trùi ui,bài thơ của Phượng ớt sao nghe tâm trạng vậy? Chẹp chẹp,lại đang tương tư em nào,bỏ mặc Dung mama nhà mình rùi !Mún giới thiệu cùng cả lò rùi hả? :D hehe!
----Nhung ơi,sao cái ảnh của mày nhìn ...ghê ghê wa' nè trời!Nóng wa!
----Híc,tao cũng ko ...nhớ nhà Nghiêm lém.Thui chít rùi!!Wa? nì lại vào lộn nhà ai đó rùi chào:"Cả lò nhà Heo ơi"thì ng` ta đem chổi xeeng ra mà fang mình wa!huhu(tưởng mình chửi cả nhà ng` ta mà)
----Nghiêm ơi,híc,tớ có fai? chuẩn bị sẵn berberin bọc đường 3k/lọ ko vậy?híc,bụng dạ tớ đã yếu rùi thì chớ.Thỉnh thoảng lại được lấy ra làm vật thí nghiệm của ấy.Híc,thía nì thì chịu sao nổi chứ!:(

chào mọi người
oẹ oẹ
he he
mọi người định có bao nhiêu người đến được nhà Nghiêm hở?
Thú thật lúc nhìn thấy mọi người lại vào đây vui vẻ tớ thấy vui lắm
To: thỏ bông chíp chíp đồng chí câu bài ghê quá mai nhớ đến nhà nghiêm nhé
cụt hứng hả ?
cụt hứng sao?
hôm nay lại nổi , lại hứng như lúc nhìn , lúc....
hé hé mày ơi

ôi mọi người cố gắng đi đông đủ để bàn về sinh nhật Cu luôn nhé + những người của tháng 8+9 luôn ( lưu ý tháng 9 rất quan trọng đấy , dĩ nhiên tháng 8 cũng thế )
+ nhiều thứ vô cùng đặc sắc như Nghiêm bảo
hẹn gặp Heo Mọi nha

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên