Cho em nghía tí ạ!

Ớ , mình cũng thích số 13 , đơn giản vì mình là chủ cái hòm thư Darkduran13 , hehe , chưa kịp đọc cái gì , chỉ đọc được mỗi số 13 , hehe , xin lỗi bà con , out luôn đây ạ ,,...

Hóa ra trên đời vẫn tìm được có một kẻ thích số 13 giống mình. Hura... Còn anh chàng của mình thích số 7. Why? Chắc tại mê Beck nhỉ? Mà mình lại chả thích cái lão sợ vợ lẫn... không biết sinh con gái đó tí nào... Thôi kệ. Đời có người thích có người ghét. Mình ghét là đủ rồi. Hờ hơ :D

Thôi, cũng out nốt. Đi sắm sửa, điểm trang đây. CN đám cưới rồi. Hú hú... Ai đi phong bì đỏ cho em nào? ;;)

hehe đang nói về chuyện gì thế :-"
hình như bàn bạc về số 13, sinh nhật em đấy --> thích luôn :D Mà em thấy nhiều người thích số 13 cực :D

bon chen thêm 1 câu: avatar của anh Khánh xinh quá :x :))

Sorry vì ngắt câu chuyện đang vui vẻ của các anh các chị nhưng mà làm ơn nói hộ với Miss. Uyên là " Xóa bớt PM đi cho người khác còn gửi PM đến" chứ bà ý không thèm xóa để đấy cho đầy thì ai mà gửi được! Hồi này bặt vô âm tín lun!

Chị Uyên vì 1 lý do riêng sẽ ko trở lại HAO nữa đâu em ạ, có gì chịu khó liên lạc theo cách khác nhé!!!

12.45 am. Lọ mọ đánh vật với con máy in Epson LQ100, bác nào có nhu cầu mua thì em offer ngay 100K,ko down nữa đâu. Lẽ ra mình nên đăng kí phá kỉ lục in chậm với thành tích 10 tiếng được 20 trang A4 (kể cả in hỏng).Ước đoán đến khoảng 5 giờ sáng giờ hoàng đạo là giải quyết xong cái đống giấy má khốn kiếp này, cắt dán xong bộ phao là đi thi luôn. Hè nào cũng như hè nào. không hiểu đẻ ở cái giờ nào mà số đen thế không biết.

Ơ mà em Uyên không ở lại HAO thì mình cũng vào đây làm gì nhỉ, lướt thôi :(|)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
:( thế là chị Uyên ko vào HAO nữa ah...em thích đọc bài của chị ý lắm :(

Anh Nam cha'n thế! Lúc người ta còn ở đây thì không vào mà chim, đi rồi mới chim! [-x? Trừ anh một điểm!

Người ta ở đây thì cho tiền tôi cũng không dám lai vãng cái topic này. Bây giờ phải ra vẻ ngậm ngùi 1 tí cho nó được tiếng.

Lâu lắm rồi mới vào đây. Thấy các bạn T2 noi lenh benh the. Hehe, Khanh oi, chua co chinh thuc ly di voi vo ca dau nhe, dung co ma dong dua cac em tre nhu the. :))

Ối giời, vợ ơi là vợ, bỏ chồng đằng đẵng bao nhiêu năm trời, đi cặp bồ nhặng xị hết cả lên lại còn đòi thằng chồng này phải chung thủy à, tham thế :D

Back
Bên trên