Chia tay người yêu có nên trả lại đồ không?!

Trần Lê Nhiệm đã viết:
Ơ, em tưởng của Ceasar thì phải trả về cho Ceasar chứ. ;;) Đòi thì có gì sai nào. Của em, em cũng đòi. :))
:)):)):)) Chú nói như xiếc ấy hẹ hẹ Cho tức không còn là của mình nữa :)):)):)). Gặp con cùn như chị xem, biết là có đòi được hay không hà :> :> :>

con zai đòi đồ lại đã trơ rồi,con gái còn kô trả thì đúng là hết hiểu nổi,quá trơ :))

Trần Tuấn Anh đã viết:
con zai đòi đồ lại đã trơ rồi,con gái còn kô trả thì đúng là hết hiểu nổi,quá trơ :))
Trẻ người non dạ thế em ;;);;);;)?! Gặp cái thằng vô học đã cho rồi đòi, mình phải "quân tử tàu" làm theo nó à?! Nếu nó thích làm Chí Phèo thì nó cứ làm 1 mình, cớ gì xinh đẹp dễ thương mà phải thành Thị Nở :-/?!
Mà ví dụ nó cho mình cái gì ăn được như kẹo, xài hết được như nước hoa, yêu nhau 1 thời gian dài, dùng hết rồi, nó đòi, mình phải đi mua để trả lại á :eek::eek::eek:? Nằm mơ à =;=;=;!!!
Còn nó thích đi bù lu bù loa ở đâu là:" Con đây trơ bỏ m ẹ... Đồ tao tặng nó khi yêu, chia tay đòi lại nó không trả blah blah" được ở đâu mà có người đồng tình thì cứ đi mà ăn vạ :).
Mấy lời với chú thế thôi, bớt ngựa non háu đá đi một chút [-(

:)) đáng gì, thí đi cho nó yên chuyện, nhìn => nhớ => cáu :D

oạch kô yêu thi` thôi,đòi làm j,rồi lại thành kẻ thù,hehe,khó nhìn mặt nhau,nhất là nếu cùng lớp,khổ

Đã muốn coi nhau là kẻ thù thì không đòi cũng thành kẻ thù :) chỉ có là nếu đòi thì dễ thành thằng cha khốn kiếp bủn xỉn thôi :p

uh,chuyện đòi lại đồ đúng là kô nói nổi,có lẽ cứ để thế còn hơn,người ta thích thì nguời ta trả mình,ko thì thôi,hehe

Ng ta thích trả, mình còn phải làm ra bộ không thèm nhận í chứ :)) Kiêu tí :D

--Theo em thì nên trả lại cho nó để nó còn nhớ mà ghét mình :D:D:D hay là để nó lấy quà cũ mà tặng người yêu mới cho tiện :D:D:D:D:D

Trịnh Thường Trường An đã viết:
--Theo em thì nên trả lại cho nó để nó còn nhớ mà ghét mình :D:D:D hay là để nó lấy quà cũ mà tặng người yêu mới cho tiện :D:D:D:D:D
À! Nếu nhờ thế mà nó quý mình thì nguy lắm em à :D:D:D. Cần gì cái loại tình cảm đó hah ;;) ;;) ;;) ...

:D Trông cái tướng đi của "beloved sister" của chị Hoàng Anh thất tha thất thểu nhỉ? :p

Có cũng tốt, cưa lại rồi đá cho bõ ghét >:)

Đinh Tường Lan đã viết:
:D Trông cái tướng đi của "beloved sister" của chị Hoàng Anh thất tha thất thểu nhỉ? :p

Có cũng tốt, cưa lại rồi đá cho bõ ghét >:)
Ấy chết đừng làm thế mà kẻo tội nghiệp con nhà người ta em. :) . Làm gì thì cũng nên để phúc để đức cho con cháu với nữa chứ. Em ác thế, cưa lại rồi đá cho bõ ghét. :)) Anh đây sau những lần chia tay lần nào cũng thất thiệt tài sản. :-s . Cứ ấm ức hậm hực mãi cái chuyện lần nào cũng không đòi lại đồ. :) Nhưng rồi ngồi tính toán hơn thua thấy mất tí tài sản mà được nhiều cái khác "hay ho" nên cũng cho qua :)>- :)) ;) . :)) :)) :)) , công nhận con gái thời nay ngây thơ dễ bị lừa hết biết :* .

Back
Bên trên