Chao moi nguoi

Lý Đức Dũng
(lidua3)

Niem vui cua moi nguoi se tro thanh niem vui chung cua chung ta, chung ta hay gin giu, cho vao bao tang nhung ky uc, ky niem,.....de no luon la nhung gi hien huu trong cuoc song cua chung ta.:razz: :razz: :lol: :lol: :razz:

Chào Dũng ,

Niềm vui của mỗi người sẽ trở thành niềm vui chung khi chúng ta chia sẻ nó với người khác, người ta nói Hạnh phúc chia sẻ là hạnh phúc nhân đôi , nỗi buồn chia sẻ là nỗi buồn vơi nửa mà.

Nhưng mà Thu nghĩ không nên cho vào bảo tàng ký ức bởi vì lúc lấy ra khó lắm :D , lại còn có quy định "cấm sờ vào hiện vật" nữa :lol: , đâm ra Thu nghĩ mỗi thành viên luôn nhớ đến nhau và giúp đỡ nhau khi cần là tuyệt lắm rồi.

Chào Dũng, chào Thu! Khì, nhớ khóa mình, chui vào đây tí xem có gì mới không thì gặp mọi người.

Lâu lắm rồi không gặp LiDu Đồng chí dạo này còn đá bóng nhiều không? Dân ams, nhất là 9598, ở Sydney dạo này tập luyện chăm chỉ lắm, tuần nào cũng ra sân 1-2 buổi. Có tôi, Cù Duy Đức (T1), Đức Trô (T2), Dũng béo (Hóa), Hiếu (T2), Trung (T3), thêm mấy anh em 9497, 9699 nữa. Hôm nọ chụp được kiểu ảnh riêng dân ams với nhau, định khi nào rửa rồi post lên phần album khóa mình, cuối cùng phim cháy, tiếc đứt ruột... Tôi sắp về VN, đồng chí có đi đá ở đâu cho tôi bám đuôi phát nhá!

BNG thế nào Thu ơi? Ấy về vụ nào thế? Có đi học tiếng TBN không?

Chít chát mấy dòng thế thôi, bây giờ phải đi học đây, hẹ hẹ...

Nguyên.

Chao Thu , Nguyen va moi nguoi

Vô đây viết bài để kêu gọi tình đồng chí , ý kiến của mọi người sẽ là một sự đóng góp lớn cho tổ chức 95-98 Hn-ams thanh niên đồng chí hội. Thỉnh thoảng gặp được nhau là vui lắm rồi. Tí tởn tí thôi, tôi biến đây, mọi người có tình hình gì mới phải báo về tổ chức ngay nhé.
:D :lol:

Ối đồng chí Nguyên ơi là đồng chí Nguyên , sao đồng chí lại bỏ BNG để ra đi thế. Từ hồi thi đến giờ tớ chẳng gặp đồng chí gì cả, đồng chí lại bay sang Syd. rồi đấy à??

Dạo này tớ chẳng học tiếng TBN nữa, hồi đấy định liên lạc với Nguyên để học mà sau đó mải chơi quá nên quên. Giờ thì chỉ bập bõm được vài câu thôi, chữ bay đi hết theo các trip dã ngoại rùi.

Ấy sang lại Úc làm MA à?? Khi nào thì quay lại cơ quan để làm việc thế ?

Híc, nghe các bác khóa mình đi làm hết rồi mà sao lòng mình nò rung rinh lạ Quá. Hết tuổi học trò rồi. Đời ơi..

Các bác đi làm rồi thì cứ từ từ, kiếm ít ít tiền thôi nhé. Không iem vẫn mài đít ghế trường lại nghe thấy các bác thành triệu tỉ phú hết thì em sốt ruột bùng học thì chết em... :D

Chào tất cả mọi người,
Mình cũng chỉ định vào đây để xem khóa mình có hoạt động gì ko, ai ngờ lại gặp nhiều người quên thế này.
Dũng Lá dạo này thế nào rồi? tôi vẫn đá bóng thường xuyên ôing ạ...Sang tuần sau lại tham gia giải bóng đá sinh viên VN tại Pháp...đang hồi hộp quá...
Nguyên, Hải ơi, lâu lắm ko gặp nhi? thế tưởng Nguyên về VN thi vào BNG cơ mà? sao bây giờ lại có mặt ở Syd rồi ah?
Thu oi, tớ cũng ko biết là ấy đã vào BNG đâu...hehe...thế bây giờ đang làm ở Vụ nào vậy?
Thôi ba hoa bốc phét thế là đủ rồi, hẹn gặp mọi người ở VN nhé...
Ciao ciao,

aaaa... anh PHương... hic em tìm anh khắp nơi.. anh rỗi đưa em đi chơi Milan ko ạ?... anh có thể cho em số phone thì em gọi cho anh..em sẽ sang đó khoảng thứ hai hoặc thứ 2.. okie.. gotta go..

ps: si mon cheri vient ici...bisoussssssss...:D

béo, email moi, ok?
Phương ơi tớ giao trứng cho cậu đấy. Có gì nếu có thằng mafia nào đên bắt nạt em ý thì cậu cứ chạy trước... đánh lạc hướng chúng nó nhé. Grazie. :D

Ừ, kiểu ngồi này trông quen quen, hình như là ở trong Yearbook thì phải???

Bạn Thu, bạn Nguyên ơi cho tớ hỏi vào BNG làm thì phải thi những cái gì thế?

Lam gi ma co moi cai kieu ngoi cua tớ ma moi nguoi ban tan kinh the...:))
Thuc ra thi cung co y nghia ca day. Moi nguoi thu chu y ma xem, trong ca buc anh, hinh cua tớ con to hon ca Capitol ngay o sau lung, the moi kinh chu...hehe...ca cai quoc hoi My cung ko bang mot nguoi VN...

Không ngờ sau bao năm nhìn lại cái dáng ngồi của phương lại chứa đựng cả những điều lớn lau như thế. Điểm 10 cho chất lượng!Tớ la Dương A2 đây,ko hiểu sao nó lại hiện thiếu mất số 2 của tớ

lovewinner đã viết:
Không ngờ sau bao năm nhìn lại cái dáng ngồi của phương lại chứa đựng cả những điều lớn lau như thế. Điểm 10 cho chất lượng!Tớ la Dương A2 đây,ko hiểu sao nó lại hiện thiếu mất số 2 của tớ

Đề nghị bạn Dương A2 nhanh chóng bổ sung số 2 vào cái, để thế này dễ nhầm quá, có gì xảy ra là tớ không chịu trách nhiệm về hành động của mình đâu đấy >:)

Tớ biết ngay mà, bạn Dương của ấy mà ko lên tiếng thì thẩn nào bạn Long cũng lên tiếng, nhưng mà nói thật tớ cũng đã nỗ lực sửa chữa, nhưng mà chẳng biết sửa thế nào hì hì Chờ một tý nhé! (Do not take any action!)

Có gì đâu, chẳng qua là sau bao nhiêu năm đằng đẵng mới lại được nhìn thấy cái thế ngồi của bạn Phương nên mới thốt ra thế thôi, nào có ai bàn tán gì 0:) :D
Mày đấy hả Dương, lâu lắm chẳng gặp, lớn thêm được tẹo nào ko? :)

Tao đây chứ còn ai vào đây nữa, lớn thêm được nhiều tẹo, xinh hơn và đáng yêu hơn, hê hê, đấy là tao thấy thế thì nói thôi đấy nhé, hì hì he he, mày thế nào rồi, đang lang bạt ở đâu hả em? bao giờ hội trường ams ấy nhể, để còn tụ tập, mày contact với tao đi!....

P kia, post cai anh trong chang lanh manh teo nao. Lam nguoi ngoai nhin vao cu to mo!

Back
Bên trên