Champion League

Cái này là thuộc quyền lựa chọn của 2 đội, nếu ko thằng nào chịu nhường thằng nào thì mới bốc thăm.

Milan vào CK toàn tranh mặc áo trắng :)) nên vs Liverpool đỡ phải bốc nhiều.

Trận CK hả :-? MU thủ thì MU thắng, MU công thì Barca thắng :> tỷ số ko quan trọng lắm, MU thủ thì tỷ số sát nút, MU công thì tỷ số đậm nhiều bàn thắng :x

Đội nào thắng cũng được, miễn là phút 90+3 có bàn thắng quyết định trận đấu :-j

Cứ ngồi dự đoán thế này tự sướng quá đến lúc ko đc như ý muốn thì thất vọng lắm đấy :D Thôi cứ ngồi dài cổ chờ đợi thôi dự đoán làm gì, chỉ cần bác Sơn mang về cái Cup bạc là đc :D

Cứ ngồi dự đoán thế này tự sướng quá đến lúc ko đc như ý muốn thì thất vọng lắm đấy :D Thôi cứ ngồi dài cổ chờ đợi thôi dự đoán làm gì, chỉ cần bác Sơn mang về cái Cup bạc là đc :D

thằng em này dự đoán trước cũng ko, bình luận sau trận đấu thì lại bảo xong rồi thì bình luận làm j` =))
thế thì em phắn đi em ạ =))

Thích một tỉ số đẹp: 3-3 chẳng hạn ;))
MU đá đôi công đê, Barca có gì mà phải ngại :))

em thì vẫn tin vào anh Pép 8->

mùa nào A.Madrid cũng đôi công thắng Barca ít nhất 1 trận, từ hồi còn Torres đã thế rồi

Atletico đá đôi công thì dư lày:
Mùa 07/08 lượt đi thua 0-3,lượt về thắng 4-2
Mùa 08/09 lượt đi thua 1-6,lượt về thắng 4-3
Cái j cũng có giá của nỏ:)).
Tốt nhất MU cứ đá phòng ngự chủ động thôi,tích cực khoét vào 2 cánh của Barca:)

đôi công đi cho đẹp :x cho nhiều bàn thắng, thủ chán lắm :(

MU thì định ăn 4, Barca thì hướng tới cú ăn 3, 2 đội này đều tham :-j

mẹ năm nay xem cái trận Atletico thắng barca 4-3 rõ là Atletico đôi công cũng bt, chỉ có barca thủ ngu thì đừng hỏi 8-} 2 quả liền hậu vệ để ông Kun cướp bóng đối mặt thủ môn 8-} có mỗi quả Forlan sút xa là điêu

mẹ năm nay xem cái trận Atletico thắng barca 4-3 rõ là Atletico đôi công cũng bt, chỉ có barca thủ ngu thì đừng hỏi 8-} 2 quả liền hậu vệ để ông Kun cướp bóng đối mặt thủ môn 8-} có mỗi quả Forlan sút xa là điêu

trận đấy barca đá dưới phong độ,làm j có đội siêu nhân nào đá hay cả mùa.Em có cảm giác năm nay là năm của barca.Barca là đội bóng thành công nhất trên thế giới về tổng quan:tài chính mạnh mẽ,lối đá đẹp mắt,tinh thần truyền thống cao,và có thể sẽ là cả các danh hiệu.Chelsea là đội bóng có thể đánh bại barca,nhưng man thì chưa chắc :D.Hy vọng năm nay sẽ ko có chức vô địch thứ 2 liên tiếp cho Mu :D

MU đá với mấy đội tấn công kiểu quái quái một tí là y như rằng lộ sơ hở. Evra với Vidic mà gặp kiểu quẩy quẩy như Messi e rằng bị luống cuống. Trận đá với Wigan, Vidic toàn bị chú Dellaroga xỏ mũi. Còn hồi đá với AC năm nào Vidic bị Kaka làm khổ, trông tội nghiệp vãi :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên