Champion League

còn hơn barca mang tiếng tấn công đẹp mà có mỗi 1 quả để sút

Mấy con gà bao gồm đội vô địch TBN, đội vô địch Đức, đội vô địch Pháp

Có vẻ như gà thật ý nhỉ :) Vô địch Đức vs Pháp có bao h là cái gì so với Ý hay TBN ko mà kể ra ?? Còn chưa kể bh PL nó là số 1. Vô địch TBN thì sao? Ừ hình như là Real đúng ko? Đội bóng vĩ đại nhất thế kỷ 20 à?? Thế bh là thế kỷ nào rồi? Đá thì ngu, toàn chấn thương, lúc nào cũng vỗ ngực ta đây hoàng gia =))

Cười cợt cười cợt =)) uh thì cùng cười cợt =)) thế đội nào mới là bố gà mẹ gà để đá nào, thắng đội nào mới gọi là ko phải thắng gà????????

Còn đỡ thiểu hơn Real =)) cứ ôm hào quang trong quá khứ mà tự bọc mình lại. Bảo sao bị Barca nó cười vào mặt cho :-j

Chán nhỉ HAO ko có nút tick bài dở ko thì mình đã tick 2 phát rồi :)

Có vẻ như gà thật ý nhỉ :) Vô địch Đức vs Pháp có bao h là cái gì so với Ý hay TBN ko mà kể ra ?? Còn chưa kể bh PL nó là số 1. Vô địch TBN thì sao? Ừ hình như là Real đúng ko? Đội bóng vĩ đại nhất thế kỷ 20 à?? Thế bh là thế kỷ nào rồi? Đá thì ngu, toàn chấn thương, lúc nào cũng vỗ ngực ta đây hoàng gia =))

Uh thì mấy năm gần đây PL là số 1. Nhưng đã có ai dám nói vô địch Đức với Pháp ko sánh đc với vô địch Ý, Anh hay TBN ?? "Có bao h là cái gì", thế Munich nó vô địch C1 mấy lần rồi?? Uh thì mấy năm nay các đội ở Anh là nhất, thì các đội đủ sức dự CP ở các giải hàng đầu châu Âu khác thì cũng éo phải là yếu. Thua thì bảo là yếu, thắng ít thì bảo là thắng rùa hoặc thắng kiểu thủ bẩn :)) thắng đậm thì bảo con nhà người ta gà =)) vl :D

Còn đỡ thiểu hơn Real =)) cứ ôm hào quang trong quá khứ mà tự bọc mình lại. Bảo sao bị Barca nó cười vào mặt cho :-j

Mấy câu bình về Real, trước hết em phải nói là chả liên quan :-j và sau đó là nhảm. Ở đây chả ai bảo Real là nhất, lấy quá khứ ra mà thủ dâm tinh thần cả. Phong độ là nhất thời, chả thg nào mạnh mãi được cả, phải có lúc này lúc khác. Nhưng Real, họ đoạt cup nhiều nhất, hiển nhiên họ "mạnh" ở nhiều thời điềm nhất, và như thế vỗ ngực tự hào thì sai à. Còn giọng điệu, e ngạc nhiên là anh khóa 03 06 đấy.

Nói thêm là mình chả phải fan Barca, Real, MU ... hay đội nào khác cả :)) có lẽ vì thế mà thấy 1 số fan đang nhìn nhận khá cực đoan và phiến diện :))

ko có nút tjch bàj hay nh` lần ko mình cũng tjck cho a Quân vàj phát :x

nghe giọng điệu giống các em 08-11 nhẩy :">

[B đã viết:
Quân[/B]]Uh thì mấy năm nay các đội ở Anh là nhất, thì các đội đủ sức dự CP ở các giải hàng đầu châu Âu khác thì cũng éo phải là yếu. Thua thì bảo là yếu, thắng ít thì bảo là thắng rùa hoặc thắng kiểu thủ bẩn thắng đậm thì bảo con nhà người ta gà vl

Ờ thứ nhất a bảo có bao h thì cũng hố, nhưng ai chẳng phải công nhận tầm 6,7n trở lại đây 2 cái giải đấy nó chả là cái vẹo gì. Nhìn nhận thực tế thì BM chẳng khác gì Real, cả 2 đã bị bỏ lại quá xa trong quá khứ rồi, ko chịu nhìn vấn đề và giải quyết 1 cách triệt để thì ko khá lên đc. Thứ 2 là em đang quy chụp, anh chưa nói 1 câu nào bình luận về Barca - Mu hay Barca -Chel em nhé, còn về chuyện yếu hay ko yếu thì kết quả sau những mùa tham dự thì em liệu biết đc không? Ừ em dù gì cũng 06-09 nhỉ, chắc cũng hiểu đc ít nhất là các con số thống kê chứ?
Thứ 3 bình Real là vì ghét Real ngu học vs những thằng fan cũng ngu học suốt ngày vênh váo, thế thôi.
Thứ 4 sao lại ngạc nhiên thế e? nói rõ xem nào?

1. Uh thế giải thích xem nếu thắng BM hay thắng Real, Lyon mà vẫn được coi là chả thắng cái vẹo gì, thế thắng những đội nào mới được coi là thắng? Real và BM bị bỏ quá xa trong quá khứ? Trong khi họ đang ở vị trí ĐKVĐ Liga 2 năm liên tiếp và ĐKVĐ Bundesliga, đừng nói rắng các đội tại Liga yếu nhé? Còn nếu mà chỉ so sánh các mùa tham dự ở Champions thì quá lệch lạc, Milan vs Liverpool là những ngoáo ộp ở CL trong vòng 5 năm trở lại đây, nhưng khi về giải nội địa họ vẫn chỉ là những gã học việc so với Inter hay MU, Chelsea. Đường hướng phát triển của mỗi đội khác nhau, nên đừng lôi việc họ ko thành công ở đấu trường này nọ ra mà phủ nhận hoàn toàn sức mạnh của họ, ok?

2. Em ý có nói câu nào quy chụp là cậu bình luận Barca-MU hay Barca-Chelsea à?

3. cậu nói Real ngu học và những thằng fan suốt ngày vênh váo, cậu thử nhìn lại xem có bài viết nào vênh vào trong vòng 2 trang trở lại đây chưa? Chẳng ai lôi quá khứ ra mà vênh váo, chỉ có cậu đọc được ở đâu đấy rồi tự thủ dâm tinh thần huyễn hoặc vớ vẩn thôi.

4. Ngạc nhiên? Đấy, ngạc nhiên vì em ý cho rằng 1 người lớn tuổi nên có một cái nhìn khách quan và bình luận những câu "có học" hơn, tất nhiên không nhìn được cái đấy thì ngạc nhiên là đúng rồi. Tớ cũng thấy ngạc nhiên nữa là.

1.Đây là topic CL

2.Thua thì bảo là yếu, thắng ít thì bảo là thắng rùa hoặc thắng kiểu thủ bẩn thắng đậm thì bảo con nhà người ta gà vl <--

3. Đang nói đến đội vô địch TBN ??

4. Tất cả là khách quan, trừ chuyện Real =))

1. Ko được đánh đồng giữa chất lượng giải và chất lượng những đội mạnh nhất của giải đó. Chất lượng giải Đức và Pháp kém, ko ai phủ nhận, nhưng đừng vì thế mà bảo Bayern hay Lyon yếu, " gà", có yếu thì là yếu hơn so với giai đoạn đỉnh cao. Thắng những đội này chưa bao h là điều dễ dàng cả.

2. Đấy là điều em đúc kết khi đọc mấy bài viết gần đây trong nhiều topic khác nhau. MU thắng Ars thuyết phục vẫn bị coi là thủ bẩn, Barca thắng Chel thì bị gọi là thắng rùa trong khi Barca đè Real thì lại có người nói là Barca chỉ giỏi bắt nạt mấy con gà . Bài viết của anh cũng có hàm ý nói Real gà đúng k :)

3. Anh ghét đấy là việc của anh, chẳng ai cần tự nhiên phải thể hiện ra rồi chửi này nọ thế. Ghét ở 4rum nào chả biết chứ ở HAO e chả thấy lí do j mà ghét cả.
Đội bóng nào mà chả có một phần các fan quá khích, đáng ghét. Cứ nhìn vào đấy để mà chụp mũ ghét tất cả thì quả là phiến diện.

4. Bài a Tuyên đã nói quá rõ rồi em k cần nói thêm nữa.

Mình cũng chỉ biết tick bài tốt, ko có gì để nói thêm.
Bỏ qua vụ nài đê.

edit : Nhầm hàng :" > Iniesta chấn thương nhưng mới chắc chắn là nghỉ trận Copa del Rey, chưa thấy nói gì đến CL

Chỉnh sửa lần cuối:
cũng ko nên nói Barca thắng ko xứng đáng. trận BK lượt về Barca trọng tài có phần thiên vị Barca, đấy là do Barca may mắn. may mắn ko phải là ko xứng đáng.
ko xứng đáng phải là kiểu thằng Iniesta quen con của Binladen và nhờ nó gọi điện cho mấy thằng đệ ở Anh trước trận BK đến đánh bom sân tập Chelsea làm Chelsea ko còn thằng nào để đá, Barca được xử thắng. thế mới là ko xứng đáng.
may mắn nó là 1 phần của bóng đá cũng như của cuộc sống. ai cũng có lúc gặp may với lúc ko may, thế thôi
bán kết đá xong rồi thì còn bàn luận gì nữa, thích thì bàn xem năm sau thế nào, trận CK thì bỏ qua đi ;))

----------

mà bài tận trang trc, ko ai nói đến rồi sao anh hải lôi ra đây làm j :)

à anh vào anh đọc 1 lượt, thấy thì anh quote thôi :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Abidal về Primera Liga lại ăn thêm 1 thẻ đỏ. Thế này mà đá tuyển Pháp thì :-ss

Back
Bên trên