Champion League

Lại bảo xử ép!

Trong mấy tình huống các fan Chelsea nói um lên là đáng nhẽ penalty thì chỉ có pha đá vào tay Pique là đáng bị penalty.

Nhưng nói đi cũng phải nói lại, trước đấy Abidal đã bị 1 thẻ đỏ trực tiếp mặc dù hầu như ko chạm vào Anelka, nếu chú này yếu đến nỗi chạy rồi bị gió nó cản làm cho ngã (chắc Chelsea có áo đấu ko tính đến vấn đề khí động học hay chi đó hay là chú này giang tay rộng quá nên gió đánh mạnh vào, tự dưng lăn đùng ra ngã) thì đừng nên đá bóng đỉnh cao. Bị dẫn 1 bàn lại bị 1 con thẻ đỏ tức tưởi thế nếu là fan của Chelsea thì có chửi trọng tài ko?

Đấy là ko biết tận dụng cơ hội rồi cứ thích đổ này đổ nọ. Sao trận lượt đi ko ghi đc bàn nào vào lưới Barca, chơi 9-0-1 rồi thầy trò khen nhau như vô địch đến nơi rồi ko nghĩ đến việc lượt về sẽ ko được để thủng lưới đi! Đá 11 đá 10 mà ko thắng thì tự trách mình chứ kêu ca gì nữa!

Đề nghị em zai dẫn chứng cụ thể nhé :))
xử ép mấy lần thì bị từ chối mấy quả pen rồi, lol

có nói kiểu lozl gì cũng không thay đổi đc cái chn trọng tài trận này như l và cái sự như l đấy có lợi cho barca đâu.

Trận lượt đi đấy, Henry bị kéo áo rõ ràng đấy, nói đi! Xem lại băng hình đi

Tại sao anh phải thống kê những mastubator trong FC MU? Ít ra thì trong thời điểm này và ở thread này chỉ có chú là đang thủ dâm với Barca của chú, xem trận bóng xong ko biết gì hơn là Barca vô đối thì không phải thủ dâm thì là vặn ty liếm ass à.
Thôi, làm gì làm tiếp đi, nhớ đổi tay kẻo tay nọ to hơn tay kia.

em liên tưởng đến anh Trụy :"> cơ mà anh Trụy 2 tay to đều ;))

chó cứ sủa đoàn người cứ đi :x

chỉ một lỗi của essien phút cuối cùng thôi mà chel cũng bị loại
tiếc đến đứt ruột
nhất là quả drogba sút trúng chân valdes
thôi cầu mong năm sau chel gặp mu chung kết :X

Lại bảo xử ép!

Trong mấy tình huống các fan Chelsea nói um lên là đáng nhẽ penalty thì chỉ có pha đá vào tay Pique là đáng bị penalty.

Nhưng nói đi cũng phải nói lại, trước đấy Abidal đã bị 1 thẻ đỏ trực tiếp mặc dù hầu như ko chạm vào Anelka, nếu chú này yếu đến nỗi chạy rồi bị gió nó cản làm cho ngã (chắc Chelsea có áo đấu ko tính đến vấn đề khí động học hay chi đó hay là chú này giang tay rộng quá nên gió đánh mạnh vào, tự dưng lăn đùng ra ngã) thì đừng nên đá bóng đỉnh cao. Bị dẫn 1 bàn lại bị 1 con thẻ đỏ tức tưởi thế nếu là fan của Chelsea thì có chửi trọng tài ko?

Đấy là ko biết tận dụng cơ hội rồi cứ thích đổ này đổ nọ. Sao trận lượt đi ko ghi đc bàn nào vào lưới Barca, chơi 9-0-1 rồi thầy trò khen nhau như vô địch đến nơi rồi ko nghĩ đến việc lượt về sẽ ko được để thủng lưới đi! Đá 11 đá 10 mà ko thắng thì tự trách mình chứ kêu ca gì nữa!

tình huống đấy là thằng Abidal có giơ tay ra và có ý định kéo Anelka (có thể là theo phản xạ), khi ở tốc độ cao như thế chỉ cần tác động nhỏ là có thể ngã. ko biết là tác động mạnh yếu thế nào nhưng nếu bị oan, ko chạm tí nào có lẽ thằng Abidal với Pep nó đã nhảy dựng lên gào thét rồi. chỉ là tình huống đấy thẻ đỏ là quá nặng

cái chuyện phòng thủ đổ bê tông có gì đáng bàn luận đâu, nó thuộc về vấn đề chiến thuật rồi. mỗi đội đá 1 kiểu thôi. cứ thích mang ra để kêu này kêu nọ

bàn thua cũng là do những phút cuối mất tập trung. nhưng mà thôi, nói nhiều làm gì. đằng nào cũng đá xong rồi :)

Fan Barca nếu còn j để nói thì chỉ có thể là thắng may mắn thôi:-?.Chứ hôm qua Chel đá hay thế còn j để nói đây:|.
Dù sao cũgn cảm ơn Chelsea đã tìm ra cách hóa giải Barca và hơn thế nữa còn vặt luôn đôi cánh Alves-Abidal:D

Khổ, có nói gì đâu, thủ thì thủ, nhưng mà hòa có 0 đều mà cả thầy lẫn trò tâng nhau lên dời giờ thì muối mặt thế này có đáng ko!

Kể ra thì đá phòng thủ như thế là cũng chấp nhận rủi ro rồi,nhưng mà rủi ro nó lại phút 90'+ nên lại càng đau đớn:|
Dm tại sao viết ngu lại đc tick bài hay thể hả các anh ơi=))

Haha cuối cùng Chelsea cũng thua. Hôm nay xem được có đoạn cuối trận mà lại được chứng kiến bàn của Iniesta. Đang lẩm bẩm Chelsea thắng rồi thì đùng 1 cái! Mấy thằng ngồi bên cạnh cứ luôn mồm wtf :)).

Cơ mà trọng tài hôm nay làm sao ý :-? Bỏ qua hai lần bóng chạm tay hậu vệ Barca.

P/S: Alves làm sao vậy mọi người?

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôi nghĩ Barca vào chung kết hoàn toàn xứng đáng nếu xét 1 cách khách quan cả 2 trận lượt đi và về. Bóng đá đẹp ít nhiều cũng đáng được vinh danh.

Drogba chơi quá dở là lý do chính Chelsea thua. Khống chế hỏng ở hiệp 1 từ đường chuyền của Terry, có thể đã đối mặt với thủ môn.
Hiệp hai thì 1 tình huống y hệt như bàn thắng thứ 3 của MU vào lưới Arsenal nhưng Drogba lại ko quyết đoán dứt điểm luôn.

Yara chơi 1 trận lên đồng khi bắt chết Drogba. Tiếc duy nhất cho Chelsea là pha Pique để bóng chạm tay. Nhưng xét cho cùng, lối đá của Chelsea ở cả 2 trận là quá tiêu cực. Guss ko giỏi như người ta nghĩ. Khi Barca bị mất người mà vẫn không dám dâng cao đội hình, như vậy là quá sai lầm.

Trận chung kết tôi nghĩ lợi thế sẽ thuộc về MU 1 cách rõ ràng khi Barca bị mất 2 hậu vệ cánh rất năng nổ. Alves luôn chơi nhiệt tình và bùng nổ có thể khóa được Rooney và hỗ trợ tấn công rất tốt. Bên cánh kia thì Ronaldo hoặc Park sẽ thấy thoải mái hơn nhiều khi chỉ phải đọ sức với Sylvinho.

Alves bị 2 thẻ vàng,treo giò trận chung kết:-?.Hàng thủ Barca còn lại mỗi Pique và Puyol là đáng tin cậy:-?
Barca mà vào chung kết thì cũng chẳng ai bảo là ko xứng đáng với những j đã thể hiện từ đầu mùa,nhưng mà trận hôm qua thì ko xứng đáng thắng:|.Thế thôi

Tiếc vái ra ý :-< Có Pique đá hay hơn Evans nhiều :-j Anh Evans có mỗi trận đá với Inter còn có tí, còn lại toàn bị cóng.

Anw, mình chả ủng hộ Barca, cũng đíu thích Chelsea, cơ mà trận hôm qua Chelsea đá hay hơn nhiều. Bóng đá hiện đại là bóng đá thực dụng. Chelsea hôm qua đá xuất sắc, Barca bế tắc từ đầu đến cuối, có làm được cái gì đâu :-j

bán mẹ thằng drogba đê
cho nó về V- leugue cũng được
sút ngu hơn thằng huỳnh kesley

Em nghĩ trận hôm qua Chelsea xứng đáng thắng hơn Barca
Barca đá còn nhạt hơn lượt đi, không tạo được nhiều cơ hội; còn Chelsea có 1 lối chơi hợp lí.
Dù sao thần May mắn đã đứng về phía các culé, Barca were through.
Chúc mừng các fans Barca và các fans của bóng đá đẹp <:p
Giờ thì mọi con đường đều dẫn đến thành Rome! \:d/

----------

P/S: Từ năm 2002 tới giờ Hiddink chỉ đưa các đội bóng của mình đến được bán kết thôi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên