Champion League

Tự nhiên lại so sánh Anh vs TBN là sao :| Đơn giản là giải nào đá C1 hay hơn thì giải đấy mạnh hơn :-<

Mà mình đến Rome xem CK rồi mà các bạn vẫn cứ cãi nhau xứng đáng vs ko xứng đáng à :-B Nhanh ko hết vé :">

Liga:Barca-Real-Sevilla-Valencia-Atletico-Villareal
BPL:MU-Liver-Chel-Arsenal-Villa-Everton
Đấy cứ thế 1 so 1 là thấy ngay tương quan:)).Liga mấy năm nay cứ đến bán kết là còn mỗi Barca thôi:-?.Còn Anh thì có 3 đội 8->.Thế đã đủ thuyết phục chưa nhỉ;))

Tuỳ thoy =))

Trog mấy " con gà " valencia, villareal, sevilla, atletico madrid, deportivo thích so everton với aston villa với ai nào =))

Nói thẳng ra là giải Anh quá chênh lệch, giải TBN rất đồng đều, chẳng qua Barca đá shock quá thoy =))

mọi người cứ thích so sánh theo tưởng tượng làm gì nhỉ :-?. Mặc dù mình thích cả Chel lẫn Real (đều thua Barca) nhưng vẫn phải chấp nhận một điều: Kẻ chiến thắng mới là kẻ mạnh :|, và kẻ mạnh mới là kẻ được chém gió =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Em chả hiểu các anh nghĩ gì tự nhiên lôi các đội ra so vs nhau cứ như solo CS=)) Nhớ hồi 2004 AC thua Deportivo 0-4 ở Riazor8-> Ai dám nói hồi đấy AC kém:| Nói chung là... Barca vs Mu, Messi vs CR7, đội nào thắng thì thằng đấy đc QBV=))

Tuỳ thoy =))

Trog mấy " con gà " valencia, villareal, sevilla, atletico madrid, deportivo thích so everton với aston villa với ai nào =))

Nói thẳng ra là giải Anh quá chênh lệch, giải TBN rất đồng đều, chẳng qua Barca đá shock quá thoy =))

Câu này nghe nó thế nào ấy nhỉ... :| Thiên vị quá :| PL vẫn xếp trên Liga trên BXH của UEFA mà :|

=)) ko đỡ đc bài trên =))

mình nói đùa thôi mà :-ss các bạn đừng so sánh tiếp nữa =;

Thấy gần đây Sevilla vô địch UEFA 2 nháy, Espanyol cũng vào được chung kết, Anh thì có mỗi Boro =)) dưng mà thua đúng sevilla

Lolz, thằng eo' chịu chấp nhận sự thật mới là thằng ngu =))

Chú đem UEFA Cup ra so cơ đấy 8->.Mấy mùa gần đây Nga vs Ukraina toàn vô địch với lại vào sâu đắy->.Chắc họ phải mạnh lắm nhỉ:)

Thấy gần đây Sevilla vô địch UEFA 2 nháy, Espanyol cũng vào được chung kết, Anh thì có mỗi Boro =)) dưng mà thua đúng sevilla

Lolz, thằng eo' chịu chấp nhận sự thật mới là thằng ngu =))

ôi cậu so sánh uefa với c1 thì óc cậu là óc lợn hay óc người vậy.^:)^

Các bạn không hiểu vấn đề hay óc chó thế =))

Các bạn quang quac' chê Barca rape toàn gà ở Liga, mình chỉ cố chứng minh là EPL lắm gà vịt hơn thoy =))

Thôi tao nói thật là LẶNG đi Lân ơi!! Tự sướng thì nó vừa vừa thôi!! Barca của mày "thắng thế nào" thì ai ng` ta cũng biết!! Còn cứ xem mấy năm gần đây La liga vs PL giải nào vô địch C1 nhiều hơn là thấy ngay!! Tao nhớ không nhầm thì cũng lâu rồi Barca "beyond godlike" của mày mới thắng được 1 đội PL đấy nhỉ!! Mà thắng "đẹp" quá!!

lol anh Tuyên b đừng dọa mọi ng thế =))

Nói chung là mạnh yếu tn thì phải đá với nhau mới biết được, so sánh bắc cầu trong bóng đá chỉ là tương đối thôi :))

Thắng chelsea đây là lần thứ 3 trong 10 năm =))
Thắng arsenal năm 2006, ở vòng bảng năm 2000, 2001 j đó thắng arsenal cả 2 lượt

10 năm qua, thua 1 lần trước MU, Liv, chelsea ở knock out, 1 lần thua chelsea ở vòng bảng

Mày nghĩ sao ? =))

Back
Bên trên