Champion League

Mình dự đoán tối nay Chel 1-2 Barca :( Kể ra cũng muốn xem MU vs Barca ai tấn công hay hơn 8->

Tất nhiên UEFA chứ có phải Liga đâu 8->.Kiên phát là giảm liền;)).Mà nhất là cầu thủ của Barca và Real thì lại càng dễ:))
Để xem Barca tối nay có phá đc xe bus Chelsea ko nào;)

Chelsea sẽ thắng 2-1:-? Mình rất là tin vào khả năng của Hiddink:-? Nhưng vẫn muốn xem Barca đá CK:(( Tấn công sướng wa:((

Barca mà đá với MU trận CK thì MU cũng chỉ đá phòng ngự tập trung rồi rình rập phản công trên những vận động viên điền kinh như Ro7 với Roo thôi chứ làm gì có chuyện "xem xem ai tấn công đẹp hơn" ? :-B
Tớ là tớ thích Chel chiến thắng hơn, cả mùa bóng Barca toàn đi hiếp dâm ở La Liga, giờ ra ngõ gặp cao to đen hôi mới biết thằng nào đáng ở tù lâu hơn thằng nào. hehe :-B

Ps: mí cả Chel vào CK rồi tha hồ mà chém gió cá độ với mấy em fan Chelsea :-B Chel thắng thì cũng phải đạo cho nó, dù gì cũng về nhì mấy phát đau gần chết rồi :-j, mà Chel thua thì mình sướng, lại càng đc thể cười đểu ;))

còn tùy là tớ cười với ai ;)) cười với cá sấu thì tớ cười, còn với em nào xinh + ngon thì cả chủ cả tớ cùng cười, đôi khi còn nhổ nc bọt cho nó đỡ lịch sự :">

đ m mấy ông Barca thắng ncl .

2 quả penalty ko đc công nhận, trọng tài như cái củ cứt

trận CK MU-Barca, đúng như bao người mong chờ 8-> Phải cái Barca mất mie nó 2 anh hậu vệ cánh rồi, đến trận CK đỡ thế nào dc Ro7 với Roo đây :-?

nhưng dm nó, trọng tài BJ tệ quá, :-<
Chelsea ơi, tao mất 100k rồi :(:)(:)(:)(:)((

ôi thực ra là 3 quả pel chứ ko phải 2.

mà đ m quả ông Anelka ngã giả vờ thì phạt thẻ đỏ thằng kia, chạm tay ngay trước mặt thì tha o bắt 8-}
trọng tài Việt Nam chắc cũng chỉ đến thế zzz

Chỉnh sửa lần cuối:
trọng tài thổi như lìn cho cả 2 đội =)) éo đỡ được, nhưng mà thôi ko sao, barca thiếu nhiều quá MU chả sợ nữa =)) 2 cánh mất rồi là xác định với Ronaldo và Rooney, Henry ko đá được, Eto'o mà cứ đá như hôm nay thì cũng chung số phận với Adebayor :))

mấy quả sau chắc thằng trọng tài nghĩ đến cái thẻ đỏ của a mê đan nên bỏ dek thôi, đù, tt này mà ở vn chắc bị xẻo mie chym

ấy ấy. Các bác Chelsea đừng dọa giết trọng tài nhé.
To các bác MU. Đừng vội mừng. Kẻo giống các bạn Chelsea hôm nay đấy.
p/s : Henry cuối tuần này bình phục chấn thương rồi.

Abidal có thì có khi cũng chả bắt được Ronaldo, cho chú ất ơ như Silvinho vào có khi lại đột biến =) đôi khi tấn công bên cánh trái lại mạnh lên =)
Còn cánh kia thì Puyol có thể đảm nhiệm được dư sức, thậm chí phòng thủ còn tốt hơn vì nói thẳng ra là Puyol sẽ ít dâng cao như Alves.
Cho nên Mu tập trung mà kèm Messi vs Iniesta đi đã :))

dcm Iniesta. Yêu anh vcl :((
Yêu anh Pep :((
Yêu cả anh trọng tài :((
Đm sướng vl :((

cái đoạn cuối mình tưởng ông Ballck ông ý vào đánh trọng tài rồi chứ =)) cứ hô đánh bỏ mẹ nó đi em =))

Thằng trọng tài đấy mà ở VN thì chắc "thăng" lâu rồi. Đoạn cuối thấy 3 chú cảnh sát và 1 trọng tài phụ vây quanh bảo vệ. Phát cuối Ballack sút trúng tay, rồi chạy ra xô đẩy trọng tài mà, may mà chỉ bị thẻ vàng (có thể chú ý chửi bậy bằng tiếng Đức, trọng tài đé0 hiểu)

Mà thật mình cũng đé0 hiểu sau những trận bắt như thế này thì lương của chú trọng tài có bị tinh giảm biên chế hay ko, hoặc là đuổi mẹ nó ra khỏi ngành, chung sống với lũ thất nghiệp trong khủng hoảng kinh tế =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên