Chọn lựa

Đinh Trọng Tiến Dũng
(Jack)

Điều hành viên
Trụ trì chán nản bởi tình cảnh sư trong chùa ko cong giữ được chữ tu hành mà mình thì đã sắp gần đát xa trời ... chức trụ trì này sẽ trao cho ai bây giờ.. Sau 1 hồi suy nghĩ trụ trì liền nghĩ ra 1 kế...
Ông tập hợp tất cả các sư trong chùa lại buộc vào phần bụng dưới của mỗi người 1 cái trống sau đó cho 1 đoàn vũ nữ trình diễn sẽ show đi qua đi lại... Đoàn vũ nữ đi đến đâu tiếng trống rôn ràng nổi lên đến đó... Ông cảm thấy chán nản nhưng đến cuối thì tiếng trống chỉ khẽ vang lên rồi tắt hẳn.... Quá mừng rỡ .. Cuối cùng thì mình cũng đã tìm được người kế tục..
But khi đến nơi chúc mừng cho nhà sư trẻ mà cốt tu hành cao thì trụ trì bỗng... thăng thiên
'Coz trống của nhà sư trẻ đã rách từ hồi nào

Chắc lần sau phải kiếm cho anh Dũng cái trống da cá mập :))

Hehe,đời còn đẹp lắm,anh đi tu làm gì....Mà nếu có đi tu thì cũng fai lấy vợ xem 'cảm giác' nó thế nào đã chứ...

Try yourself là biết cảm giác ngay ấy mà anh Dũng ạ !!!

Chuyện này thô bỉ mà nhạt nhẽo thế...Đọc xong tao phải cù vào chân mới cười được Dũng ạ...Chán thật...Mắt phải đọc mà tay cứ phải cù vào chân...Có lẽ vì thế mà chuyện kém đi phần thú vị.....

hehe,khổ thân mày nhỉ,mắt vừa nhìn mát vi tính,1 tay post bài ,1 tay cù vao chân....Cảnh tượng đấy trông giống con khỉ đang tập thể duc nhi?

bùi minh hoàng đã viết:
Try yourself là biết cảm giác ngay ấy mà anh Dũng ạ !!!
hehe,câu này thâm hậu quá,kẻ ít học này không hiểu

hehe,khổ thân mày nhỉ,mắt vừa nhìn mát vi tính,1 tay post bài ,1 tay cù vao chân....Cảnh tượng đấy trông giống con khỉ đang tập thể duc nhi?

Chắc mày nhìn hình ảnh mày trong gương nên mới suy ra tao hả...Tao chưa có trình độ làm khỉ giống mày đâu...Kể ra thì chuyện của mày cho thêm mấy gọi muối nữa thì cũng gọi là đủ mặn....

Chuyện kiểu này lên mạng thì đấy...Mày có chuyện nào độc ko...post lên đây mới hay...chứ cứ đọc ở một chỗ rồi biến đi, như truyện của mình, đọc nhạt lắm..Thật đấy...

Không hiểu thì nên tự tìm tòi khám phá anh SNN à !!!

Hơ hờ tao sẽ rut kinh nghiệm....Thê mày post trước đi,tao phải đi tìm tư liệu đã.
.Trích dẫn: (từ bài của: bùi minh hoàng) Try yourself là biết cảm giác ngay ấy mà anh Dũng ạ !!!
Câu này ý là gì đây?Thế em try rồi nên biêt hả?

Xào xạo...
Ném cho cả nắm muối rồi đấy chồng ah...:))
Thấy đỡ nhạt chưa??? ;) :p

Vợ mình ghê thật...Vừa thấy mình tí tởn ở đây đã vào theo dõi rồi....hichic...hết tí tởn

Vợ con nó thế đấy em ạ. Chả trách tại sao anh em mình lại post 1 đống bài chỗ thơ bút tre, cậu nhỉ? :">

hà hà,cái đấy thì anh em mình tự biết,noi nhỏ với nhau thôi,nói công khai thế nay thì hè về vợ em nó giiiiiiiiiieet....hichic

hehe,em Hoàng mới bé mà máu nhỉ,hậu sinh khả úy

Anh quá khen, em còn phải học hỏi nhiều !!!( khiêm tốn tí :D)

Công nhận bi giờ thanh niên khám phá tìm tòi ghê...
Mà chồng này...nói xấu vợ thế thì biết về nhà thế nào rùi đấy,,,:D ;) :p

Thế thì đừng về nữa Dũng à, qua đây chơi với bọn anh cho vui :D
Bò quách cái con vợ ..................g......i.......à ở nhà đi :p

Em cũng muốn lắm nhưng o dc.trước khi đi em để toàn thứ quan trọng quý giá chỗ vợ em rồi :D
Phải là hậu sinh khả ố anh Nam ah.

hehe,thì để lại hết những cái "quan trọng quý giá"đấy lại,sang ANh tìm bệnh viện nào làm cho cái nhân tạo :p

Back
Bên trên