Chị Ngân Hương tuổi mới - nhiều may mắn, nhiều niềm vui :)

Nguyễn Minh Trung
(Nguyen Minh Trung)

Chúc mừng sinh nhật chị Ngân Hương ! :x

Chúc chị tuổi mới 23 tràn đầy niềm tin, tràn đầy may mắn, vượt qua thời điểm quan trọng này với kết quả cao nhất, mong chị luôn tự tin vào bản thân, luôn vui tươi, ...vui tính vả cả sự sâu sắc và thẳng thắn vốn có. :)

( Tình cờ biết được sinh nhật chị, định rủ mọi người qua nhà nhưng chị đang vi vu ở Hải Phòng mất rồi. Em vẫn còn thèm lẩu và muốn uống rượu cần lắm, hẹn chị dịp khác vậy :D).

Ảnh chị Hương (người đứng giữa và đang hát rất say mê) và mọi người trong Ban biên tập ở Đại hội Ngày về.

:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sinh nhật em Hương nhé. Trăm sự như ý, vạn sự như ý ;)

Đính kèm

58.9 KB · Xem: 8
Chúc mừng sinh nhật em. Chúc em năm nay thi tốt, có nhiều niềm vui, đạt được nhiều điều mơ ước.

Chúc mừng sinh nhật Ngân Hương. :) Chúc em luôn hạnh phúc và thành đạt. Chúc cho mọi ước mơ đều sẽ trở thành hiện thực. ;) :x

Em cũng nhảy vào đây chúc mừng sinh nhật chị Hương cái:D, chúc chị luôn vui vẻ và hanh phúc :x

Chúc mừng chúc mừng, chúc mừng sinh nhật em Hương :x

:) Sinh nhật à, chúc Hương sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc

Chu'c Hu+o+ng tuo^?i mo+'i ha. nh phu'c va` bi`nh an. Chu'c luo^n vui ha't ve'o von ca? nga`y.
:)

Í, em cũng chúc mừng sinh nhật chị Hương nữa, em thấy chị Hương rất rất chi là đáng yêu ạ, ngay từ lần đầu chị em mình "đụng độ" với nhau :D :X

Mà từ trước đến giờ xem ảnh của chị, em lại cứ ngỡ chị tên là Linh chứ, hờ, chẳng hiểu sao lại thế nữa...

Sinh nhật thật vui chị hah ;)

Chào và chúc mừng Xấu bụng, sinh nhật mà lại vi vu ở tận đâu thế hả.

Chúc mừng chị yêu ạ. Chúc chị mọi điều tốt đẹp nhất nhất. Luôn vui vẻ và hạnh phúc :x.
Mà chị ơi, thế ra là mọi người đi chơi vẫn chưa về ạ ? ôi giời ơi, đi kỹ thế. Thế mà em đi nữa thì làm mất vui mọi người rồi :( Mà sao bảo là đi một ngày thôi ạ, còn hôm nay là đi xem phim nhân dịp sinh nhật chị mừ ? :p
Thôi, cứ vui vé nhé, khi nào về rồi thì mình liên hoan đánh chén sau vậy :*:*:*

Chút nữa, nhìn cái ảnh ở trên tự nhiên thoáng chút buồn.Vẫn biết mỗi người một công việc, một phương trời, mỗi người một lý do, cái này đi, cái khác mới đến, nhưng sao vẫn thấy nhớ nhớ là... :( :((

Gặp đâu dễ nhớ
Nhớ đâu dễ yêu
Yêu đâu dễ quên
Quên để rồi nhớ...

Mãi yêu :x

Chúc mừng sinh nhật chị :D chúc chị mọi điều như ý :D (Em Trung nhanh chân nhanh tay quá :D )

Chúc mừng sinh nhật Hương :embarasse

Một bài hát hay, mà Hương thích, cả nhà cùng nghe :)
[wma]http://atlas.physbio.mssm.edu:8085/iws/DireStraits/Why%20Worry.mp3[/wma]

Chúc sinh nhật vui
ColdHeart

Chúc mừng sn Vợ yêu...Chúc vợ thêm tuổi mới thành đạt và hạnh phúc.... :x

Đính kèm

78.3 KB · Xem: 10
Cảm ơn cả nhà ạ :). Hôm qua em say bét nhè nên có dòm vào cũng thấy trong này tưng bừng nhưng mệt quá nên không dám nói năng chi hết. Yêu mọi người :*

PS. Nhắn MTrung, đồng chí tương quả ảnh làm chị lại tâm trạng rồi.

8-} Chúc mừng sinh nhật em gái, bao giờ tỉnh để bọn chị đến chuốc cho say? :))

TB: Tiếc quá ko được dự sinh nhật em yêu, nhớ sắp xếp thời gian để bọn chị được gỡ gạc với.

Quỳnh ơi, em kêu gọi mọi người đến đâu rồi?

Em hơi chậm chân mất rồi, nhưng em cũng chúc chị Hương tuổi mới hạnh phúc và may mắn nhé.

hehe hôm nay mới lên mạng nên mới thấy. Chúc mừng sinh nhật chị Hương nhé:D. Chúc chị năm nay thì tốt nghiệp đại học (có kô nhỉ:D) tốt , thành đạt, vui vẻ:D

Chiều nay 5h mọi người tập trung ở nhà em Quỳnh - 49 Lê Hồng Phong (địa chỉ quen thuộc ;) ), để cùng đến nhà chị Hương, đập phá ạ :p. Còn nếu mà ai biết nhà chị Hương rồi hoặc có thể tự đến được thì cứ thoải mái ạ :D

Back
Bên trên